ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883

『◈ 1 LINK ISO ◈』➽ DARKSIDERS III [CODEX - 18GB] ➽ [FiLECONDO|MEKAFiLE|GOOGLE DRIVE|MAGAUP]

เนื้อเรื่องของ Darksiders III เราจะรับบทเป็น FURY และผจญภัยในโลกที่ล่มสลายเพื่อทำภารกิจในการค้นหาและกำจัด Seven Deadly Sins หรือบาปทั้ง 7 โดยเธอถูก The Charred Council เรียกมาให้ช่วยกอบกู้มนุษยชาติและพิสูจน์ว่าเธอคือคนที่ทรงพลังที่สุดในหมู่ Horsemen นางมาพร้อมกับเวทมนตร์และแส้ซึ่งจะคอยฟื้นฟูสมดุลระหว่างความดีและความชั่ว

โดยอย่างที่เราทราบกัน ว่าตัวเอกในภาคนี้นั่นคือ Fury ความโกรธเกรี้ยวแห่ง 1 ใน 4 จตุอาชา ผู้มีแส้และทรงผมเป็นสีเพลิงผลาญ จากในคลิปตัวอย่างที่ปล่อยออกมา ตัวเกมจะเป็นแนว Action Open World มุมมองบุคคลที่ 3 ที่เราจะได้ต่อสู้กับเหล่าอสูรร้าย และทำการแก้ Puzzles รวมไปถึงการสำรวจแผนที่ไปพร้อมๆ กัน อย่างไรก็ตาม Fury เป็นตัวละครสายความเร็วที่ความคล่องแคล่วสูง ซึ่งสามารถใช้แส้เวทย์มนต์สีเพลิงฉาน โจมตีใส่ศัตรูในระยะกลางและไกล้ได้ในพริบตา สำหรับเนื้อเรื่องของภาคนี้ จะอยู่ระหว่างภาค 1 และ 2 ซึ่ง Fury ได้รับคำสั่งให้ไปจัดการเหล่า Seven Deadly Sins หรือ 7 บาปนั่นเอง

Genre: Action, Adventure, RPG
    Developer: Gunfire Games
    Publisher: THQ Nordic
    Franchise: Darksiders
    Release Date: 28 Nov, 2018

FULL - CODEX : 18.5 GB

FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (ouo.io) >> (oke.io)
    (สมัครโหลด VIP โหลดเร็ว แรง เต็มสปีด!!)
    MEKAFiLE 1.LINK (VIP)
    ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (ouo.io) >> (oke.io)
    *ปรกติลิ้งค์ VIP จะไม่ผ่านคลอบลิ้งค์ ที่ผ่านเพราะป้องกันลิ้งค์ครับ.

# ดาวน์โหลดแบบแบ่งพาทละ 5GB #
    FiLECONDO..: PART.1 - PART.2 - PART.3 - PART.4
    MEKAFiLE.....: PART.1 - PART.2 - PART.3 - PART.4

MULTIUP + MAGAUP + GOOGLE DRIVE

วิธีติดตั้ง Full Game
    เม้าส์ไฟล์ : ติดตั้งเกม : ก๊อปไฟล์ Crack ในโฟลเดอร์ CODEX ไปวางที่ไดร์ติดตั้งเกม : เล่น
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนลง Crack และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!
    ***ถ้าไม่มีแอนติ้ ปิด Windows Defender แทน

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gii1818 : 30th November 2018 เมื่อ 22:54

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    ไวจริมๆ ขอบคุณครับ
    CPU Intel Core I5 8400 2.80Ghz Turbo 4.00 RAM Team Delta 16GB DDR4 Bus 2400 MB MSI Z370 PC PRO CARD Zotac NVIDIA RTX 2060 Super 8 GB SSD XPG M.2 Spectrix S40G 512GB

๐I LovE AnimE AND GamE๐
    กล่าวขอบคุณ
    253
    ได้รับคำขอบคุณ: 199
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    ขอบคุณครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    FiLECONDO 1.LINK (VIP) โหลดไม่ได้ครับแก้ไขด่วน ผมเติมเงินเพื่อเกมนี้เลยจะได้โหลดสบาย จะลอนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kissadat : 28th November 2018 เมื่อ 22:21
    I5 3470 RAM 16 GTX 970 4 G

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เติม Filecondoไปโหลดไม่ได้คร้าบบบบ แก้ไขด้วยนะคร้าบบบ เป็นกำลังใจให้เน้ออออออออออออออ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ synmaster อ่านกระทู้
    เติม Filecondoไปโหลดไม่ได้คร้าบบบบ แก้ไขด้วยนะคร้าบบบ เป็นกำลังใจให้เน้ออออออออออออออ
    I5 3470 RAM 16 GTX 970 4 G

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ผมโหลดได้แล้วนะครับ ผมว่าไฟล์ไม่ได้มีปัญหา แต่คนโหลดเยอะจัดรึเปล่า ผมวิ่ง 3KBS 55555+

กล่าวขอบคุณ
    169
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    โหลดได้ทุกไฟล์ แตกไฟล์ ลงเกม วาง crack เข้าเล่นได้ปรกติ ทำไมรู้สึกว่า Fury มันอ่อนแอกว่า War แล้วก็ Death อีกอ้ะ ไม่ทรงพลังแบบเทียบ War ไม่ติดเลยอ้ะ

กล่าวขอบคุณ
    2,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    ขอบคุณครับ

ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Blog Entries
    1