ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

GIGA Three Kingdoms

turbobit

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน โหลดเกม
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
โหลดเกมส์

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 2

ช่วยแนะนำหน่อยคร้าาา ทำเว็บครั้งแรกสวยไหม

พอดีได้ทำเว็บครั้งแรก โดยทำคนเดียวเองทั้งหมดเลยนะคะ >////<

https://www.bagscreen.com

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    477
    ได้รับคำขอบคุณ: 211
    ลองกดเข้าไปดูแล้ว เหมือนจะไม่เนียนเลยนะว่าทำครั้งแรก

ทำครั้งแรก ทำตั้งแต่เมื่อไรครับ? เพราะดูมานิ ข้อมูลครบอย่างกะเว็บเปีดมาได้เป็นสิบปีละ ฮืมมมมม แบบว่า สุดยอดอะถ้าครั้งแรกจิงๆ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ทำครั้งแรกจริงๆ ค่ะ ที่ทำคนเดียว นะค่ะ เว็บเปิดมายังไม่ถึงปี ส่วนพวกรูปนี้ ทำเอง ถ่ายเองทั้งหมดเลย เนื้อหา เขียนเอง ปกติเป็นลูกมือค่ะ อันนี้ลองตั้งใจทำดู ใช้เวลา 1 อาทิตย์

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ del555 อ่านกระทู้
    แหล่มดีครับ ว่าแต่หาธีมมาหรือเขียนเองอะ คลีนดีครับ
    เป็นธีมโหลดมาค่ะ แล้วปรับความเร็ว ดูจากพี่ google หมดเลย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,993
    ได้รับคำขอบคุณ: 380
    Blog Entries
    1
    หน้าเพจสวย การใช้งานเข้าถึงได้สะดวกดีไม่ซับซ้อนครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bagscreen678 อ่านกระทู้
    เป็นธีมโหลดมาค่ะ แล้วปรับความเร็ว ดูจากพี่ google หมดเลย
    ขอบคุณมากๆเลยค่ะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    ใช้โปรแกรม อะไรเขียน หรอ ครับ ใช้ เทมเพลส Wordpress หรือเปล่า ครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zeroto อ่านกระทู้
    ใช้โปรแกรม อะไรเขียน หรอ ครับ ใช้ เทมเพลส Wordpress หรือเปล่า ครับ

ของเราใช้ wordpress ค่ะ บอกเลยว่า เขียนเว็ปไม่เป็น ภาษาไม่รู้เรื่องเลย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bagscreen678 อ่านกระทู้
    ของเราใช้ wordpress ค่ะ บอกเลยว่า เขียนเว็ปไม่เป็น ภาษาไม่รู้เรื่องเลย
    ผมนึกว่า Code เอง ว่าจะแนะนำ Example ครับ ( ค่อยๆพัฒนาครับ แค่มีไอเดีย ก็ได้ Website ใน แบบ ของ เราได้ครับ เดียวนี้มัน Open Source แล้ว แต่รวมๆแล้ว ขาดสี ลูกเล่น หรือ ว่า ผม คิดไปเอง หว้าา 55555)

https://mobirise.com/extensions/storem4/shops.html

https://blackrockdigital.github.io/s...tstrap-agency/

ถ้า ทำให้ไม่พอใจ ผม ต้อง ขอโทษด้วยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zeroto อ่านกระทู้
    ผมนึกว่า Code เอง ว่าจะแนะนำ Example ครับ ( ค่อยๆพัฒนาครับ แค่มีไอเดีย ก็ได้ Website ใน แบบ ของ เราได้ครับ เดียวนี้มัน Open Source แล้ว แต่รวมๆแล้ว ขาดสี ลูกเล่น หรือ ว่า ผม คิดไปเอง หว้าา 55555)

https://mobirise.com/extensions/storem4/shops.html

https://blackrockdigital.github.io/s...tstrap-agency/

ถ้า ทำให้ไม่พอใจ ผม ต้อง ขอโทษด้วยนะครับ

ไม่เป็นไรคร้าเพราะที่วางไว้ตอนแรก ก็อยากทำให้สวย แต่ด้วยหลายๆอย่างที่ยังเป็นมือใหม่เลยต้องปรับปรุงและพัฒนา ต่อไปค่ะ^^

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ takumi619 อ่านกระทู้
    หน้าเพจสวย การใช้งานเข้าถึงได้สะดวกดีไม่ซับซ้อนครับ

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kingtamza อ่านกระทู้
    ลองกดเข้าไปดูแล้ว เหมือนจะไม่เนียนเลยนะว่าทำครั้งแรก

ทำครั้งแรก ทำตั้งแต่เมื่อไรครับ? เพราะดูมานิ ข้อมูลครบอย่างกะเว็บเปีดมาได้เป็นสิบปีละ ฮืมมมมม แบบว่า สุดยอดอะถ้าครั้งแรกจิงๆ
    ครั้งแรกที่ทำคนเดียวทั้งหมด ค่ะปกติจะมีทีมงานช่วยกันทำ

HENTAI คืออะไร?
    กล่าวขอบคุณ
    6,809
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,924
    ถ้าทำเองครั้งแรก นิก็โหดมากเลยนะครับ

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: