ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

GIGA Three Kingdoms

SwordsMan

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 763

[📌1 ʟɪɴᴋ ɪsᴏ] ONE PIECE World Seeker - Deluxe Edition + All DLCs + Pre-Order DLC Bundle - FULLGAME & REPACK

ONE PIECE World Seeker

Title: ONE PIECE World Seeker
    Genre: Action, Adventure
    Developer: GANBARION Co., Ltd.
    Publisher: BANDAI NAMCO Entertainment
    Release Date: 15 Mar, 2019

░▒▓█ scяεεηsнσт █▓▒░

▁ ▂ ▄ ▅ ▆ ▇ █ ƓƛMЄ ƖƝƑƠ █ ▇ ▆ ▅ ▄ ▂ ▁

Digital Deluxe Edition

The ONE PIECE World Seeker Deluxe Edition includes the game and the Episode Pass, which contains 3 additional episode packs and bonus items.

Leave your compass behind and join Luffy as he embarks on a brand new action-packed adventure where you can experience the powers of the legendary Gum-Gum fruit to uncover hidden secrets on an original, never-before-seen island! Time to set sail!

Dynamic Gum-Gum Action
    • Take control of Monkey D. Luffy and explore the vast areas of this all-new island as you try to uncover its hidden secrets.

• Experience an Original Story
    The Straw Hat Pirates arrive on a mysterious island known only as "Prison Island" and they're soon caught up in a dramatic story full of twists and turns. Includes original characters designed by Eiichiro Oda himself!

• Fierce Battles Between Popular Characters
    Face off against some of Luffy's well-known enemies from the ONE PIECE series. Use his Gum-Gum Fruit powers and powerful Haki abilities to take them down!

▁ ▂ ▄ ▅ ▆ ▇ █ ᏒᎬᏢᎪᏟᏦ fᎬᎪᏆuᏒᎬs █ ▇ ▆ ▅ ▄ ▂ ▁

-

• Based on One.Piece.World.Seeker-CODEX ISO release: codex-one.piece.world.seeker.iso (18,070,405,120 bytes)
    • One.Piece.World.Seeker.DLC.Unlocker-CODEX applied over, 6 DLCs activated
    • 100% Lossless & MD5 Perfect: all files are identical to originals after installation (ONLY when installed with original videos)
    • NOTHING ripped, NOTHING re-encoded
    • Significantly smaller archive size (compressed from 16.8 to 5.4/8.4 GB)
    • Installation takes: ~15 minutes on 8-threads CPU; ~25 minutes on 4-threads CPU
    • After-install integrity check so you could make sure that everything installed properly
    • HDD space after installation: 18 GB (up to 25 GB during installation)
    • Use “Language Selector.exe” in game root to change the game language
    • Repack uses XTool library by Razor12911
    • At least 2 GB of free RAM (inc. virtual) required for installing this repack
    • ATTENTION! If you’re installing this repack under Windows 10, run setup with compatibility set to Windows 7

Google Drive Limit Fix

ᴰᴼᵂᴺᴸᴼᴬᴰ

เตือน
    -แนะนำให้ใครที่ใช้ตัวช่วยโหลดให้ปรับการเชื่อมต่อ ให้เป็น 4 เพื่อลดไฟล์เกินโควต้า
    -เมื่อขึ้นไฟล์เกินโควต้าให้รอประมาณทุกๆ 1-2 ชั่วโมง เพื่อเข้ามาโหลดไฟล์
    -แนะนำให้ทำตามคลิป ถ้าหากไฟล์เกินโควต้า ควรทำประมาณ 1-2 Part ต่อครั้ง และอย่าลืมลบไฟล์ ใน โฟลเดอร์ขยะด้วย

โปรดอ่าน(Read Me)

Thx IGG-GAMES

สำหรับใครที่ไม่สามารถข้าม Short Link ได้ มี 2 วิธี
    วิธีที่ 1
    1.ปิด Adblock
    2.เปิดเเท็บไม่ระบุตัวตน
    3.เข้าเว็บ VPN Proxy
    4.เลื่อนลงมา ใส่ URL
    5.เลือกประเทศ USA
    6.กด Visit

วิธีที่ 2
    - เปลี่ยน Browser
    - ปิด adblock

ภาพในกระทู้ไม่มีภาพโป๊เปลือยแต่อย่างใด

ช่วยแนะนำบริการฝากไฟล์ให้หน่อย สามารถอัพไฟล์ต่อไฟล์ ประมาณ 50 GB เนื่องจาก Google Drive ไฟล์เกินโควต้าบ่อยมาก ถ้าโดนสักไฟล์ที่เกินโควต้า จะโดนทั้งบัญชี
    Password : errorxpcw

กลับมาอัพโหลดแล้ว เย้..... ติดเกมกับเรื่องส่วนตัวนิดหน่อย
    1.อยากให้อัพเกมไหน Comment ไว้ได้เลย (ถ้าหาได้น่ะ :P)
    2.จะไม่อัพไฟลฺขึ้นบนเว็บบริการฝากไฟล์ออนไลน์ประเภทที่ต้องเติมซื้อ VIP (เคยมีประสบการณ์กับการนั่งโหลดที่ Part แล้วมาแตกไฟล์อีก รู้สึกเสียเวลาไปเยอะมาก XD )
    3.อยากให้ USER ที่อยากเล่นเกมแต่ละเกมได้โหลดเกมแบบเต็มสปีด และโหลด 1 Link 1Part จบ ไม่ต้องไปโหลดทีล่ะไฟล์
    4.ถ้าโหลดเกมมาแล้วถูกใจ กรุณาสนับสนุนของแท้ด้วยนะ เพื่อให้ผู้พัฒนามีงบไปทำเกมต่อ
    5.จะเน้นอัพไฟล์ประเภท ISO (ถ้าอัพเป็นไฟล์ RAR ZIP 7zip ต้องไปแตกไฟล์อีก ซึ่งมันนานกับเกมที่ไฟล์ขนาดใหญ่)
    1 Part Direct Download
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ERRORXPCW : 21st April 2019 เมื่อ 15:58

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    143
    ---Update---
    One Piece World Seeker DLC Unlocker - CODEX

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    มาแย้วววว...........

ในที่ๆ "มีฉันและเธอ" หิ้วๆ
    กล่าวขอบคุณ
    336
    ได้รับคำขอบคุณ: 391
    เสาร์ อาทิตย์นี้ มีอะไรให้ทำอีกแล้ว สิเนี้ย

Predator 17x i7 7820HK GeForce GTX 1080 8GB GDDR5X32 32GB DDR4

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    ออกวางขายปุ๊บ แคร็กได้ปั๊บ ทันใจดีจัง ชอบมากมาย อยากได้แบบนี้ทุกเกมส์ที่ออกใหม่

ค่าของคนอยู่ที่ผลของงาน
    กล่าวขอบคุณ
    504
    ได้รับคำขอบคุณ: 115
    รอ repack ครับ
    AMD FX-8120 3.2ghz / Gigabyte GA-970A-D3 / 8 gb x1 / Gigabyte radeon HD7870 2gb DDR5

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    save อยู่ไหนครับ

กล่าวขอบคุณ
    143
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sKY_wALKER อ่านกระทู้
    save อยู่ไหนครับ
    C:\Users\User_Name\AppData\Local\BANDAI NAMCO Entertainment\ONE PIECE WORLD SEEKER\Saved\SaveGames\

***ตอนนี้กำลังย้ายข้อมูลไปเว็บ ERRORXPCW หากไม่ได้ตอบปัญหาใครต้องขออภัยด้วย

ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,993
    ได้รับคำขอบคุณ: 380
    Blog Entries
    1
    ขอบคุณมาก****
    Core i5-3470 , ASRock H77 Pro4/MVP , KINGSTON 4GB*2 , GIGABYTE GTX660 Ti OC , WD 500GB & 1 TB , XFX Pro 850w , Corsair 450D

