ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

{O}Ve[R][L]oR{D}
    http://infgames.blogspot.com
    กล่าวขอบคุณ
    2,271
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,681

เครื่องเกม Soulja Boy จะไม่สามารถเล่นเกม Fortnite ได้แน่นอน !!

ยังคงมีข่าวคราวอย่างต่อเนื่องสำหรับ Soulja Boy นักร้องแร็ปเปอร์ผิวสีชื่อดังที่มีประเด็นเกี่ยวกับวงการเกมมากมายในช่วงเวลาสั้น ๆ กับการประกาศออกมาว่าเกม Fortnite ที่ได้รับความนิยมอย่างสูงในยุคนี้จะสามารถเล่นบนเครื่องคอนโซลของเขาได้ จนทำให้ทาง Epic Games ออกมาแก้ข่าวในทันที

โดยก่อนหน้านี้เมื่อช่วงสัปดาห์ที่ผ่านมา Soulja Boy ได้ประกาศกร้าวว่า เครื่องเกมคอนโซลรุ่นใหม่ของเขานั้นจะสามารถเล่นเกม Fortnite ได้ด้วยพร้อมเกม(ปลอม) อีกเป็นโหล สร้างความประหลาดใจปนสงสัยให้กับคนที่ติดตามอย่างมาก จนทำให้มีสื่ออย่าง Dual Shockers ลองสอบถามไปยังคุณ Nick Chester ผู้จัดการฝ่ายลูกค้าสัมพันธ์และผู้ดูแลโปรเจคของ Fortnite ได้ตอบกลับมาดังนี้

“คุณไม่สามารถเล่น Fortnite บนระบบที่ผ่านการ Rooted หรือ Jailbreak ได้เลย จากการทำงานของระบบป้องกันการโกง”
    เรียกว่าเคลียร์ปมกันไปได้แบบชัดเจนเลยทีเดียวสำหรับเรื่องนี้ ก็ต้องมาดูกันว่าเจ้าหนู Soulja Boy จะเข็นเครื่องเกมในฝันพร้อมดึงค่ายเกมมาร่วมในชั้นตอนการพัฒนาได้หรือไม่ และจะมี Fortnite ให้เล่นด้วยหรือเปล่าในอนาคตครับ

CREDIT : gamingdose

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบ"เธอ"เป็นชีวิตจิตใจ ^^
    Galaxy CI-0017+24
    กล่าวขอบคุณ
    3,724
    ได้รับคำขอบคุณ: 895
    แล้ว Soulja Boy นี่คือใครหรอครับ ทำไมถึงอยากทำเครื่องเกม จะสู้พวกระดับบิ๊กๆไหวหรอ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

แอบมี Earth อยู่ในใจ ก็พอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,636
    ได้รับคำขอบคุณ: 994
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zerg อ่านกระทู้
    แล้ว Soulja Boy นี่คือใครหรอครับ ทำไมถึงอยากทำเครื่องเกม จะสู้พวกระดับบิ๊กๆไหวหรอ
    เค้าเป็นแร๊พเปอร์ครับ
    เอิร์ธน้อยผู้น่ารัก อร๊ายยยย

ขอมือเธอหน่อย
    กล่าวขอบคุณ
    1,224
    ได้รับคำขอบคุณ: 606
    มึ่งยังไม่เลิกอีกหรอว่ะนิ เกือบโดนนินเทนโดจับละ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    อยากให้ทำออกมาเยอะๆนะ แล้วเจ๊งเฟล ไม่มีใครเล่น รู้ว่ารวยเงินเหลือ แต่อยากให้มันโดน เพราะไงทำออกมาก็เจ๊ง100%อยู่ล่ะ

Bangkok Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 977
    ไม่ได้ต่างจากเครื่องเกมส์จากจีนเลยใน aliexpress เยอะแยะเครื่องเกมส์เล่นพวกนี้
    i7 8700K@5GHz + AORUS GTX 1080Ti 11G

กล่าวขอบคุณ
    624
    ได้รับคำขอบคุณ: 885
    อย่าไปให้ราคาอะไรมาก จากพวกนักร้องกาว ๆ ขี้ยา ๆ แบบนี้

กล่าวขอบคุณ
    2,757
    ได้รับคำขอบคุณ: 462
    Blog Entries
    1
    เผื่อใครไม่รู้จักครับ ผมก็เพิ่งรู้ อ๋อคนที่ร้องเพลงนี้นี่เอง
    [IMG][/IMG]

Tags for this Thread