ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

talesrunner

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน โหลดเกม
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
โหลดเกมส์

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 535

📌 RESIDENT EVIL 2 / BIOHAZARD RE 2 [Codex] [Google Drive] [1 LINK]

➯➯➯➯➯➯➯➯➯➯➯➯➯➯➯➯➯➯➯➯➯➯➯➯

All BONUS DLC
    - Leon Costume: Arklay Sheriff
    - Leon Costume: Noir
    - Claire Costume: Military
    - Claire Costume: Noir
    - Claire Costume: Elza Walker
    - Original Ver. Soundtrack Swap
    - Deluxe Weapon: Samurai Edge - Albert Model
    - Deluxe Weapon: Samurai Edge - Jill Model
    - Deluxe Weapon: Samurai Edge - Chris Model

Requirement Game

MINIMUM:
    Requires a 64-bit processor and operating system
    Processor: Intel Core™ i5-4460 or AMD FX™-6300 or better
    Memory: 8 GB RAM
    Graphics: NVIDIA GeForce GTX 760 or AMD Radeon™ R7 260x with 2GB Video RAM
    DirectX: Version 11
    Storage: 26 GB available space
    Additional Notes: This game is expected to run at 1080p/30 FPS.

RECOMMENDED:

Requires a 64-bit processor and operating system
    Processor: Intel Core™ i7-3770 or AMD FX™-9590 or better
    Memory: 8 GB RAM
    Graphics: NVIDIA GeForce GTX 1060 or AMD Radeon™ RX 480 with 3GB VRAM
    DirectX: Version 11
    Storage: 26 GB available space
    Additional Notes: This game is expected to run at 1080p/60 FPS.

⇱ PART 1 ⇲ ⇱ PART 2 ⇲ ⇱ PART 3 ⇲ ⇱ PART 4 ⇲ ⇱ PART 5 ⇲ ⇱ PART 6 ⇲

UPDATE Crack แก้ปุ่มกดคีย์บอร์ดไม่ได้
    ⇱ LINK ⇲

โปรแกรมประเภทช่วยดาวโหลด
    - Internet Download Manager (IDM) 2018 (6.30) ⌦⌦ ↟ คลิก ↡
    - EagleGet 2.0.4.28 [Full] ⌦⌦ ↟ คลิก ↡

วิธีแก้โหลดไม่ได้โควต้าเกิน ให้ทำตามนี้เลยจ้า

How To Play Gameวิธีติดตั้งเกมส์
    1. Unpack
    2. Mount / burn image
    3. Install
    4. Copy content from ‘Crack’ folder and replace game dir files
    5. Play game
    6. If U like it, buy it!

✎✎✎ ปล. ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนลง Crack และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!
    ✎✎✎ สำหรับ Windows 8,10 ถ้าไม่มีแอนติ้ไวรัช ให้ปิด Windows Defender แทนจ้า

โหลดเกมส์อื่นๆเพิ่มเติมได้ที่ ➯➯➯ ⇱ MY GAME ⇲
    1 Part Direct Download
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Eesperado : 2nd September 2019 เมื่อ 00:16
    ขอเกมส์ หรือ แจ้งปัญหาไฟร์เกมส์เสียได้ที่ ➽ ➽ https://goo.gl/8k4eAH

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    33
    เทสให้แล้วเล่นได้จ้า ไม่มีปัญหา พร้อมชุดสวยๆมาให้พร้อม

ขอเกมส์ หรือ แจ้งปัญหาไฟร์เกมส์เสียได้ที่ ➽ ➽ https://goo.gl/8k4eAH

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    มีปัญหาตอนเข้าเกมตอนแรกอะค่ะ ละเหมือนคีย์บอร์ดจะสั่งการไม่ได้ แล้วใช้ได้แค่เมาส์ ละมันให้กด spacebar เพื่อยืนยัน แต่กดไม่ได้ ทำยังไงดีคะ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เสียดายจังผมเล่นไม่ได้ครับ ขึ้น Application Unable to Start Correctly Error (0xc000007b)
    มีท่านใดพอให้คำแนะนำได้บ้างครบ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    ชุดขาสั่นทำไมใช้ไม่ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 289
    Blog Entries
    3
    เซฟเกม อยู่ โฟเดอร์ ไหนครับ

กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ psychicstar อ่านกระทู้
    มีปัญหาตอนเข้าเกมตอนแรกอะค่ะ ละเหมือนคีย์บอร์ดจะสั่งการไม่ได้ แล้วใช้ได้แค่เมาส์ ละมันให้กด spacebar เพื่อยืนยัน แต่กดไม่ได้ ทำยังไงดีคะ
    อยากรู้เหมือนกันครับ แต่ผมใช้จอยนะ

กล่าวขอบคุณ
    245
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    zombie ตายยากตายเย็น

กล่าวขอบคุณ
    424
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    เล่นได้ปรกติ ไม่มีปัญหาครับ ขอบคุณครับ ^___^
    ปล. ใช่เลย ซอมบี้อึดมาก
    ปล.2 ตอนที่ให้กด spacebar เข้าเกม ใช้เม้าท์ คลิกซ้ายไปเลยก้อได้นี่ครับ (แต่ของผมกดได้ทั้ง 2แบบนะ)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Exia : 2nd February 2019 เมื่อ 17:02

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    หาโฟล์เดอร์ crack ไม่เจอครับ

