ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,882

**[PC-MULTIPLAYER] FOREIGN LEGION MULTI MASSACRE-BACKLASH - 2012 - FULL - 108 MB - PL-JF

Description: Foreign Legion: Multi Massacre, the far too long awaited follow up to Buckets of Blood. The game is a fun for all (even mac users) multiplayer cartoon-style third-person shooter. With your friends (if you have some) you take the role of a Legionnaire to shred a huge army of non-descriptive cannon fodder to lots and lots of pieces. This kill count is added to the global kill count,that unlocks new content for all players, including mac users.
    Starting with 3 maps with different game modes we bring you a variety of enemies and animals to kill, including peace doves and dolphins.
    If you are into dressing up. The game comes with a lot of accessories to personalize your character.

Features:
    Various Steam achievements: annoy other players by honking your clown-nose 500 times during the game and achieve the AssClown status.
    Play co-op and compare your bloodshed with your team players.
    Uses steam cloud and even syncs your unlocks and progress from Foreign Legion: Buckets of Blood.
    A re-mixed dynamic sound track. By DJ TRILT!
    Invite your friends to your game using the Steam friends system. If you dont have friends on steam, don’t worry, you can also just join an open lobby..
    You can kill people that use a mac and are trying to play the game with a single button mouse or a touch-pad.
    And since the game is 18+ we added some pictures with female flesh.. Wooooooh! good there is so much gore to hide it.

Genre: Action, Indie, Casual
    Developer: Sakari Indie & GriN
    Publisher: Sakari Games
    Release Date: 10 Jul 2012
    System Requirements: Windows XP or later, CPU Anything that runs the above mentioned OS, 1 GB RAM, Graphics:Any decent graphics card should suffice, 400 MB HD space, Broadband Internet connection
    Link: STEAM -- NFO
    Size:
    108 MB

INSTALL NOTES
    1) Unpack (use unpack.bat)
    2) Start Setup
    3) Play!
    Have fun!
    Note: Internet connection required, multiplayer possible!
    Selected name in fakeconfigtool will be your name in multiplayer

FREE USER PASS: black-load.blogspot.com

(1.LINK)
    ..DOWNLOAD..LINK..

(1.LINK)
    ..DOWNLOAD..LINK..

Stony Cat
    กล่าวขอบคุณ
    1,372
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,137
    Blog Entries
    1
    เกมนี้มัลติ ได้ด้วยหรอครับ - - -000000000000-
    COMPONENTS : FX-8350 X ASUS R9 390x STRIX 20GB of RAM

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mustas อ่านกระทู้
    เกมนี้มัลติ ได้ด้วยหรอครับ - - -000000000000-
    ใด้ครับ......

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,513
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,234
    เหมือน BF3 ย่อส่วนเลย ฮ่าๆ น่ารักดี

★Super Uploader 5 Years★
    กล่าวขอบคุณ
    2,941
    ได้รับคำขอบคุณ: 45,744
    15
    ภาคใหม่มาแล้วสินะ o_0 เห็นขายใน steam อยู่ราคาก็ไม่แพงมากน่ะครับ น่าสนุกดีน่ะ

ปล.มาให้กำลังใจครับผม

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

...เหนื่อยละเน้อ...
    กล่าวขอบคุณ
    3,182
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,677
    4
    เจ๋งมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    461
    ได้รับคำขอบคุณ: 639
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 202
    get some ammo for it. just wasted all of my money I won't play this garbage ever again anyway
    เกมมันห่วยขนาดนั้นเลย?? มีใครลองละมั่ง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย auditionko : 13th July 2012 เมื่อ 11:40

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    ไวจริงๆๆๆๆๆๆ

ถ้าไม่อ่านนึกว่าภาคแรกนะนี่

อิอิ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ติดตั้งยังไงหรอ ครับ ใครรู้ช่วยบอกที...เด็กหัดใหม่

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ men622 อ่านกระทู้
    ติดตั้งยังไงหรอ ครับ ใครรู้ช่วยบอกที...เด็กหัดใหม่
    คลายไฟล์ด้วย 7zip หรือ winrar , กดคลายไฟล์อีกที ที่ unpack.bat , และจะใด้ตัวติดตั้งครับ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุนครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    พอกดunpack.bat แล้วfile .rarหาย แต่ก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยครับ