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เข้าเกมแล้วขึ้น has stopped working แก้ยังไงครับ

กล่าวขอบคุณ
    143
    ONE PIECE World Seeker [Repack]

กล่าวขอบคุณ
    184
    ได้รับคำขอบคุณ: 273
    Blog Entries
    4
    รีวิวเกมนี้แตกเป็น 2 ฝั่งแฮะ บางส่วนบอกว่าสนุกดี บางส่วนบอกว่าเกมเพลชืดมาก โดยส่วนตัวยังไม่เคยเล่น เพราะมีเกมดองเต็มสตีมละ แล้วเพิ่งสอย AC Creed Ody ไป เฮอะ..... ยาววววววว

กล่าวขอบคุณ
    82
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ไม่มีวิธีลงหรอครับ One.Piece.World.Seeker.DLC.Unlocker ลงยังไงเอ่ย

กล่าวขอบคุณ
    143
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jj007852 อ่านกระทู้
    ไม่มีวิธีลงหรอครับ One.Piece.World.Seeker.DLC.Unlocker ลงยังไงเอ่ย
    Copy แล้วไปวางใน โฟล์เดอร์ที่ติดตั้ง

กล่าวขอบคุณ
    3,109
    ได้รับคำขอบคุณ: 702
    เล่นได้ 100 เปอ ขอบคุณมากๆครับ

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    143
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Finish Love อ่านกระทู้
    เล่นได้ 100 เปอ ขอบคุณมากๆครับ

ขอบคุณที่มายืนยัน

***ขอแจ้งให้ทราบตอนนี้ได้ย้ายข้อมูลเสร็จไปแล้ว เหลือแต่ปรับปรุงเว็บไซต์ในส่วนของ Gadget สามารถเยี่ยมชมได้ที่นี้ My Game Center

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    หลังจากได้เล่น ผมไม่เรียกสิ่งนี้ว่าเกม

กล่าวขอบคุณ
    0
    ติดตั้งเสร็จแล้ว เข้าเกมส์ แล้วเด้งออก ไม่รู้เป็นอะไร

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ขอบคุณครับ เล่นได่จริง

กล่าวขอบคุณ
    143
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ meenon51 อ่านกระทู้
    ติดตั้งเสร็จแล้ว เข้าเกมส์ แล้วเด้งออก ไม่รู้เป็นอะไร
    ีลองอัพ drive ถ้าอัพแล้วยังไม่ได้ ลองถอนการติดตั้ง แล้วติดตั้งใหม่อีกรอบ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ERRORXPCW อ่านกระทู้
    ีลองอัพ drive ถ้าอัพแล้วยังไม่ได้ ลองถอนการติดตั้ง แล้วติดตั้งใหม่อีกรอบ
    อัพไดร์ฟ แบบไหนครับ อันนี้ไม่รู้จริงๆ ครับ แนะนำด้วย

ตัวที่ลงเป็นตัว Repack ครับ

แต่ลองลงหลายตัวแล้วป็นเหมือนกันหมดเลยครับ คือเข้าเกมส์แล้ว เด้งออกมาหน้าจอ

กล่าวขอบคุณ
    143
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ meenon51 อ่านกระทู้
    อัพไดร์ฟ แบบไหนครับ อันนี้ไม่รู้จริงๆ ครับ แนะนำด้วย

ตัวที่ลงเป็นตัว Repack ครับ

แต่ลองลงหลายตัวแล้วป็นเหมือนกันหมดเลยครับ คือเข้าเกมส์แล้ว เด้งออกมาหน้าจอ
    อัพเดท Drive ขออภัยที่พิมพ์ไม่ครบ :P

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ERRORXPCW อ่านกระทู้
    อัพเดท Drive ขออภัยที่พิมพ์ไม่ครบ :P
    เดี่ยวจะลองอัพเดทดูครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    สงสัยคอมผมจะเล่นไม่ได้จริงๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    143
    One Piece World Seeker - Update.v1.0.2

Tags for this Thread