ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,882

『◈ 1 LINK ISO ◈』➽ SEKIRO: SHADOWS DIE TWICE [CODEX - 14GB] ➽ [FiLECONDO|MEKAFiLE|GOOGLE DRIVE|MAGAUP]

Sekiro: Shadows Die Twice เป็นเกมแนวแอ็คชั่น ผจญภัย มุมมองบุคคลที่สาม ธีมญี่ปุ่นยุคโบราณ ผู้เล่นจะได้รับบทเป็นซามูไรที่ได้รับฉายาว่า “หมาป่าแขนเดียว” ออกเดินทางเพื่อช่วยเหลือนายเหนือหัวและแก้แค้นศัตรูที่หมายจะเอาชีวิตให้สิ้นซาก

Genre: Action, Adventure
    Developer: FromSoftware
    Publisher: Activision (Excluding Japan and Asia), FromSoftware (Japan), 方块游戏 (Asia)
    Release Date: 21 Mar, 2019

FULL - CODEX : 14.4 GB

FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (ouo.io) >> (surls.co)
    (สมัครโหลด VIP โหลดเร็ว แรง เต็มสปีด!!)
    MEKAFiLE 1.LINK (VIP)
    ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (ouo.io) >> (surls.co)
    *ปรกติลิ้งค์ VIP จะไม่ผ่านคลอบลิ้งค์ ที่ผ่านเพราะป้องกันลิ้งค์ครับ.

MULTIUP + MAGAUP + GOOGLE DRIVE

วิธีติดตั้ง Full Game
    เม้าส์ไฟล์ : ติดตั้งเกม : ก๊อปไฟล์ Crack ในโฟลเดอร์ CODEX ไปวางที่ไดร์ติดตั้งเกม : เล่น
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนลง Crack และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!
    ***ถ้าไม่มีแอนติ้ ปิด Windows Defender แทน

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gii1818 : 22nd March 2019 เมื่อ 09:06

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    เกมระดับAAAทำภาษาไทยให้อ่านนี้คือก้าวแรกของเรา อยากให้เกมภาษาไทยแบบนี้ไปต่อสู่เกมฟอมยักค่ายอืนๆ หรือ ควรหยุดไว้แค่นี้ ขึ้นอยู่กับตัวคุณเป็นคนตัดสิน ส่วนผมตามภาพ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    125
    ได้รับคำขอบคุณ: 188
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ OoLLsJoO อ่านกระทู้
    เกมระดับAAAทำภาษาไทยให้อ่านนี้คือก้าวแรกของเรา อยากให้เกมภาษาไทยแบบนี้ไปต่อสู่เกมฟอมยักค่ายอืนๆ หรือ ควรหยุดไว้แค่นี้ ขึ้นอยู่กับตัวคุณเป็นคนตัดสิน ส่วนผมตามภาพ

ใจเย็นครับ คนแจกเขาอาจจะมีเกมส์แท้แล้วก็ได้ แต่ที่มาแจกเพราะอาจมีหลายคนที่ไม่มีกำลังซื้อจริงๆ
    และนี้ก็เป็นบอร์ดแจกเกมส์นะครับ

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    คนดีอย่างคุณไม่น่ามาอยู่ในบอร์ดเกมเถื่อนน่ะครับ อย่าสับสนตัวเอง

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    เราสนับสนุนเถือน สายฟรี ไม่ใช่มีตังเยอะจะเอาไปซื้อแต่เกมส์ เราต้องซื้อของกินของใช้อื่นฯลฯ รายได้แต่ละคนไม่ได้เท่ากัน ไม่ใช่ลูกคนรวยมีฐานะดี ไม่มีเยอะจะไปช่วยสนับสนุนและพวกเราก็ไม่ชอบรอให้ลดราคามันช้าเกิน และถ้ามันยังมีคนแคร็กอยู่เราก็จะโหลดต่อไป ไม่ได้สนใจว่าจะแท้หรือเถื่อน สุดท้ายก็เล่นเหมือนกัน หยุดแคร็กได้เมื่อไหร่ พวกเราจะพิจารณาว่าจะซื้อหรือยืมID คนอื่นมาเล่น

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ถถถถ+ คนที่บอกให้ จขกท ลบนะ ใจเย็นๆไอ้สอง คนแจกเขาอาจมีเกมแท้แล้วก็ได้

1.แจกให้คนโหลดอาจให้เขาลองดูว่าถูกจริตไหมที่จะซื้อ
    2.คนที่โหลดเขาอาจไม่ค่อยมีกำลังซื้อ โหลดเล่นก่อนรอสักช่วงลดราคาเขาอาจจัดแท้ก็ได้ คนแบบนี่เยอะนะ คนเรากำลังทรัพย์ต่างกันจ้าเกมราคาไม่ใช่ถูกๆ
    3.ที่ข้อ2 หากคุณยังเป็น นร อยู่ แล้วขอเงินซื้อควรหุบปากดีกว่านะครับ หากคุณทำงานก็ขอสรรเสริญในการสนับสนุนของแท้ครับ

ปล.แน่นอนผมอยากให้ทุกคนสนับสนุนของแท้ และผมก็จัดแท้มาแล้วถึงจะจัดมาดองก็เถอะของอย่างนี้มันค่อยเป็นค่อยไป ไม่ควรแซะจ้า ควรจะพูดชวนสนับสนุนของแท้ด้วยความสุภาพเป็นปัญญาชน อวดแบบนี่มันเด็กนะครับ จุ้บๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย powerown : 22nd March 2019 เมื่อ 15:10 เหตุผล: จัดข้อความให้อ่านง่าย

