ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Question รบกวนสอบถามหน่อยครับ

คอมสเปค นี้เล่นเกมส์ เป็นไงบ้างครับ
    เกมส์ PCใหม่ๆไหวไหม เกมส์ออนไลน์ได้รึป่าว
    พอดีว่าจะซื้อครับ เป็นคอมประกอบครับ
    ผมไม่ค่อยรู้เรื่องคอม

CPU : AMD FX 4100 4 Core 4 Thread 3.8Ghz Turbo
    MB : Gigabyte AM3+
    RAM : 8GB DDR3 1600Mhz
    VGA : GTX 650 1GB
    PSU : Itsonas 500W
    HDD : 500 GB SATA III

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    ความเห็นผม สเปค ตามที่บอกมา มันไม่ใช่สายเล่นเกมส์คับ เป็นคอมพื้นฐานทั่วไปคับ CPU เก่าพอสมควร

การ์ดจอ กลาง ๆ ค่อน ไป ต่ำ

ก็ สรุป คือ เป็นคอมทำงานทั่วไปคับ ไม่เน้นเล่นเกมส์

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: