ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Administrator
    กล่าวขอบคุณ
    1,672
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,349
    Blog Entries
    1

ชาว PC เฮ หลังจากข่าวลือเป็นจริง ที่จะนำเอา Halo เกม Exclusive ของ Xbox มาลงบน PC (เสียที)

หลังจากลือกันมาได้สักพักใหญ่ๆ ไมโครซอฟท์ก็นำเกม Halo ภาคหลักที่เคยเป็นเอ็กซ์คลูซีฟของแพลตฟอร์ม Xbox มาโดยตลอด มาให้เล่นกันบนพีซี

เกมชุดที่นำมาลงพีซีคือ Halo: The Master Chief Collection ซึ่งเป็นการรวมเกม Halo ภาค 1, 2, 3, 4 มาอัพเกรดกราฟิกใหม่ (กรณีของ Halo 2 คือรื้อทำใหม่ด้วยเลย) เพื่อออกขายบน Xbox One ในปี 2014

รอบนี้ไมโครซอฟท์แถมเกม Halo: Reach ซึ่งเป็นเกมภาคแยก (เป็น prequel ของภาค 1) เข้ามาในชุด The Master Chief Collection ให้อีกหนึ่งเกม (มีผลทั้งเวอร์ชัน Xbox One และเวอร์ชันพีซี สำหรับคนที่ซื้อเวอร์ชัน Xbox One ไปก่อนแล้วจะได้ Halo: Reach อัตโนมัติ)

Halo: The Master Chief Collection ตั้งราคา 29.99 ดอลลาร์ ที่น่าสนใจคือวางขายทั้งบน Microsoft Store และ Steam ด้วย ไม่ได้จำกัดเฉพาะช่องทางของไมโครซอฟท์เพียงอย่างเดียว

CREDIT : blognone
    -- งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ใช้ ภาษาไทย ไม่ถูกต้อง --
    ฟอรั่มใหม่ BUY-SELL-TRADE ซื้อขายแลกเปลี่ยนสินค้า

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    Gear of Wars Collection ต้องมาแล้วแบบนี้

กล่าวขอบคุณ
    412
    ได้รับคำขอบคุณ: 740
    มาตอนนี้จะเอามาขายใคร ตอนเค้าขอให้เอาลงไม่ลงให้ พอเริ่มขายไม่ได้ก็มาหากินทางนี้นะแหม
    เอาตรงๆถ้าจะเล่นเกมเก่าแบบนี้ไปเล่น Anthem จะดูสนุกกว่าเลย (ความคิดเห็นส่วนตัว)
    1,048,576,000 = 1Gb / 524,288,000 = 500Mb / 471,859,200 = 450Mb / 209,715,200 = 200Mb

' va|kyrie...'
    กล่าวขอบคุณ
    642
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,253
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ poweruser อ่านกระทู้
    มาตอนนี้จะเอามาขายใคร ตอนเค้าขอให้เอาลงไม่ลงให้ พอเริ่มขายไม่ได้ก็มาหากินทางนี้นะแหม
    เอาตรงๆถ้าจะเล่นเกมเก่าแบบนี้ไปเล่น Anthem จะดูสนุกกว่าเลย (ความคิดเห็นส่วนตัว)
    ผมว่าก็ยังขายได้นะครับ อาจจะขายดีด้วยซ่ำ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    โหราคาแค่นี้ ได้ขนาดนี้ รอไรครับ

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ poweruser อ่านกระทู้
    ส่วนตัวผมเลือกเอาเงินไปซื้อเกมเมื่อ 10 ปีก่อนดีกว่าซื้อ Anthem นะครับฮ่าๆ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ขอรวยบ้างเถอะ
    กล่าวขอบคุณ
    1,991
    ได้รับคำขอบคุณ: 417
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Patrenko อ่านกระทู้
    ส่วนตัวผมเลือกเอาเงินไปซื้อเกมเมื่อ 10 ปีก่อนดีกว่าซื้อ Anthem นะครับฮ่าๆ
    เกมไอเดียดีนะ ชุดสกิลล้ำ เเต่เนื้อเรื่องห่วย ถ้าทำเป้นออนไลน์เเบบdestiny อาจจะรุ่ง
    A8-6600K/GSKILL:8GBDDR3:1333/HD:BLUE500GB/GTX950/LOW720PALLGAMES

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    ใช้จอยเล่นได้หมดทุกภาคไหมครับ

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,824
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,374
    1
    Gears of War จงมาสาธุ

Tags for this Thread