ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ยอมรับทุกความคิดและเข้าใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5,813
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,923

- โลกของ Cyberpunk 2077 ถูกสร้างขึ้นด้วยมือทั้งหมดโดยไม่มีการใช้องค์ประกอบใดซ้ำสอง -

Cyberpunk 2077
    ถูกสร้างขึ้นด้วยมือทั้งหมดโดยไม่มีการใช้องค์ประกอบใดซ้ำสอง

อีกหนึ่งเกมที่หลายคนรอและคาดหวังมากที่สุดก็คงหนีไม่พ้นผลงานของ CD Projekt RED อย่าง Cyberpunk 2077 แน่นอน
    ด้วยรายละเอียดและระบบการเล่นที่น่าสนใจในโลกที่เปิดกว้างสไตล์ Cyberpunk อย่างแท้จริง
    และที่สำคัญคือโลกของเกมที่ทางทีมงานยืนยันว่าสร้างออกมาด้วยมือ ไม่มีการคัดลอกตัดแปะใดๆ ทั้งสิ้น

โดยหัวหน้าฝ่าย Cinematic Animation อย่างคุณ Maciej Pietras ได้ให้สัมภาษณ์กับทางเว็บไซด์ Jeux Act ว่า
    โลกในเกมของ Cyberpunk 2077 นั้นถูกสร้างขึ้นด้วยมือทั้งหมด ไม่มีการใช้องค์ประกอบเดิมซ้ำให้เห็น

“การวัดขนาดของโลกใน Cyberpunk 2077 นี่ยากมากครับเมื่อเทียบกับ The Witcher 3 เพราะในนั้นมันจะเป็นความกว้างใหญ่แบบแนวระนาบที่มีทุ่งนากว้างสุดลูกหูลูกตา การจะเดินทางจาก A ไป B นั้นใช้เวลานานมาก เพราะมันแผ่ขยายออกไปในแนวนอน แต่ใน Cyberpunk 2077 โลกของเกมจะมีการขยายขึ้นแบบแนวตั้ง เพราะมันมีตึกสูงต่าง ๆ ผุดขึ้นมามากมาย เพราะแบบนี้มันก็เลยทำให้การวัดขนาดความใหญ่ของมันทำได้ยากมาก โดยในตัวอย่าง คุณจะได้เห็นตัวเอกของเกมเข้าไปในลิฟต์ ตื่นขึ้นในอพาร์ทเมนต์ของตัวเอง และตัวตึกเองก็มีหลายชั้นด้วย โดยคุณจะได้เข้าไปในอาคารหลายที่และมีหลายชั้น และที่เราจะบอกก็คือทุกอย่างในเกมนั้นสร้างขึ้นมาด้วยมือทั้งหมด ไม่มีการใช้ของเดิมซ้ำในโลกของเรา”

และเมื่อพูดถึงสถานที่ในเกม คุณ Pietras ก็ยืนยันว่าใน Cyberpunk 2077 จะมีเพียงแค่เมือง Night City เท่านั้น รวมไปถึงสัตว์ต่าง ๆ ที่จะมีแค่แมวและหมาเท่านั้น
    “ทั้งเกมจะดำเนินเรื่องราวในเมือง Night City เท่านั้น มันเป็นเมืองขนาดใหญ่ที่รอให้ผู้เล่นเข้าไปสำรวจ ส่วนเรื่องของสัตว์นั้นจะมีจำกัดแค่แมวกับหมาเท่านั้นครับ”
    Cyberpunk 2077 ยังไม่กำหนดวันวางจำหน่าย แต่จะลงให้กับระบบ PS4, Xbox One และ PC ครับ

Credit : GAMINGDOSE
    บทสัทภาษณ์(ตัวเต็ม) : Jeuxactu
    Picture : cyberpunk.net
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jomezeollo : 17th January 2019 เมื่อ 03:51

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    412
    ได้รับคำขอบคุณ: 740
    แค่ตึกไม่ซ้ำกันนี่ก็ฟินแล้วครับ
    1,048,576,000 = 1Gb / 524,288,000 = 500Mb / 471,859,200 = 450Mb / 209,715,200 = 200Mb

ชอบ"เธอ"เป็นชีวิตจิตใจ ^^
    Galaxy CI-0017+24
    กล่าวขอบคุณ
    3,724
    ได้รับคำขอบคุณ: 895
    อยากให้เพิ่มขนาดฟอนท์ กับจัดย่อหน้านิดนึง อ่านลำบาก 5555

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316
    ขอบรรยากาศ ไม่ซ้ำพอ พวก AI ชอบทำอะไร เดิมๆ ยิงไส้แตกมาหลายเกมละ 555
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

ยอมรับทุกความคิดและเข้าใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5,813
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,923
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zerg อ่านกระทู้
    อยากให้เพิ่มขนาดฟอนท์ กับจัดย่อหน้านิดนึง อ่านลำบาก 5555
    ได้ครับ พอดีพึ่งกลับมาลงข่าว ไม่ได้ลงนาน ไว้จะแก้ไขให้นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    125
    ได้รับคำขอบคุณ: 188
    มันจะมาตอนไหนเนี้ยยยย

กล่าวขอบคุณ
    666
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    น่าจะออกปี 2077 ปะเกมส์นี้