ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

talesrunner

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน โหลดเกม
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
โหลดเกมส์

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,775
    ได้รับคำขอบคุณ: 52,442

『◈ 1 LINK ISO ◈』➽ SEKIRO: SHADOWS DIE TWICE [CODEX - 14GB] ➽ [FiLECONDO|MEKAFiLE|GOOGLE DRIVE|MAGAUP]

Sekiro: Shadows Die Twice เป็นเกมแนวแอ็คชั่น ผจญภัย มุมมองบุคคลที่สาม ธีมญี่ปุ่นยุคโบราณ ผู้เล่นจะได้รับบทเป็นซามูไรที่ได้รับฉายาว่า “หมาป่าแขนเดียว” ออกเดินทางเพื่อช่วยเหลือนายเหนือหัวและแก้แค้นศัตรูที่หมายจะเอาชีวิตให้สิ้นซาก

Genre: Action, Adventure
    Developer: FromSoftware
    Publisher: Activision (Excluding Japan and Asia), FromSoftware (Japan), 方块游戏 (Asia)
    Release Date: 21 Mar, 2019

FULL - CODEX : 14.4 GB

FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (ouo.io) >> (surls.co)
    (สมัครโหลด VIP โหลดเร็ว แรง เต็มสปีด!!)
    MEKAFiLE 1.LINK (VIP)
    ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (ouo.io) >> (surls.co)
    *ปรกติลิ้งค์ VIP จะไม่ผ่านคลอบลิ้งค์ ที่ผ่านเพราะป้องกันลิ้งค์ครับ.

MULTIUP + MAGAUP + GOOGLE DRIVE

วิธีติดตั้ง Full Game
    เม้าส์ไฟล์ : ติดตั้งเกม : ก๊อปไฟล์ Crack ในโฟลเดอร์ CODEX ไปวางที่ไดร์ติดตั้งเกม : เล่น
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนลง Crack และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!
    ***ถ้าไม่มีแอนติ้ ปิด Windows Defender แทน

1 Part Direct Download
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gii1818 : 22nd March 2019 เมื่อ 09:06

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    เกมระดับAAAทำภาษาไทยให้อ่านนี้คือก้าวแรกของเรา อยากให้เกมภาษาไทยแบบนี้ไปต่อสู่เกมฟอมยักค่ายอืนๆ หรือ ควรหยุดไว้แค่นี้ ขึ้นอยู่กับตัวคุณเป็นคนตัดสิน ส่วนผมตามภาพ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 192
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ OoLLsJoO อ่านกระทู้
    เกมระดับAAAทำภาษาไทยให้อ่านนี้คือก้าวแรกของเรา อยากให้เกมภาษาไทยแบบนี้ไปต่อสู่เกมฟอมยักค่ายอืนๆ หรือ ควรหยุดไว้แค่นี้ ขึ้นอยู่กับตัวคุณเป็นคนตัดสิน ส่วนผมตามภาพ

ใจเย็นครับ คนแจกเขาอาจจะมีเกมส์แท้แล้วก็ได้ แต่ที่มาแจกเพราะอาจมีหลายคนที่ไม่มีกำลังซื้อจริงๆ
    และนี้ก็เป็นบอร์ดแจกเกมส์นะครับ
    My Spec CPU : Core i9-7900X @ 3.30 GHz , SSD : 960EVO M.2 1TB x2 , RAM : 64 GB
    VGA : GIGABYTE AORUS GTX1080ti Waterforce WB Xtreme Edition 11GB ,OS : Windows 10 Pro

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ 3
    คนดีอย่างคุณไม่น่ามาอยู่ในบอร์ดเกมเถื่อนน่ะครับ อย่าสับสนตัวเอง

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    เราสนับสนุนเถือน สายฟรี ไม่ใช่มีตังเยอะจะเอาไปซื้อแต่เกมส์ เราต้องซื้อของกินของใช้อื่นฯลฯ รายได้แต่ละคนไม่ได้เท่ากัน ไม่ใช่ลูกคนรวยมีฐานะดี ไม่มีเยอะจะไปช่วยสนับสนุนและพวกเราก็ไม่ชอบรอให้ลดราคามันช้าเกิน และถ้ามันยังมีคนแคร็กอยู่เราก็จะโหลดต่อไป ไม่ได้สนใจว่าจะแท้หรือเถื่อน สุดท้ายก็เล่นเหมือนกัน หยุดแคร็กได้เมื่อไหร่ พวกเราจะพิจารณาว่าจะซื้อหรือยืมID คนอื่นมาเล่น

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    ถถถถ+ คนที่บอกให้ จขกท ลบนะ ใจเย็นๆไอ้สอง คนแจกเขาอาจมีเกมแท้แล้วก็ได้

1.แจกให้คนโหลดอาจให้เขาลองดูว่าถูกจริตไหมที่จะซื้อ
    2.คนที่โหลดเขาอาจไม่ค่อยมีกำลังซื้อ โหลดเล่นก่อนรอสักช่วงลดราคาเขาอาจจัดแท้ก็ได้ คนแบบนี่เยอะนะ คนเรากำลังทรัพย์ต่างกันจ้าเกมราคาไม่ใช่ถูกๆ
    3.ที่ข้อ2 หากคุณยังเป็น นร อยู่ แล้วขอเงินซื้อควรหุบปากดีกว่านะครับ หากคุณทำงานก็ขอสรรเสริญในการสนับสนุนของแท้ครับ