ค่าของคนอยู่ที่ผลของงาน
    กล่าวขอบคุณ
    504
    ได้รับคำขอบคุณ: 115
    ยืนยันครับ เล่นได้ปรกติ
    AMD FX-8120 3.2ghz / Gigabyte GA-970A-D3 / 8 gb x1 / Gigabyte radeon HD7870 2gb DDR5

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ psychicstar อ่านกระทู้
    เป็นเหมือนกันเลยครับ ใครรู้บ้างแก้ยังไงครับ ขอร้องงง

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Eesperado อ่านกระทู้
    เทสให้แล้วเล่นได้จ้า ไม่มีปัญหา พร้อมชุดสวยๆมาให้พร้อม

ทำไมของพี่กดได้อ่าครับ ผมติดตรง หน้าแรกเลย ให้กด สเปคบา แต่กดไม่ไปเลย เลื่อนแต่เม้า ได้ ทำไงอะครับ ช่วยที

กล่าวขอบคุณ
    136
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    แก้จอขาวดำยังไงหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    17
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Exia อ่านกระทู้
    เล่นได้ปรกติ ไม่มีปัญหาครับ ขอบคุณครับ ^___^
    ปล. ใช่เลย ซอมบี้อึดมาก
    ปล.2 ตอนที่ให้กด spacebar เข้าเกม ใช้เม้าท์ คลิกซ้ายไปเลยก้อได้นี่ครับ (แต่ของผมกดได้ทั้ง 2แบบนะ)
    เมาส์มันคลิกเลื่อนปรับตั้งค่าได้อย่างเดียวอะค่ะ (เลื่อนซ้ายขวา) แต่คลิกที่อื่น confirm ไม่ได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    33
    เมาส์มันคลิกเลื่อนปรับตั้งค่าได้อย่างเดียวอะค่ะ (เลื่อนซ้ายขวา) แต่คลิกที่อื่น confirm ไม่ได้เลย
    พอดีผมลองกับจอยน่ะครับ เลยไม่รู้เลยว่าเม้าใช้ไม่ได้ เดี๋ยวต้องรอคนที่ไม่มีจอยแล้วแก้ไขได้มาช่วยตอบ ยังไงจะลองหาข้อมูลหใ้นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    17
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Eesperado อ่านกระทู้
    พอดีผมลองกับจอยน่ะครับ เลยไม่รู้เลยว่าเม้าใช้ไม่ได้ เดี๋ยวต้องรอคนที่ไม่มีจอยแล้วแก้ไขได้มาช่วยตอบ ยังไงจะลองหาข้อมูลหใ้นะครับ

คือมันสามารถเอาเมาส์คลิกเลื่อนซ้ายเลื่อนขวาเพื่อปรับค่าได้ค่ะ แต่ที่จะให้กด confirm มันกด space ไม่ได้ เอาเมาส์ไปคลิกที่อื่นก็ไม่ได้ คีย์บอร์ดกดลูกศรซ้ายขวาบนล่างก็ไม่ได้ค่ะ

กล่าวขอบคุณ
    0

คือมันสามารถเอาเมาส์คลิกเลื่อนซ้ายเลื่อนขวาเพื่อปรับค่าได้ค่ะ แต่ที่จะให้กด confirm มันกด space ไม่ได้ เอาเมาส์ไปคลิกที่อื่นก็ไม่ได้ คีย์บอร์ดกดลูกศรซ้ายขวาบนล่างก็ไม่ได้ค่ะ
    เป็นเหมือนกันเลยครับ ใครแก้ได้ บอกที

กล่าวขอบคุณ
    33
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thezero123 อ่านกระทู้
    เป็นเหมือนกันเลยครับ ใครแก้ได้ บอกที
    กด Enter ก็ไม่ได้ใช่ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    กด Enter ก็ไม่ได้ใช่ไหมครับ
    ใช่ครับ กด ตัวไหนก็ไม่ไปเลยครับ ได้ แค่เลื่อน เม้าได้

กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    สรุปว่า ณ เวลานี้ ยังไม่มีใครใช้คีบอร์ดได้เลย ใช่มั้ยครับ คือมันใช้เมาท์ได้คลิกขวาข้ามไปได้ แต่เวลาจะเดินมันก็เดินไม่ได้อยู่ดี W A S D มันใช้ไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rung999 อ่านกระทู้
    สรุปว่า ณ เวลานี้ ยังไม่มีใครใช้คีบอร์ดได้เลย ใช่มั้ยครับ คือมันใช้เมาท์ได้คลิกขวาข้ามไปได้ แต่เวลาจะเดินมันก็เดินไม่ได้อยู่ดี W A S D มันใช้ไม่ได้
    พี่ก็เป็นหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    ผมใช้คัย์บอดได้ครับ ใช้จอยเพล4 เล่นได้ แต่ผมโหลดจากที่อื่นมานะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sKY_wALKER อ่านกระทู้
    ผมใช้คัย์บอดได้ครับ ใช้จอยเพล4 เล่นได้ แต่ผมโหลดจากที่อื่นมานะครับ
    ขอลิ้งค์ที่โหลดได้ไหมครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ของเราก็ใช้คีย์บอร์ดเล่นได้ปกตินะ win 10 home 1809
    โหลด repack จาก fitgirl-repacks.site มา

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Dasyra : 3rd February 2019 เมื่อ 18:31