ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 18

Lightbulb แนะนำนักเตะ FIFA Online 4 ให้ผมหน่อยครับ

ต้องการ CB ตัวใหม่
    ผมลังเลอยู่ 3 ตัวครับ
    Vvd ปี TT
    Rio Ferdinand TT
    Frank Rijkaard TT
    3 ตัวนี้ ราคาต่างกันผมสมควรผมหาอ่านรีวิวเขาก็ว่าดีหมด แต่ก็คือเขาเคยใช้แต่ตัวนั้น ๆ
    ผมอยากถามเผื่อคนที่เคยใช้มาหมด หรือลองเจอมาหมดแล้ว คิดว่าตัวไหนแน่นสุดครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    440
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    แฟร้ง ไรกาด สุดจัดผมใช้อยู่ คู่กับ เฟอดินาน nhd+5 แต่สำหรับผม 3ตัวนี้ใครก็ได้

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kewpid อ่านกระทู้
    แฟร้ง ไรกาด สุดจัดผมใช้อยู่ คู่กับ เฟอดินาน nhd+5 แต่สำหรับผม 3ตัวนี้ใครก็ได้
    ผมมี Fer nhd +4 คู่น้ามัล nhd+2 อะแต่รู้สึกมันเหมือนขาดอะไรไปนิดผมเลยว่าจะหามาแทน fer nhd ซะหน่อย
    ส่วนไรกาจเขาก็ว่าดีกันหมด แต่เวลาผมเจอทีไรผมว่าผมก็เอาอยู่นะ ที่ผมเจอแล้วปวดหัวสุดคือ vvd แต่พอจะซื้อก็รู้สึกว่าค่าต่างๆมันเงอะงะไปหน่อย
    ตอนนี้เลยชั่งใจ 3 ตัวนี้มากๆ 55555

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    440
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    การซื้อ สำหรับผมนะ เลือกตัวที่ชอบ อันดับแรก แล้วมันจะมีความสนุกที่ได้ใช้ อันดับสอง ก็ค่าพลังครับ ลองตัดสินใจดู

Tags for this Thread