ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

{O}Ve[R][L]oR{D}
    http://infgames.blogspot.com
    กล่าวขอบคุณ
    2,271
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,681

กำหนดวงจำหน่ายเกม One Piece: World Seeker ทั้งใน PC, PS4 และ Xbox One

เก็บตังรอกันได้เลยเมื่อ One Piece: World Seeker อีกหนึ่งซีรี่ส์เกมจากสุดยอดการ์ตูนดังแห่งยุคของ อ. โอดะ จากค่าย Bandai Namco

หลังจากที่ล่าสุดได้ออกมาปล่อย Video Trailer ตัวใหม่ไปข่าวก็เงียบไปสักพัก ในวันนี้ก็ได้มีการประกาศวันออกวางจำหน่ายแล้ว ทั้งใน PC, PS4 และ Xbox One โดยวันวางจำหน่ายคือ 15 มีนาคม 2019 ปีหน้านี้เอง เตรียมสตางค์กันไว้ให้ดี หากเป็นแฟนตัวจริง !!

CREDIT : gamemonday

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    เกมนี้มีลุฟฟี่ให้เล่นได้แค่คนเดียวใช่ไหม?ถ้าจำไม่ผิด?คือกำลังลังเลว่าจะซื้อดีรึปล่าวค่ะ\(>0<)/ がんば~

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    916
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,099
    เกมเนว openworld หรอครับ ???
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ opaljj อ่านกระทู้
    แม่นแล้ว หาดูในยูเลย

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    อยากเห็นเกียร์5ของลูฟี่จัง ผมว่าต้องโหดระดับ 4 จักรพรรติ์แน่

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ opaljj อ่านกระทู้
    เกมแนวเปิดโลกตามสไตล์เกมยุคใหม่จ้า

Tags for this Thread