ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

GIGA Havana

Yulgang

Dragon nest

Tales Runner

AIR

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 13

ข่าววันนี้ : กรุงเทพฯ เข้าขั้นวิกฤต ฝุ่น-ควันพิษลอยทั่วฟ้า

กรุงเทพฯ เข้าขั้นวิกฤต ฝุ่น-ควันพิษลอยทั่วฟ้า

วันที่ 6 ม.ค. 62 มีรายงานว่า ฝุ่นควันพิษย้อนกลับมาปกคลุมกรุงเทพฯ อีกครั้ง ค่าฝุ่นละออง PM2.5 พุ่งแตะระดับวิกฤต ไม่ควรทำกิจกรรมกลางแจ้งให้ช่วงนี้ เหตุช่วงนี้สภาพอากาศค่อนข้างปิด สถานการณ์ในพื้นที่กรุงเทพฯ และปริมณฑล สภาพอากาศกลับมาเลวร้ายอีกครั้ง

ผลจากการสำรวจค่าฝุ่นละอองจากเว็บไซต์ aqicn.org เมื่อเวลา 07.00 น. ที่ผ่านมา พบว่ากรุงเทพฯ มีค่าเฉลี่ยฝุ่นละออง PM2.5 อยู่ที่ 169 เป็นค่าระดับสีแดง เป็นอันตรายต่อสุขภาพ ไม่ควรทำออกกำลังกายหรือกิจกรรมกลางแจ้ง และสวมหน้ากากป้องกันหากจำเป็นต้องออกไปข้างนอกบ้าน ทั้งนี้พบว่า ค่าเฉลี่ยฝุ่นละออง PM2.5 ในกรุงเทพฯ ได้ปรับตัวเข้าขั้นวิกฤตมาตั้งแต่ช่วงค่ำวานนี้ และค่าเฉลี่ยยังไม่ลดลงตลอด 12 ชั่วโมงที่ผ่านมา สำหรับสาเหตุที่ปริมาณฝุ่นละอองเพิ่มขึ้นมากในช่วงนี้ เนื่องจากอากาศลอยตัวไม่สูงมากนัก ประกอบกับกระแสลมเริ่มนิ่ง ทำให้ฝุ่นละอองกลับมาปกคลุมพื้นที่เมืองอีกครั้ง

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    439
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,081
    นี้จะเป็นจุดเริ่มต้นของบนอวสาน (ว่าไปนั่น)
    PC---I5-4590/asrock H97M Pro4/RAM 16 GB/GTX 1060 3GB OC/HDD 1 TB/SSD 120 GB/Rx-630W
    NB---i3-5005U/RAM 8GB/920M 2GB/HDD 500 GB

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,333
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,557
    อยู่ยากขึ้นทุกวัน ดีนะผมไม่ได้อยู่กรุงเทพ
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

TARTs
    Bangkok, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    570
    ได้รับคำขอบคุณ: 221
    ต้องช่วยกันลดมลพิษคนละ 1 อย่างก็ยังดีครับ
    เกมผมทำเองครับ คลิก

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,848
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,384
    Blog Entries
    1
    คิดถึง Interstellar

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    เดี๋ยวนี้มีการลดใช้ถุงพลาสติกกันแล้วนะ ใช้ถุงกระดาษสีน้ำตาลแทน
    น่ารักมากๆๆๆ

[ ลาลีกา สเปน ] บาร์เซโลน่า VS เออิบาร์

Tags for this Thread