ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Hybrid View

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,673
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,048

โหลดเกมส์ [PC] Resident Evil 0 HD Remaster | เกมส์เก่า โหลดแรง [Google Drive]

โหลดเกมส์ [PC] Resident Evil 0 HD Remaster | เกมส์ยิงผีดิบ | 10.3 GB

ตัวอย่างเกมส์

ความต้องการของระบบขั้นต่ำ
    • ระบบปฏิบัติการ: Windows 7 /8.1
    • หน่วยประมวลผล: Intel® Core ™ 2 Duo 2.4 GHz หรือดีกว่า
    • หน่วยความจำ: RAM 2 GB
    • Graphics: NVIDIA GeForce GTX260 หรือดีกว่า
    • DirectX: 9.0c
    • เสียง: DirectSound เข้ากันได้ (ต้องรองรับ DirectX 9.0c หรือสูงกว่า)
    • ฮาร์ดไดรฟ์: 13 GB พื้นที่ว่าง

รายละเอียด : ได้เตรียมที่จะมีชีวิตอีกฝันร้ายครั้งแรกในเกมส์ Resident Evil 0, เป็นแนวเกมส์ยิงซอมบี้,ยิงผีดิบมาสเตอร์รุ่นของ prequel นิยมกับถิ่นที่อยู่เดิม Evil เกม รุ่นนี้ใช้เวลามาสเตอร์บรรยากาศความกลัวชักนำจากเดิม 2002 และแปลงมันด้วยภาพที่สวยงามใหม่ HD, เสียงที่ดีขึ้นและการสนับสนุนจอไวด์สกรีนและเลือกระบบการควบคุมที่ทันสมัยและอื่น ๆ ซึ่งเป็นวิธีการที่ดีที่สุดที่จะได้สัมผัสกับเรื่องราวของสิ่งที่เกิดขึ้นจริงก่อนที่เหตุการณ์ที่เกิดขึ้นที่คฤหาสน์ที่โดดเด่นเป็นตัวเร่งปฏิกิริยาสำหรับทั้ง Resident Evil เทพนิยาย

เรื่องราวของเกม Resident Evil 0 ใช้ผู้เล่นกลับไปยังปี 1998 ได้รับรายงานเกี่ยวกับการติดตั้งการฆาตกรรมที่ผิดปกติในเขตชานเมืองของแรคคูนซิตี้ เมืองส่วนกองกำลังพิเศษ S.T.A.R.S. ส่งทีม Bravo ของพวกเขา - รวมทั้งมือใหม่ตำรวจสมาชิก Rebecca Chambers - การตรวจสอบ บนเส้นทางเฮลิคอปเตอร์ของทีมที่ได้รับความทุกข์เดือดร้อนของเครื่องยนต์และถูกบังคับให้ต้องทำให้ตกบันไดที่พวกเขาได้พบกับยานพาหนะการขนส่งนักโทษพลิกคว่ำ แยกเพื่อค้นหาพื้นที่ที่รีเบคก้าค้นพบสุริยุปราคาด่วนรถไฟหยุดตายอยู่บนรางรถไฟ ภายในเธอได้พบกับนักโทษประหารและอดีตรองผู้ว่ากองทัพเรือ Billy Coen ตลอดทั้งเกมคุณจะใช้การควบคุมของทั้งรีเบคก้าและบิลลี่ครั้งที่สลับไปมาระหว่างตัวละครทั้งสองเพื่อดำเนินการต่อ การเรียนรู้ข้อดีของตัวละครแต่ละตัวเป็นกุญแจสำคัญในการแก้ปริศนาและมีชีวิตรอดฝันร้ายที่รออยู่ข้างหน้า

(ขนาดไฟล์ 10.4 GB)
    Download FIle : PART 1 | PART 2 | PART 3
    Pass : igg-games.com
    เครดิต : loadgame

"หาโปรแกรมไม่เจอ Ctrl + f หาได้เลยครับ" | ***** ไฟล์ทุกไฟล์โหลดได้หมดทุกไฟล์ครับ *****

PC - GAMES | Manga | SOFTWARE | เว็บไซต์

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zlatan_01 : 12th February 2019 เมื่อ 20:55

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    259
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    part2 โหลดไม่ได้ครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,673
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,048
    ขอโทษนะครับ แก้ลิ้งค์ที่ 2 แล้วนะครับ เป็นลิ้งค์สำรองของ megaup นะครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ไม่ได้อัพเอง เอาจาก igg มานี่หว่า งี้ไปโหลดจาก igg เองง่ายกว่า