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    หัวร้อนทำไมวะ คุณ***ไม่ควรมาอยู่ตรงนี้ด้วยช้ำ ผมมี Xbox 1s Ps4 pro Pc ผมยังไม่เห็นเดือดร้อนเลย คนเราเงินในกระเปามันไม่เท่ากันนะคุณ อย่าตัดสินคนอื่นแค่ ที่มีเงิน หรือ ไม่มีเงินชื้อเกมดิ. เค้าอาจจะใช้เงินในส่วนอื่น ชื้อข้าวปลา แดกทุกวันก็ได้. ทุกคนมีทางเลือกของตัวเองครับ

Guardianl๏rd
    กล่าวขอบคุณ
    590
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,030
    Ready Fight

ใจร่มๆสหายทุกท่าน
    คอมเม้นแรก เค้าอาจอยากจะสื่อไปในทางที่ว่า หากท่านมีเงินก็สนับสนุนของแท้กันเถิด ทางผู้ผลิต เค้าจะได้มีงบ มีทุน มีกำไร ไว้สร้างเกมส์ดีๆ มีคุณภาพแบบนี้ให้เราเล่นในอีกได้ในภายหน้า
    แต่เค้าอาจจะใช้คำที่ค่อนข้างที่เข้าถึงได้ยากนิดนึง มีเงิน มีกระตังค์ ก็ช่วยๆกันสนับสนุนของแท้นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ถามหน่อยครับว่าใช้กับจอยได้ไหม ผมเสียบด้วยจอย ps4 มันไม่ขยับเลยครับ ทั้งที่้เกมอื่นได้หมดทุกเกม
    สนใจหารายได้เงินล้านด้วย Robotดูที่เว็บนี้ FX Trading แล้วสอบถามเพิ่มเติมได้ที่นี่ได้เลยครับ https://line.me/ti/g2/ZXJPX5N3T3

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hanabishi อ่านกระทู้
    ถามหน่อยครับว่าใช้กับจอยได้ไหม ผมเสียบด้วยจอย ps4 มันไม่ขยับเลยครับ ทั้งที่้เกมอื่นได้หมดทุกเกม
    เหมือนกันเข้าเกมส์หมุนติ้วเลย 5555ไม่รู้แก้ไงใช้คีย์บอดจะรอดไหม๊เนี้ย เห็นว่ายากมาก

กล่าวขอบคุณ
    2,757
    ได้รับคำขอบคุณ: 462
    Blog Entries
    1
    เข้ามาขำครับ เคยมีคนเถียงกันเรื่อง แท้ เถื่อน กันในบอร์ดนี้ตั้งแต่ปี 2011 แล้ว
    [IMG][/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    ทำไมคนเล่นแท้ต้องเข้ามาอวดในบอร์ดแจกเกมเถื่อน หลงทางมาหรือย้อนแย้ง โหลดเถื่อนเกมอื่น แต่เกมนี้เป็นคนดี 5555

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ทำไมไฟล์เกมส์มันเล็กจัง นึกว่าจะ 30-40 g
    ​NewBie

(-(-(-_-)-)-)
    กล่าวขอบคุณ
    13,727
    ได้รับคำขอบคุณ: 283
    4
    ขอโหลดไปลองก่อน เกมสิ้นเดียนแท้ตามมานะครับ 55
    CPU FX-8350 4.5 M/B GIGABYTE 990FXA-UD3 RAM DDR3 bus1866 16G VGA R9 270x HD 2T PSU 520W Seasonic S12II สเปคนี้ก็เทพพอแล้ว 55+

กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    เสียดาย ไม่มีภาษาไทย

กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    โทดทีเจอล่ะ ต้องเข้าไปเปลี่ยน 555+

ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    1
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ beskes001 อ่านกระทู้
    โทดทีเจอล่ะ ต้องเข้าไปเปลี่ยน 555+
    ตรงไหนหาไม่เจอ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    เล่นกับคีย์บอร์ดตะขอเชือกกดอะไรอะ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kaknoi อ่านกระทู้
    เล่นกับคีย์บอร์ดตะขอเชือกกดอะไรอะ
    กดe รอดูจดสีฟ้าขึ้นมาค่อยกด ต้องเล่นไปสักพักถึงใช้ได้

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    Thanks หลายๆ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sKY_wALKER อ่านกระทู้
    เหมือนกันเข้าเกมส์หมุนติ้วเลย 5555ไม่รู้แก้ไงใช้คีย์บอดจะรอดไหม๊เนี้ย เห็นว่ายากมาก
    ของผมหายแล้วครับ แนะนำให้ลองเซิจในกูเกื้ลประมาณว่า sekiro PS4 controller แล้วทำตามครับ หายเลย
    สนใจหารายได้เงินล้านด้วย Robotดูที่เว็บนี้ FX Trading แล้วสอบถามเพิ่มเติมได้ที่นี่ได้เลยครับ https://line.me/ti/g2/ZXJPX5N3T3

กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ขอบคุณมากๆคับ

Download... █████ 100%
    กล่าวขอบคุณ
    594
    ได้รับคำขอบคุณ: 765
    กลายเป็นกระทู้ดราม่าซะงั้น 555555

กล่าวขอบคุณ
    6,395
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    2
    ลิ้งเสียแล้วครับ