ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 341

(PC)SOULCALIBUR VI-CODEX + Update v1.10.incl.DLC-CODEX + Crack Only + ONLINE (2019) 11 gb (ลิงค์เเรงเเน่นอน) DIRECTLINK ไฟล์เดียวจบ

*ลิงค์หมดอายุโปรดเเจ้งจะต่อเวลาทันทีที่เเจ้งมา*

MINIMUM :

Requires a 64-bit processor and operating system
    Processor: Intel Core i3-4160 @ 3.60GHz or equivalent
    Memory: 6 GB RAM
    Graphics: NVIDIA GeForce GTX 1050
    DirectX: Version 11
    Storage: 20 GB available space
    Sound Card: DirectX compatible soundcard or onboard chipset

RECOMMENDED :
    Requires a 64-bit processor and operating system
    Processor: Intel Core i5-4690 3.5 GHz or equivalent
    Memory: 8 GB RAM
    Graphics: GeForce GTX 1060 or equivalent
    DirectX: Version 11
    Storage: 20 GB available space
    Sound Card: DirectX compatible soundcard or onboard chipset

*UPTOBOX เเละ MEGA (ลิงค์เเรง100 % ไฟล์เดียวจบ)*

ตัวเกมส์ดาวโหลด >>> 3RBUP codex-soulcalibur.vi .iso

ตัวเกมส์ดาวโหลด >>> MEGA codex-soulcalibur.vi .iso

UPDATE ล่าสุด>>> ลิงค์เเรก Update v1.10.incl.DLC-CODEX.rar

CRACK >>> ลิงค์เเรก Steamworks-Fix Crack Online.rar

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    Update v1.10.incl.DLC-CODEX ลิ้งค์นี่ผมกดยืนยันภาพ วนเป็นชั่วโมงก็ไม่ผ่านสักที ยังไงแน่นี่ แล้วตัว Update v1.10.incl.DLC-CODEX นี่มีใครได้ลองหรือยังครับ
    ผมลองเอา Update v1.10.incl.DLC-CODEX จากที่เจ้าอื่นแจกมาลงมันก็เข้าเกมส์ไม่ได้หลังจากอัพเดทแล้ว ไม่รู้ว่าเป็นเพราะอะไร เหมือนแครกของตัว Update v1.10.incl.DLC-CODEX จะมีปัญหา
    ยังไงรบกวนเจ้าของโพสดูลิ้งค์ Update v1.10.incl.DLC-CODEX ให้ทีครับ มันวนให้กดรูปภาพยืนยันผมนี่กดเป็นชั่วโมงละไม่ผ่านสักที หรือใครจะใจดีขึ้นเป็นลิ้งค์ใหม่ให้ผมหน่อยก็จะขอบพระคุณมากครับ
    คือผมอยากรู้ว่า Update v1.10 แครกจากคนที่เล่นได้นั้นอยากเอามาลองดุว่าผมจะเล่นได้ไหม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kazuyakoji : 21st January 2019 เมื่อ 17:03

กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    ผมก็โหลดไม่ได้เหมือนกันครับ กดลิ้งวนจนโดนแบน 55+ แต่ผมกำลังโหลดเจ้าอื่นแทน เดี๋ยวลงแล้วจะมาบอกครับว่าเป็นไง

ลองมาแล้วครับ ลองกับตัวเกมส์เก่าที่ผมมี ตัว repacked fitgirl ใช้ไม่ได้ครับผม (ตอนนี้กำลังโหลดตัวติดตั้งที่เขาแนะนำมาลองอีกที)

ลองตัวที่แนะนำมันก็เล่นไม่ได้เหมือนเดิมนะครับ มีใครเล่นได้แล้วมั่งครับเนี่ย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zeedsz7 : 22nd January 2019 เมื่อ 09:11

เล่นพอสนุก
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 135
    ระบบนี่้ต้อง เชิญเพื่อนใน steam ถึงจะเจอกัน คือ เล่นด้วยกันได้จริง แต่ก็ไม่เท่ากับของแท้ที่มี match making
    AMD FX 6100 Msi GTX 950 2GB Hyper-X (4GBx2) RAIDMAX (FULL) 530W

