ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883

『◈ 1 LINK ISO ◈』➽ BATTLEFIELD V [CPY - 50GB] ➽ [FiLECONDO|MEKAFiLE|GOOGLE DRIVE|MAGAUP]

ร่วมรบในสงครามที่ยิ่งใหญ่ที่สุดของมนุษยชาติใน Battlefield™ V
    กลับสู่รากเหง้าต้นกำเนิดของเกมซีรีส์ Battlefield ด้วยการนำเสนอสงครามโลกครั้งที่ 2 ในแบบที่คุณไม่เคยเห็นมาก่อน ต่อสู้แบบหลายผู้เล่นร่วมกับหมู่รบของคุณในโหมดต่างๆ เช่น Grand Operations ที่มีขนาดมหึมา หรือ Combined Arms ที่ต้องร่วมมือกันเล่น…

กลับสู่รากเหง้าต้นกำเนิดของเกมซีรีส์ Battlefield ด้วยการนำเสนอสงครามโลกครั้งที่ 2 ในแบบที่คุณไม่เคยเห็นมาก่อน ต่อสู้แบบหลายผู้เล่นร่วมกับหมู่รบของคุณในโหมดต่างๆ เช่น Grand Operations ที่มีขนาดมหึมา หรือ Combined Arms ที่ต้องร่วมมือกันเล่น หรือพบกับเรื่องราวอันเข้มข้นท่ามกลางการรบที่เกิดขึ้นทั่วโลกในโหมด War Stories สำหรับผู้เล่นคนเดียว พบกับเกม Battlefield ที่มีรายละเอียดสมจริงมากที่สุดเท่าที่เคยมีมาผ่านการรบในสถานที่ที่คาดไม่ถึงต่างๆ ทั่วโลก

• สงครามโลกครั้งที่ 2 แบบที่คุณไม่เคยเห็นมาก่อน – ต่อสู้ในช่วงเวลาสำคัญต่างๆ ของสงคราม ซึ่ง Battlefield จะนำคุณกลับไปยังจุดเริ่มต้นของทุกสิ่ง
    • โหมดผู้เล่นหลายคนขนาด 64 ผู้เล่นท่ามกลางความโกลาหลของสงครามเต็มรูปแบบ – นำกองร้อยของคุณเข้าต่อสู้ในการเล่นหลายคนแบบใหม่ๆ อย่างโหมด Grand Operations ขนาดมหึมา ต่อสู้ในโหมดคลาสสิกอย่าง Conquest หรือรวมทีมกับเพื่อนๆ ในโหมด Combined Arms ที่ต้องร่วมมือกันเล่น
    • Battlefield ที่ถึงลูกถึงคนที่สุด – เคลื่อนที่ผ่านสนามรบด้วยการใช้ชุดท่าเคลื่อนไหวใหม่ของทหาร การตั้งป้อมค่ายต่างๆ และเหล่าเครื่องมือการทำลายล้างเคลื่อนที่สารพัด
    • ค้นพบเรื่องราวของสงครามที่ไม่เคยบอกเล่า – พบกับเรื่องราวอันเข้มข้นท่ามกลางการรบที่เกิดขึ้นทั่วโลกในโหมดแคมเปญ War Stories สำหรับผู้เล่นคนเดียว ต่อสู้เพื่อแย่งชิงช่องทางลำเลียงอาวุธนิวเคลียร์ขณะสกีลงจากเทือกเขาในนอร์เวย์ เข้าร่วมการรบที่แนวหน้าไปพร้อมกับกองทหารอาณานิคมของฝรั่งเศส หรือบุกแนวหลังของข้าศึกในทวีปแอฟริกาเหนือพร้อมกับทีมนอกคอกที่ถูกส่งมาเพื่อก่อความวินาศ
    • Tides of War – ออกเดินทางไปยังสถานที่สำคัญต่างๆ ใน WW2 ตามคอนเทนต์ซึ่งมีเพิ่มเข้ามาเรื่อยๆ จะส่งคุณและกองร้อยของคุณไป ซึ่งสถานที่เหล่านี้จะมีความหลากหลายและมีสมรภูมิกับอุปกรณ์ใหม่ๆ รออยู่

แนวเกม: แอ็คชัน, ผจญภัย, ยิง
    วันวางจำหน่าย: 19 พฤศจิกายน 2018
    ผู้ผลิต: Electronic Arts
    ผู้พัฒนา: DICE

FULL - CPY : 50.5 GB

FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (ouo.io) >> (oke.io)
    (สมัครโหลด VIP โหลดเร็ว แรง เต็มสปีด!!)
    MEKAFiLE 1.LINK (VIP)
    ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (ouo.io) >> (oke.io)
    *ปรกติลิ้งค์ VIP จะไม่ผ่านคลอบลิ้งค์ ที่ผ่านเพราะป้องกันลิ้งค์ครับ.

# ดาวน์โหลดแบบแบ่งพาทละ 10GB #
    FiLECONDO..: PART.1 - PART.2 - PART.3 - PART.4 - PART.5 - PART.6
    MEKAFiLE.....: PART.1 - PART.2 - PART.3 - PART.4 - PART.5 - PART.6

MULTIUP + MAGAUP + GOOGLE DRIVE

วิธีติดตั้ง Full Game
    เม้าส์ไฟล์ : ติดตั้งเกม : ก๊อปไฟล์ Crack ในโฟลเดอร์ Crack ไปวางที่ไดร์ติดตั้งเกม : เล่น
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนลง Crack และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!
    ***ถ้าไม่มีแอนติ้ ปิด Windows Defender แทน

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gii1818 : 14th December 2018 เมื่อ 18:29

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Blog Entries
    1
    ขอบคุณมากครับผม

๐I LovE AnimE AND GamE๐
    กล่าวขอบคุณ
    253
    ได้รับคำขอบคุณ: 199
    ขอบคุณครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    เล่นได้ 100 เปอร์เซ็นจ้า ภาพได้แค่นี้ล่ะครับ เน้นนะครับอย่าลืมอัพเดทไดร์เวอร์การ์ดจอเป็น 416.94 ขึ้นไปนะครับไม่งั้นเข้าเกมส์ไม่ได้นะ

CPU Intel Core I5 8400 2.80Ghz Turbo 4.00 RAM Team Delta 16GB DDR4 Bus 2400 MB MSI Z370 PC PRO CARD Zotac NVIDIA RTX 2060 Super 8 GB SSD XPG M.2 Spectrix S40G 512GB

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    269
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ panuwitzman อ่านกระทู้
    เล่นได้ 100 เปอร์เซ็นจ้า ภาพได้แค่นี้ล่ะครับ เน้นนะครับอย่าลืมอัพเดทไดร์เวอร์การ์ดจอเป็น 416.94 ขึ้นไปนะครับไม่งั้นเข้าเกมส์ไม่ได้นะ

ของคุณภาษาอะไรหรอครับ ทำไมของผมมันเป็นเสียงภาษารัสเซียหว่า่ - -

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ panuwitzman อ่านกระทู้

ของผมกดเข้าเกมส์แล้วมันไม่เด้งอะไรขึ้นให้เลยอ่าครับ อัพเดทไดร์เวอร์การ์ดจอเป็นเวอร์ชั่นล่าสุดแล้วนะครับแต่ก็ยังเข้าไม่ได้ง่า T^T