ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

GIGA Three Kingdoms

SwordsMan

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,775
    ได้รับคำขอบคุณ: 52,371

『◈ 1 LINK ISO ◈』➽ FIFA 19 [CPY - 44GB] ➽ [FiLECONDO|MEKAFiLE|GOOGLE DRIVE|MAGAUP]

นี่คือ FIFA 19 World Tour
    ขับเคลื่อนด้วยขุมพลังจากเอนจิน Frostbite™* ที่จะให้คุณเล่นเกม EA SPORTS™ FIFA 19 ได้อย่างมันส์สุดลำแข้งทั้งในและนอกสนาม โดย FIFA 19 จะพาคุณไปปะทะแข้งกับบรรดานักเตะชื่อดังแห่ง UEFA Champions League พร้อมสนุกไปกับเกมเพลย์สุดเจ๋งที่จะให้คุณควบคุมนักเตะบนสนามได้ทุกย่างก้าวอย่างไม่มีใครเหมือน นอกจากนี้คุณจะได้พบกับรูปแบบการเล่นที่แปลกใหม่ไม่ซ้ำใคร ไม่ว่าจะเป็นเรื่องราวของ Alex Hunter ที่มาถึงบทสรุปสุดเร้าใจใน The Journey: Champions หรือโหมดเกมใหม่ใน FIFA Ultimate Team™ ซึ่งได้รับความนิยมมาโดยตลอด และโหมดเกมอื่นๆ อีกมากมาย... สุดยอดแชมป์นักเตะจะกลับมาผงาดอีกครั้งใน FIFA 19

แนวเกม: แอ็คชัน, กีฬา
    วันวางจำหน่าย: 27 กันยายน 2018
    ผู้ผลิต: Electronic Arts
    ผู้พัฒนา: EA Canada

FULL - CPY : 44.5 GB

FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (ouo.io) >> (oke.io)
    (สมัครโหลด VIP โหลดเร็ว แรง เต็มสปีด!!)
    MEKAFiLE 1.LINK (VIP)
    ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (ouo.io) >> (oke.io)
    *ปรกติลิ้งค์ VIP จะไม่ผ่านคลอบลิ้งค์ ที่ผ่านเพราะป้องกันลิ้งค์ครับ.

# ดาวน์โหลดแบบแบ่งพาทละ 10GB #
    FiLECONDO..: PART.1 - PART.2 - PART.3 - PART.4 - PART.5
    MEKAFiLE.....: PART.1 - PART.2 - PART.3 - PART.4 - PART.5

MULTIUP + MAGAUP + GOOGLE DRIVE

CRACK FIX-CPY

FiLECONDO :: FiLECONDO (2) :: MEKAFILE :: MEKAFILE (2) :: MULTIUP :: GOOGLE DRIVE :: MAGAUP

วิธีติดตั้ง Full Game
    เม้าส์ไฟล์ : ติดตั้งเกม : ก๊อปไฟล์ Crack Fix ในโฟลเดอร์ Crack ไปวางที่ไดร์ติดตั้งเกม : เล่น
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนลง Crack และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!
    ***ถ้าไม่มีแอนติ้ ปิด Windows Defender แทน

1 Part Direct Download
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gii1818 : 1st December 2018 เมื่อ 18:01

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 19 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    566
    ได้รับคำขอบคุณ: 151
    แต่เช้าเลยนะครับท่าน
    สเป็คเก่าเราประหยัด Asus Z77 > i5 3570 WIN10 > ASUS GTX1060 6Gb & G.Skill 16Gb

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    จอยเพล 4 ไม่รองรับของพีซีเรอครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เล่นได้ 100% ครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    OH my god ขอบคุณครับ ຂອບໃຈເດີ້ ອ້າຍ

กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sKY_wALKER อ่านกระทู้
    จอยเพล 4 ไม่รองรับของพีซีเรอครับ
    ผมใช้ joy usb oker บังคับเอองมั่วไปหมด ปุมทิศทางกดเองไม่ยอมหยุด

กล่าวขอบคุณ
    0
    ตอนนี้ใช้โปรมแกรมช่วยเล่นได้สบายเลยแต่ต้องเปิดก่อนเล่น

ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,996
    ได้รับคำขอบคุณ: 381
    Blog Entries
    1
    ขอบคุณมากครับผม
    Core i5-3470 , ASRock H77 Pro4/MVP , KINGSTON 4GB*2 , GIGABYTE GTX660 Ti OC , WD 500GB & 1 TB , XFX Pro 850w , Corsair 450D

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เล่นไม่ได้ครับ กดเปิดแล้วแต่ไม่มีอะไรขึ้นมาเลยครับ
    Twitter : @earthsirman

กล่าวขอบคุณ
    0
    ตอนนี้ไปจัดแท้มาละครับ 800 กว่าบาทเอง อัพแพทอัพเดตมาด้วยรู้สึกการเล่นดูหน่วงสมจริงกว่าทีแรกอีก

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 128
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sKY_wALKER อ่านกระทู้
    ตอนนี้ไปจัดแท้มาละครับ 800 กว่าบาทเอง อัพแพทอัพเดตมาด้วยรู้สึกการเล่นดูหน่วงสมจริงกว่าทีแรกอีก
    fifa ผมจัด 50% เหมือนทุกภาคที่ผ่านมาเหมือนกันคับ ฮิฮิ เพราะมีอัพเดทนักเตะตลอดนี่แหละ ส่วน pes เล่นเถื่อนอย่างเดียว ไม่รู้เป็นไร ฮิฮิ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eddygararo อ่านกระทู้
    fifa ผมจัด 50% เหมือนทุกภาคที่ผ่านมาเหมือนกันคับ ฮิฮิ เพราะมีอัพเดทนักเตะตลอดนี่แหละ ส่วน pes เล่นเถื่อนอย่างเดียว ไม่รู้เป็นไร ฮิฮิ
    ครั้งแรกที่เล่นเเท้ 555 บอกเลย เถื่อนลืมไปได้เลย คือถ้าลองเถื่อนแล้วมันขัดใจ ลองดูลดราคาแล้วไปจัดเลย ครึ่งราคานะเล่นทั้งปี คุ้มโครตๆขอบอกเลย ทีเกมสือื่นจัดมาเป็นพันเล่นไม่กี่10 ชม. จบไม่นับเล่นออนไลน์นะ ยังคุ้มน้อยกว่าเลย

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 3
    ผมเล่น Career Mode พอถึง Uefa จบเกมเกมจะเด้งตลอดเลย กดเล่นเซฟใหม่ก็เป็นแบบเดิมมีใครเป็นบ้างครับ หรือใครมีวิธีแก้บ้างครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ siravutkk749 อ่านกระทู้
    ผมเล่น Career Mode พอถึง Uefa จบเกมเกมจะเด้งตลอดเลย กดเล่นเซฟใหม่ก็เป็นแบบเดิมมีใครเป็นบ้างครับ หรือใครมีวิธีแก้บ้างครับ
    เหมือนกันเด้งตลอดจำใจต้องกดข้ามแมตก็ได้บางแมตแล้วก็เด้งหมดยุดี

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    จัดแท้ตั้งแต่วันแรก เล่นออนไล เน็ตมือถือ 1 เม็กปล่อยฮอสปอร์ด ลื่นๆ แทบหัวแตก ส่วน ฟีฟ่าออนไล 4 แทบอ้วกใส่คอม

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    82
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    ขอบคุณคับ เยื่ยมไปเลย