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zeedsz7 อ่านกระทู้
    ผมก็โหลดไม่ได้เหมือนกันครับ กดลิ้งวนจนโดนแบน 55+ แต่ผมกำลังโหลดเจ้าอื่นแทน เดี๋ยวลงแล้วจะมาบอกครับว่าเป็นไง

ลองมาแล้วครับ ลองกับตัวเกมส์เก่าที่ผมมี ตัว repacked fitgirl ใช้ไม่ได้ครับผม (ตอนนี้กำลังโหลดตัวติดตั้งที่เขาแนะนำมาลองอีกที)

ลองตัวที่แนะนำมันก็เล่นไม่ได้เหมือนเดิมนะครับ มีใครเล่นได้แล้วมั่งครับเนี่ย
    สงสัยคงต้องรอเข้าออกแครกแก้มาแล้วล่ะครับแบบนี้

กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kazuyakoji อ่านกระทู้
    สงสัยคงต้องรอเข้าออกแครกแก้มาแล้วล่ะครับแบบนี้
    ผมไปดูเว็ปฝรั่งมันบอก เครื่องเขา CPU รุ่นใหม่ๆเล่นได้ เครื่องเพื่อนเขา CPU รุ่นเก่ากว่าเด้งตอนเข้าเกมส์ ประมาณนี้ครับ
    อาจจะเกี่ยวครับ เพราะเครื่องผม CPU รุ่นโครตเก่า 55+ แต่ก่อนลงอัพเดท ปรับ High เครื่องผมเล่นได้ลื่นๆเลยครับ น่าจะเกี่ยวกับตัวอัพเดทใหม่ที่เข้ามาด้วย
    เพราะงั้นใครเครื่องรุ่นใหม่ๆ มั่นใจลองโหลดไปดูครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zeedsz7 : 22nd January 2019 เมื่อ 23:35

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zeedsz7 อ่านกระทู้
    ผมไปดูเว็ปฝรั่งมันบอก เครื่องเขา CPU รุ่นใหม่ๆเล่นได้ เครื่องเพื่อนเขา CPU รุ่นเก่ากว่าเด้งตอนเข้าเกมส์ ประมาณนี้ครับ
    อาจจะเกี่ยวครับ เพราะเครื่องผม CPU รุ่นโครตเก่า 55+ แต่ก่อนลงอัพเดท ปรับ High เครื่องผมเล่นได้ลื่นๆเลยครับ น่าจะเกี่ยวกับตัวอัพเดทใหม่ที่เข้ามาด้วย
    เพราะงั้นใครเครื่องรุ่นใหม่ๆ มั่นใจลองโหลดไปดูครับ
    ผมก็เห็นเขาว่ากันในเว็บฝรั่งเหมือนกัน ทั้งๆที่เครื่องเก่ามันก็เล่นได้ลื่นๆสบายๆเลย งานนี้ต้องโทษคนทำแครกเลยนะครับนี่เพราะเจ้าเดียวกัน แครกก่อนหน้ามันเล่นได้ทุก cpu แต่พอแครกตัวใหม่กลับรันไม่ได้ จริงๆมันน่าจะทำให้รันได้ แบบนี้ต้องรอให้ codex แก้ หรือไม่ก็ได้แต่หวังว่าเจ้าอื่นจะทำแครกแก้ออกมาแต่ก็คงจะยากเพราะเห็นมีแต่ codex เจ้าเดียวที่ทำ หรือไม่ก็รอแบบรวมแล้ว ออกมา แต่ก็ไม่รู้ว่าจะเล่นได้ไหม แต่ประเด็นสาเหตุก็ตัวแครก 300 กว่าเมกนี่ล่ะครับ ถ้าเขาปรับแก้ให้รันใน cpu รุ่นเก่าได้นี่จะดีมากเลย