FOREVER
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 634
    เข้าไปแล้วมันไม่มีให้เล่นคนเดียวเลย หรือมันมีแต่ เมาติ อย่างเดียว

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DEJAWU อ่านกระทู้
    พอกดunpack.bat แล้วfile .rarหาย แต่ก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยครับ
    ให้เปลี่ยนวิธีเเตกไฟล์ใหม่นะครับ
    ทำตามนี้ คลิ๊กขวาไฟล์ที่ชื่อว่า black-load.blogspot.com_Foreign_Legion_Multi_Massacre เเล้วเลือก Extract to ......... จะได้เพิ่มมา 1 โฟลเดอร์
    เข้าไปในโฟลเดอร์ที่ได้มา เเล้วทำการคลุมดำตั้งเเต่ไฟล์ที่ชื่อว่า blhflm01 ไปจนถึง blhflm23 เเล้วคลิ๊กขวาเลือก Extract to ......... ก็จะได้เพิ่มมาอีก 1 โฟลเดอร์
    เข้าไปในโฟลเดอร์เเล้วดับเบิ้ลคลิ๊กไฟล์ที่ชื่อว่า unpack รอสักพักนึงจะได้ตัว setup ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย CRIticz : 13th July 2012 เมื่อ 16:23

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    เป็นเหมือนกันเลยครับ วอนผู้รู้มาเเก้ให้ที
    เป้นเหมือนกันเลย ช่วยแก้ทีครับ
    เก่งเรื่องถามครับ

FOREVER
    กล่าวขอบคุณ
    7
    คลุมดำให้หมด แล้วค่อยแตกไฟล์ครับ

ปล. ลองแล้วพอใช้ได้ มี LV เงินให้ซื้อของในเกม เยอะแยะ

กล่าวขอบคุณ
    57
    คลุมดำให้หมด แล้วค่อยแตกไฟล์ครับ

ปล. ลองแล้วพอใช้ได้ มี LV เงินให้ซื้อของในเกม เยอะแยะ
    คลุมตรงไหนหรอครับ

FOREVER
    กล่าวขอบคุณ
    7

แตกไฟล์เสร็จ แล้วให้กด unpack มันจะรวมไฟล์เป็นไฟล์ Setup ให้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย parkpoompb : 13th July 2012 เมื่อ 16:50

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    57

แตกไฟล์เสร็จ แล้วให้กด unpack มันจะรวมไฟล์เป็นไฟล์ Setup ให้
    ได้ละครับขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    345
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CRIticz อ่านกระทู้
    ให้เปลี่ยนวิธีเเตกไฟล์ใหม่นะครับ
    ทำตามนี้ คลิ๊กขวาไฟล์ที่ชื่อว่า black-load.blogspot.com_Foreign_Legion_Multi_Massacre เเล้วเลือก Extract to ......... จะได้เพิ่มมา 1 โฟลเดอร์
    เข้าไปในโฟลเดอร์ที่ได้มา เเล้วทำการคลุมดำตั้งเเต่ไฟล์ที่ชื่อว่า blhflm01 ไปจนถึง blhflm23 เเล้วคลิ๊กขวาเลือก Extract to ......... ก็จะได้เพิ่มมาอีก 1 โฟลเดอร์
    เข้าไปในโฟลเดอร์เเล้วดับเบิ้ลคลิ๊กไฟล์ที่ชื่อว่า unpack รอสักพักนึงจะได้ตัว setup ครับ
    เหมือนกันครับ

กล่าวขอบคุณ
    345
    ได้เเล้วครับผม

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ลงแล้วเล่นแบบออนไลน์ได้เลยหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107
    เล่นเเล้วค้างตอนจบครับตรงที่ mission successful ต้องออกเเล้วเข้าใหม่ เวล 20 ไม่ได้เงินสักเหรียญเลย ทำยังดีครับ !!!!

กล่าวขอบคุณ
    345
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CRIticz อ่านกระทู้
    เล่นเเล้วค้างตอนจบครับตรงที่ mission successful ต้องออกเเล้วเข้าใหม่ เวล 20 ไม่ได้เงินสักเหรียญเลย ทำยังดีครับ !!!!
    เหมือนกันครับ