ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,882

『◈ 1 LINK ISO ◈』➽ SHADOW OF THE TOMB RAIDER (ALL DLCS) [CPY - 35GB] ➽ [FiLECONDO|MEKAFiLE|GOOGLE DRIVE|OPENLOAD]

สัมผัสประสบการณ์ในช่วงสำคัญของ Lara Croft เมื่อเธอขึ้นเป็น Tomb Raider
    ใน Shadow of the Tomb Raider Lara จะต้องใช้สภาพแวดล้อมในป่าอย่างช่ำชอง ก้าวข้ามความน่ากลัวของสุสานใต้ดิน มุ่งหน้าผ่านช่วงเวลาอันเลวร้ายที่สุด รวมถึงช่วยมนุษยชาติจากวันสิ้นโลก Maya และหลังจากนั้น Lara จะกลายเป็นที่สุดแห่ง Tomb Raider ตามที่โชคชะตากำหนดไว้

Genre: Action, Adventure
    Developer: Eidos-Montréal, Crystal Dynamics, Nixxes software
    Publisher: Square Enix
    Franchise: Tomb Raider
    Release Date: 14 Sep, 2018

FULL - CPY : 35.4 GB

The game is updated to the latest version and includes all DLCs

FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (ouo.io) >> (oke.io)
    (สมัครโหลด VIP โหลดเร็ว แรง เต็มสปีด!!)
    MEKAFiLE 1.LINK (VIP)
    ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (ouo.io) >> (oke.io)
    *ปรกติลิ้งค์ VIP จะไม่ผ่านคลอบลิ้งค์ ที่ผ่านเพราะป้องกันลิ้งค์ครับ.

# ดาวน์โหลดแบบแบ่งพาทละ 10GB #
    FiLECONDO..: PART.1 - PART.2 - PART.3 - PART.4
    MEKAFiLE.....: PART.1 - PART.2 - PART.3 - PART.4

MULTIUP + OPENLOAD + GOOGLE DRIVE

วิธีติดตั้ง Full Game
    เม้าส์ไฟล์ : ติดตั้งเกม : ก๊อปไฟล์ Crack ในโฟลเดอร์ Crack ไปวางที่ไดร์ติดตั้งเกม : เล่น
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนลง Crack และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!
    ***ถ้าไม่มีแอนติ้ ปิด Windows Defender แทน

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gii1818 : 19th November 2018 เมื่อ 08:01

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

I3est-Zone ThaiLand
    กล่าวขอบคุณ
    2,958
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,063
    Blog Entries
    2
    ของผมโหลดจาก FiLECONDO เเล้วช้ามากเลยครับ รอตั้ง 15 ชม. ร้องเลย 555

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    287
    ได้รับคำขอบคุณ: 161
    1
    โอ้วมาละ Cracked After 64 Days อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    538
    ได้รับคำขอบคุณ: 139
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wanchanakat อ่านกระทู้
    ของผมโหลดจาก FiLECONDO เเล้วช้ามากเลยครับ รอตั้ง 15 ชม. ร้องเลย 555
    เป็นเหมือนกัน VIP อะไรกันหนอ??
    สเป็คเก่าเราประหยัด ROG Strix B360 H > i7-8700 > RX5700XT & Corsair RGB

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    โหมดถ่ายรูปกดถ่ายตรงไหน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ addin อ่านกระทู้
    เป็นเหมือนกัน VIP อะไรกันหนอ??
    ผมก็เป็น กลับไปโหลดบิท 2 ชั่วโมงเสร็จ

ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    1
    ขอบคุณมากครับผม

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เครื่องผมลงแล้วขึ้นแบบนี้ คือออะไรหรอครับ เป็นทั้ง Assassin Creed Odyssey และ Tomb raider

an error occurred while trying to copy a file the source is corrupted ลองโหลด 2 รอบแล้วไม่ได้เหมือนเดิมเป็นที่เครื่องผมแน่ๆ
    Intel i5-7500 RAM12GB Cougar VS 650 W VGA ASUS Strix GTX 1060 6GB

I3est-Zone ThaiLand
    กล่าวขอบคุณ
    2,958
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,063
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ addin อ่านกระทู้
    สรุปผมเเยกไฟล์โหลด เอาครับ ไม่ไหว นาน จัด 15 ชม. หลับเเล้วหลับอีกก็ยังไม่เสร็จ 555

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Tlcaelum อ่านกระทู้
    เครื่องผมลงแล้วขึ้นแบบนี้ คือออะไรหรอครับ เป็นทั้ง Assassin Creed Odyssey และ Tomb raider

an error occurred while trying to copy a file the source is corrupted ลองโหลด 2 รอบแล้วไม่ได้เหมือนเดิมเป็นที่เครื่องผมแน่ๆ
    ผมเองก็เป็นเหมือนกันครับ ไม่รู้จะแก้ยังไงดี T^T

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    เฮ้อ เกมเยอะจริงๆ ฮาร์ดดิสเต็มซะละ ต้องซื้อลูกใหม่ เสียเงินอีกแล้ว
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เป็นกันบ้างมั้ยครับ เวลาเล่นๆไปแล้วไปเก็บของที่ตามแผนที่ที่ต้องขุดขึ้นมา เกมชอบค้างตลอดเลยน่ะครับ พอจะมีวิธีแก้ไข มั้ยครับ