ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

GIGA Havana

Yulgang

Dragon nest

Tales Runner

AIR

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    ตัวผมขาวๆเป็นใครอ่ะ
    ผมลงเล่นได้แต่ตัวแรกที่มาโหลดเลย ใช้วินโด้10ตัวล่าสุด เห้นอ่านๆมาตัวแรกที่มาปล่อยกันไม่บายพาสมาไม่ได้crack พวกภาพกะเสียงอาจำไม่ตรงกัน ก็ว่าอยุ่แต่เรทเฟรมฟุ่งขึ้นเลยเพราะไม่ติดcrackมา

กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    รอ REPACK...จ้า
    คอมไม่คอยแรงแต่ก็เร้าใจ

กล่าวขอบคุณ
    132
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nurangko อ่านกระทู้
    ลง Crack ตัว ของ ALI123 และก็ Update Driver แล้ว ก็ยังไม่หายครับ
    ถ้ายังไม่หาย แนะนำให้โหลดใหม่แล้วใช้ของ ALI123 หรือ รอตัว REPACK
    SUPPORT THE SOFTWARE DEVELOPERS. BUY IT! Official Site

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เล่นได้แล้วครับ ถอดจอยออกแล้วเข้าได้ครับ ขอบคุณครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ERRORXPCW อ่านกระทู้
    ถ้ายังไม่หาย แนะนำให้โหลดใหม่แล้วใช้ของ ALI123 หรือ รอตัว REPACK

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    ยืนยัน เล่นได้ 100% Full Game

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ขอบคุณคับ เล่นได้ จนถึง จบ เลย
    AMD FX-6300 Six-Core Processor@3.50GHz /GeForce GTX 1060 3GB/8GB RAM

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    ลองลงcrack ALI123 ก้ยังเด้งออกเหมือนเดิมลองถอดจอยออกดูเหมือนอีกคน เล่นได้ล่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    3,092
    ได้รับคำขอบคุณ: 693
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ panuwitzman อ่านกระทู้
    อยากทราบว่าเปลี่ยน nico เป็นแบบในรูปยังไงครับ
    ใน Option จะมีให้เลือกชุด NPC ครับ ลองๆหาดู

กล่าวขอบคุณ
    3,092
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oQLollipopBoyQo อ่านกระทู้
    โหลดเล่นได้ ครับ
    4K ลื่นๆ

อิจคนได้ 4 K คมๆ

กล่าวขอบคุณ
    3,092
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ERRORXPCW อ่านกระทู้
    ขอบคุณที่มายืนยัน รวมถึงคนอื่นๆด้วย
    อย่าลืมสนับสนุนของแท้ด้วยหล่ะ และตอนนี้คิดว่าจะเอา H-GAME มาอัพอีกดีไหม XD
    ดีสิๆ รออยู่ๆ 555

กล่าวขอบคุณ
    222
    ได้รับคำขอบคุณ: 137
    ใครมีไฟล์นี้มั่งครับ DMC5 Black Screen Fix.7z ผมจะลองมาใช้กับ dead or alive6 ดูครับ มันจอดำครับ ส่วน dmc5 ผมเล่นได้ปรกติ

★「 . Lolicon Master . 」★
    กล่าวขอบคุณ
    3,724
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,857
    จอมืดมากครับ ปรับความสว่างก็แล้ว มีวิธีแก้ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    132
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BLACK ROCK อ่านกระทู้
    จอมืดมากครับ ปรับความสว่างก็แล้ว มีวิธีแก้ไหมครับ
    สำหรับคนที่เล่นแล้ว แสงภายในเกมค่อนข้างมืด ให้ทำตามนี้นะ

- Go to DMC5 folder
    - Open file "dmc5config.ini"
    - Change Capability and TargetPlatform to DirectX11. Like this
    Capability=DirectX11
    TargetPlatform=DirectX11

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Finish Love อ่านกระทู้
    ดีสิๆ รออยู่ๆ 555
    อดใจรอสักนิด ตอนนี้อยู่ในขั้นตอน Repack file ขั้นสุดท้ายแล้ว

หากใครมีปัญหาแบบเร่งด่วนสามารถทักมาทางสตีม(คลิกได้ที่ลายเซ็นได้เลย,ออนเกือบ 24ชม)ได้ แต่เม้นหน้าโปรไฟล์ก่อน จะได้แยกออกรหะว่างผู้ที่มีปัญหากับ scammer(แอดมาทุกวัน) เพราะ นานๆจะเข้าบอร์ดมาตอบ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ERRORXPCW : 11th March 2019 เมื่อ 14:20
    SUPPORT THE SOFTWARE DEVELOPERS. BUY IT! Official Site

