ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,882

『◈ 1 LINK ISO ◈』➽ FIFA 19 [CPY - 44GB] ➽ [FiLECONDO|MEKAFiLE|GOOGLE DRIVE|MAGAUP]

นี่คือ FIFA 19 World Tour
    ขับเคลื่อนด้วยขุมพลังจากเอนจิน Frostbite™* ที่จะให้คุณเล่นเกม EA SPORTS™ FIFA 19 ได้อย่างมันส์สุดลำแข้งทั้งในและนอกสนาม โดย FIFA 19 จะพาคุณไปปะทะแข้งกับบรรดานักเตะชื่อดังแห่ง UEFA Champions League พร้อมสนุกไปกับเกมเพลย์สุดเจ๋งที่จะให้คุณควบคุมนักเตะบนสนามได้ทุกย่างก้าวอย่างไม่มีใครเหมือน นอกจากนี้คุณจะได้พบกับรูปแบบการเล่นที่แปลกใหม่ไม่ซ้ำใคร ไม่ว่าจะเป็นเรื่องราวของ Alex Hunter ที่มาถึงบทสรุปสุดเร้าใจใน The Journey: Champions หรือโหมดเกมใหม่ใน FIFA Ultimate Team™ ซึ่งได้รับความนิยมมาโดยตลอด และโหมดเกมอื่นๆ อีกมากมาย... สุดยอดแชมป์นักเตะจะกลับมาผงาดอีกครั้งใน FIFA 19

แนวเกม: แอ็คชัน, กีฬา
    วันวางจำหน่าย: 27 กันยายน 2018
    ผู้ผลิต: Electronic Arts
    ผู้พัฒนา: EA Canada

FULL - CPY : 44.5 GB

FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (ouo.io) >> (oke.io)
    (สมัครโหลด VIP โหลดเร็ว แรง เต็มสปีด!!)
    MEKAFiLE 1.LINK (VIP)
    ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (ouo.io) >> (oke.io)
    *ปรกติลิ้งค์ VIP จะไม่ผ่านคลอบลิ้งค์ ที่ผ่านเพราะป้องกันลิ้งค์ครับ.

# ดาวน์โหลดแบบแบ่งพาทละ 10GB #
    FiLECONDO..: PART.1 - PART.2 - PART.3 - PART.4 - PART.5
    MEKAFiLE.....: PART.1 - PART.2 - PART.3 - PART.4 - PART.5

MULTIUP + MAGAUP + GOOGLE DRIVE

CRACK FIX-CPY

FiLECONDO :: FiLECONDO (2) :: MEKAFILE :: MEKAFILE (2) :: MULTIUP :: GOOGLE DRIVE :: MAGAUP

วิธีติดตั้ง Full Game
    เม้าส์ไฟล์ : ติดตั้งเกม : ก๊อปไฟล์ Crack Fix ในโฟลเดอร์ Crack ไปวางที่ไดร์ติดตั้งเกม : เล่น
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนลง Crack และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!
    ***ถ้าไม่มีแอนติ้ ปิด Windows Defender แทน

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gii1818 : 1st December 2018 เมื่อ 18:01

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 19 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    538
    ได้รับคำขอบคุณ: 139
    แต่เช้าเลยนะครับท่าน
    สเป็คเก่าเราประหยัด ROG Strix B360 H > i7-8700 > RX5700XT & Corsair RGB

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    จอยเพล 4 ไม่รองรับของพีซีเรอครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เล่นได้ 100% ครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    OH my god ขอบคุณครับ ຂອບໃຈເດີ້ ອ້າຍ

กล่าวขอบคุณ
    259
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sKY_wALKER อ่านกระทู้
    จอยเพล 4 ไม่รองรับของพีซีเรอครับ
    ผมใช้ joy usb oker บังคับเอองมั่วไปหมด ปุมทิศทางกดเองไม่ยอมหยุด

กล่าวขอบคุณ
    0
    ตอนนี้ใช้โปรมแกรมช่วยเล่นได้สบายเลยแต่ต้องเปิดก่อนเล่น

ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Blog Entries
    1
    ขอบคุณมากครับผม

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เล่นไม่ได้ครับ กดเปิดแล้วแต่ไม่มีอะไรขึ้นมาเลยครับ
    Twitter : @earthsirman

กล่าวขอบคุณ
    0
    ตอนนี้ไปจัดแท้มาละครับ 800 กว่าบาทเอง อัพแพทอัพเดตมาด้วยรู้สึกการเล่นดูหน่วงสมจริงกว่าทีแรกอีก

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sKY_wALKER อ่านกระทู้
    ตอนนี้ไปจัดแท้มาละครับ 800 กว่าบาทเอง อัพแพทอัพเดตมาด้วยรู้สึกการเล่นดูหน่วงสมจริงกว่าทีแรกอีก
    fifa ผมจัด 50% เหมือนทุกภาคที่ผ่านมาเหมือนกันคับ ฮิฮิ เพราะมีอัพเดทนักเตะตลอดนี่แหละ ส่วน pes เล่นเถื่อนอย่างเดียว ไม่รู้เป็นไร ฮิฮิ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eddygararo อ่านกระทู้
    fifa ผมจัด 50% เหมือนทุกภาคที่ผ่านมาเหมือนกันคับ ฮิฮิ เพราะมีอัพเดทนักเตะตลอดนี่แหละ ส่วน pes เล่นเถื่อนอย่างเดียว ไม่รู้เป็นไร ฮิฮิ
    ครั้งแรกที่เล่นเเท้ 555 บอกเลย เถื่อนลืมไปได้เลย คือถ้าลองเถื่อนแล้วมันขัดใจ ลองดูลดราคาแล้วไปจัดเลย ครึ่งราคานะเล่นทั้งปี คุ้มโครตๆขอบอกเลย ทีเกมสือื่นจัดมาเป็นพันเล่นไม่กี่10 ชม. จบไม่นับเล่นออนไลน์นะ ยังคุ้มน้อยกว่าเลย

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมเล่น Career Mode พอถึง Uefa จบเกมเกมจะเด้งตลอดเลย กดเล่นเซฟใหม่ก็เป็นแบบเดิมมีใครเป็นบ้างครับ หรือใครมีวิธีแก้บ้างครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ siravutkk749 อ่านกระทู้
    ผมเล่น Career Mode พอถึง Uefa จบเกมเกมจะเด้งตลอดเลย กดเล่นเซฟใหม่ก็เป็นแบบเดิมมีใครเป็นบ้างครับ หรือใครมีวิธีแก้บ้างครับ
    เหมือนกันเด้งตลอดจำใจต้องกดข้ามแมตก็ได้บางแมตแล้วก็เด้งหมดยุดี

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    จัดแท้ตั้งแต่วันแรก เล่นออนไล เน็ตมือถือ 1 เม็กปล่อยฮอสปอร์ด ลื่นๆ แทบหัวแตก ส่วน ฟีฟ่าออนไล 4 แทบอ้วกใส่คอม

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ขอบคุณคับ เยื่ยมไปเลย