ปล.แน่นอนผมอยากให้ทุกคนสนับสนุนของแท้ และผมก็จัดแท้มาแล้วถึงจะจัดมาดองก็เถอะของอย่างนี้มันค่อยเป็นค่อยไป ไม่ควรแซะจ้า ควรจะพูดชวนสนับสนุนของแท้ด้วยความสุภาพเป็นปัญญาชน อวดแบบนี่มันเด็กนะครับ จุ้บๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย powerown : 22nd March 2019 เมื่อ 15:10 เหตุผล: จัดข้อความให้อ่านง่าย

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    หัวร้อนทำไมวะ คุณ***ไม่ควรมาอยู่ตรงนี้ด้วยช้ำ ผมมี Xbox 1s Ps4 pro Pc ผมยังไม่เห็นเดือดร้อนเลย คนเราเงินในกระเปามันไม่เท่ากันนะคุณ อย่าตัดสินคนอื่นแค่ ที่มีเงิน หรือ ไม่มีเงินชื้อเกมดิ. เค้าอาจจะใช้เงินในส่วนอื่น ชื้อข้าวปลา แดกทุกวันก็ได้. ทุกคนมีทางเลือกของตัวเองครับ

Guardianl๏rd
    กล่าวขอบคุณ
    591
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,030
    Ready Fight

ใจร่มๆสหายทุกท่าน
    คอมเม้นแรก เค้าอาจอยากจะสื่อไปในทางที่ว่า หากท่านมีเงินก็สนับสนุนของแท้กันเถิด ทางผู้ผลิต เค้าจะได้มีงบ มีทุน มีกำไร ไว้สร้างเกมส์ดีๆ มีคุณภาพแบบนี้ให้เราเล่นในอีกได้ในภายหน้า
    แต่เค้าอาจจะใช้คำที่ค่อนข้างที่เข้าถึงได้ยากนิดนึง มีเงิน มีกระตังค์ ก็ช่วยๆกันสนับสนุนของแท้นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ถามหน่อยครับว่าใช้กับจอยได้ไหม ผมเสียบด้วยจอย ps4 มันไม่ขยับเลยครับ ทั้งที่้เกมอื่นได้หมดทุกเกม
    สนใจหารายได้เงินล้านด้วย Robotดูที่เว็บนี้ FX Trading แล้วสอบถามเพิ่มเติมได้ที่นี่ได้เลยครับ https://line.me/ti/g2/ZXJPX5N3T3

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hanabishi อ่านกระทู้
    ถามหน่อยครับว่าใช้กับจอยได้ไหม ผมเสียบด้วยจอย ps4 มันไม่ขยับเลยครับ ทั้งที่้เกมอื่นได้หมดทุกเกม
    เหมือนกันเข้าเกมส์หมุนติ้วเลย 5555ไม่รู้แก้ไงใช้คีย์บอดจะรอดไหม๊เนี้ย เห็นว่ายากมาก

กล่าวขอบคุณ
    2,760
    ได้รับคำขอบคุณ: 464
    Blog Entries
    1
    เข้ามาขำครับ เคยมีคนเถียงกันเรื่อง แท้ เถื่อน กันในบอร์ดนี้ตั้งแต่ปี 2011 แล้ว
    [IMG][/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ทำไมคนเล่นแท้ต้องเข้ามาอวดในบอร์ดแจกเกมเถื่อน หลงทางมาหรือย้อนแย้ง โหลดเถื่อนเกมอื่น แต่เกมนี้เป็นคนดี 5555

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ทำไมไฟล์เกมส์มันเล็กจัง นึกว่าจะ 30-40 g
    ​NewBie

(-(-(-_-)-)-)
    กล่าวขอบคุณ
    13,791
    ได้รับคำขอบคุณ: 283
    4
    ขอโหลดไปลองก่อน เกมสิ้นเดียนแท้ตามมานะครับ 55
    CPU FX-8350 4.5 M/B GIGABYTE 990FXA-UD3 RAM DDR3 bus1866 16G VGA R9 270x HD 2T PSU 520W Seasonic S12II สเปคนี้ก็เทพพอแล้ว 55+

กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    เสียดาย ไม่มีภาษาไทย

กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    โทดทีเจอล่ะ ต้องเข้าไปเปลี่ยน 555+

ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,997
    ได้รับคำขอบคุณ: 380
    1
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ beskes001 อ่านกระทู้
    โทดทีเจอล่ะ ต้องเข้าไปเปลี่ยน 555+
    ตรงไหนหาไม่เจอ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ 3
    เล่นกับคีย์บอร์ดตะขอเชือกกดอะไรอะ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kaknoi อ่านกระทู้
    เล่นกับคีย์บอร์ดตะขอเชือกกดอะไรอะ
    กดe รอดูจดสีฟ้าขึ้นมาค่อยกด ต้องเล่นไปสักพักถึงใช้ได้

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    Thanks หลายๆ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sKY_wALKER อ่านกระทู้
    เหมือนกันเข้าเกมส์หมุนติ้วเลย 5555ไม่รู้แก้ไงใช้คีย์บอดจะรอดไหม๊เนี้ย เห็นว่ายากมาก
    ของผมหายแล้วครับ แนะนำให้ลองเซิจในกูเกื้ลประมาณว่า sekiro PS4 controller แล้วทำตามครับ หายเลย
    สนใจหารายได้เงินล้านด้วย Robotดูที่เว็บนี้ FX Trading แล้วสอบถามเพิ่มเติมได้ที่นี่ได้เลยครับ https://line.me/ti/g2/ZXJPX5N3T3

กล่าวขอบคุณ
    82
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    ขอบคุณมากๆคับ

Download... █████ 100%
    กล่าวขอบคุณ
    593
    ได้รับคำขอบคุณ: 766
    กลายเป็นกระทู้ดราม่าซะงั้น 555555

กล่าวขอบคุณ
    6,401
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    2
    ลิ้งเสียแล้วครับ