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ผมเล่นไปเกือบจะจบแล้วมันเด้งขึ้นมาว่า fatal application exit คืออะไรหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    คนเสียงหาย แก้ตามลิ่งนี้นะครับผมทำแล้วเสียงกลับมาแล้ว
    https://www.techpowerup.com/253418/p...evil-may-cry-5

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    ผมลงตัว repack ด่านแรกๆลื่นมากๆ...พอเข้าด่านสองไป....ทำไมกระตุกมากๆ...เป็นที่ตัวเกมหรือว่าเครื่องผม..สเปคตามลายเซ็นต์.....ใครเป็นเหมือนผมบ้าง...เดี๋ยวจะลองโหลดตัวfull มาลอง
    / amd fx6300 six core 3.30Ghz / RX 560 / Ram 8Gb

กล่าวขอบคุณ
    132
    ---Update---
    Devil May Cry 5 [Repack]

กล่าวขอบคุณ
    132
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ buew1917 อ่านกระทู้
    ผมเล่นไปเกือบจะจบแล้วมันเด้งขึ้นมาว่า fatal application exit คืออะไรหรอครับ
    เปลี่ยนการตั้งค่าใน ini the .ini config DX option to 11
    เป็นดังนี้

PCTargetAPIFallback=Enable
    Capability=DirectX12
    TargetPlatform=DirectX11
    UseOptimizeShader=Disable

ค่าของคนอยู่ที่ผลของงาน
    กล่าวขอบคุณ
    501
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    รบกวนแบ่ง part repack ได้ไหมครับ พอดีไฟล์เกินโควต้าและคัดลอกสำเนาไม่ได้เพราะขนาดไฟล์ใหญ่เกิน 15 GB
    ถ้าได้สอง part ก็พอดีเลยครับ ไฟล์นึง 15 GB อีกไฟล์ 14 GB
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thaiemotion : 15th March 2019 เมื่อ 15:41
    AMD FX-8120 3.2ghz / Gigabyte GA-970A-D3 / 8 gb x1 / Gigabyte radeon HD7870 2gb DDR5

กล่าวขอบคุณ
    132
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thaiemotion อ่านกระทู้
    รบกวนแบ่ง part repack ได้ไหมครับ พอดีไฟล์เกินโควต้าและคัดลอกสำเนาไม่ได้เพราะขนาดไฟล์ใหญ่เกิน 15 GB
    ถ้าได้สอง part ก็พอดีเลยครับ ไฟล์นึง 15 GB อีกไฟล์ 14 GB
    อาจจะนานหน่อย เพราะช่วงนี้มีธุระนิดหน่อย และจะไปว่างประมาณอาทิตย์หน้า หรือถ้ารอไม่ได้ สามารถกดได้ตามลิ้งค์นี้เลย : MAGNET ไม่ได้อัพเองและไม่มีการครอปใดๆทั้งสิ้น และถ้าหากโหลดเสร็จแล้ว กรุณาแจ้งให้ทราบด้วย จะได้ทำการลบลิ้งค์ออก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ERRORXPCW : 17th March 2019 เมื่อ 00:07

ค่าของคนอยู่ที่ผลของงาน
    กล่าวขอบคุณ
    501
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    อาจจะนานหน่อย เพราะช่วงนี้มีธุระนิดหน่อย และจะไปว่างประมาณอาทิตย์หน้า หรือถ้ารอไม่ได้ สามารถกดได้ตามลิ้งค์นี้เลย : MAGNET ไม่ได้อัพเองและไม่มีการครอปใดๆทั้งสิ้น และถ้าหากโหลดเสร็จแล้ว กรุณาแจ้งให้ทราบด้วย จะได้ทำการลบลิ้งค์ออก
    ลิงค์ใช้งานไมไ่ด้ครับ
    AMD FX-8120 3.2ghz / Gigabyte GA-970A-D3 / 8 gb x1 / Gigabyte radeon HD7870 2gb DDR5

กล่าวขอบคุณ
    132
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thaiemotion อ่านกระทู้
    ลิงค์ใช้งานไมไ่ด้ครับ
    โหลดผ่านโปรแกรม Bittorent

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    crack โหลดไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    132
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Than_zero อ่านกระทู้
    crack โหลดไม่ได้
    เข้าไปโหลดตามนี้เลย : Click

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ของผมเล่นได้เหมือนกันคับ แต่ภาพมันมืดมาก เข้าฉากคัดซีนก็เห็นภาพสว่างชัดปกติ แต่พอเริ่มเล่นภาพมันก็มืดมาก มองรอบ ๆ แทบไม่เห็น ปรับภาพสว่างก็แก้ไม่ได้ มีวิธีแก้มั้ยคับ

Tags for this Thread