ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I'M PERFECT ! ♥ ..
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,529
    Blog Entries
    2

☆ - [[ 1-PART ]] - VALKYRIA CHRONICLES 4 - (CODEX) - [[ FILECONDO|UPTOBOX|MEGA|MEGAUP|GOOGLE DRIVE ]] - ☆

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AmpE8 อ่านกระทู้
    เล่นได้ปกติครับ ขอบคุณครับ

Valkyria Chronicles 4 ย้อนกลับสู่สุดยอดซีรีส์เกมแนวกลยุทธ์สุดสนุก แต่จำเป็นต้องปรับแนวการเล่นเกมหลักใหม่ครั้งใหญ่ ทั้งนี้สำหรับซีรีส์ Valkyria เหล่าแฟนเกมส่วนใหญ่น่าจะยังคงติดภาพตัวเกมล่าสุดอย่าง Valkyria Revolution ซึ่งมีรูปแบบการเล่นเป็นแนว Action RPG อยู่ ซึ่งแน่นอนว่าตัวเกมทำออกมาไม่ดีนัก และ Valkyria Chronicles 4 คือตัวเกมที่แก้ไขปัญหาเหล่านั้น ตัวเกมมาพร้อมกับความแปลกใหม่ที่ไม่เคยมีมาก่อนในซีรีส์นี้ อย่างเรื่องราวที่รุนแรง แต่มีอารมณ์ขัน โดยไม่สูญเสียอารมณ์หลักของตัวซีรีส์อย่างความกล้าหาญไปแม้แต่น้อย

ช่วยกด "ขอบคุณ" ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลดต่อไปนะครับ

FULLGAME CODEX - 31.77 GB

-| FileCondo 1 Part | -

Uptobox

PART01 : PART02 : PART03 : PART04 : PART05 : PART06 : PART07 : PART08

MegaUp

PART01 : PART02 : PART03 : PART04 : PART05 : PART06 : PART07 : PART08

Mega

Google Drive

Password แตกไฟล์

วิธีติดตั้งเกม
    Mount Image (เม้าส์ไฟล์) - ติดตั้งเกม - ก๊อปไฟล์ Crack ในโฟลเดอร์ CODEX ไปวางที่ไดร์ติดตั้งเกม - เล่น

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zionistic : 30th January 2019 เมื่อ 13:48

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    เล่นได้ปกติครับ ขอบคุณครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย AmpE8 : 29th January 2019 เมื่อ 18:33 เหตุผล: เปลี่ยน link picture

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    ขอบคุณครับ

Tags for this Thread