ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883

『◈ 1 LINK ISO ◈』➽ WORLD WAR Z [CODEX - 25GB] ➽ [FiLECONDO|MEKAFiLE|GOOGLE DRIVE|MAGAUP]

World War Z เป็นผลงานเกมที่อำนวยการสร้างโดยค่ายหนังยักษ์ใหญ่อย่าง Paramount Pictures ร่วมกับทีมพัฒนาเกม Saber Interactive ที่นำเสนอเกมยิงซอมบี้ในรูปแบบ co-op campaign (แน่นอนว่าการเล่นเกมนี้ ควรต่อเนตเล่น) โดยเนื้อหาของเกมจะเป็นการเล่าเรื่องต่อจากหนังโรงชื่อดังกล่าว หรือมีฉากที่บรรยายเรื่องราวในช่วงไทม์ไลน์เดียวกับตัวหนังด้วย

จุดขายของเกมนี้ ชัดเจนมากๆคือ ผู้เล่น 4 คนปะทะฝูงซอมบี้ (ฟังดูคุ้นๆมั้ย) แต่ซอมบี้ในเกมนี้มีความสามารถแบบเดียวกันกับในหนังทุกประการ ตั้งแต่วิ่งผลัด 4 x 100 วิ่งกระโดด ต่อตัว และพวกมันไม่ได้มาแค่ 10-20 ตัว แต่พวกมันจะมากันนับพันๆตัว (งานนี้ PC ใคร CPU ไม่แรง แนะนำให้เปลี่ยนด่วนๆ)

โดยการรับมือกับฝูงซอมบี้ในเกม นอกจากเหล่าศาตราวุธสุดเบสิคอย่างปืนกลหลากหลายชนิดแล้ว ยังมีเรื่องของการวางกับดัก ป้อมปืนกล ลวดหนาม แนวป้องกันสารพัด รวมไปถึงการวางแผน ติดต่อสื่อสารกันระหว่างคนในทีมที่ดีอีกด้วย

Category: Shooter
    Published by: Mad Dog Games, LLC
    Developed by: Saber Interactive
    Release date: 4/16/2019

FULL - CODEX : 25.1 GB
    25.1 GB (27,009,777,664 bytes)

FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (ouo.io) >> (surls.co)
    (สมัครโหลด VIP โหลดเร็ว แรง เต็มสปีด!!)
    MEKAFiLE 1.LINK (VIP)
    ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (ouo.io) >> (surls.co)
    *ปรกติลิ้งค์ VIP จะไม่ผ่านคลอบลิ้งค์ ที่ผ่านเพราะป้องกันลิ้งค์ครับ.

MULTIUP + MAGAUP + GOOGLE DRIVE

วิธีติดตั้ง Full Game
    เม้าส์ไฟล์ : ติดตั้งเกม : เล่น
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนติดตั้งเกม และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!
    ***ถ้าไม่มีแอนติ้ ปิด Windows Defender แทน

REPACK BY VICKNET : 16.6 GB
    16.6 GB (17,896,720,384 bytes)
    *ไม่ตัด ไม่ลดคุณภาพเกม

(สมัครโหลด VIP โหลดเร็ว แรง เต็มสปีด!!)
    *ปรกติลิ้งค์ VIP จะไม่ผ่านคลอบลิ้งค์ ที่ผ่านเพราะป้องกันลิ้งค์ครับ.

MULTIUP + MAGAUP + GOOGLE DRIVE

วิธีติดตั้ง Repack Game
    เม้าส์ไฟล์ : ติดตั้งเกม : เล่น
    {แนะนำ: ขณะติดตั้งเกมไม่ควรเปิดหรือเล่นโปรแกรมใดๆ}
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนติดตั้งเกม และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!
    ***ถ้าไม่มีแอนติ้ ปิด Windows Defender แทน

โค้ด:
    Update v1.02:
    Fixed crash on game launch, reported by some AMD users.
    Fixed a large number of connectivity, matchmaking and party system issues.
    Fixed a large number of gameplay crashes.
    Fixed a large number of gameplay bugs that caused inability to progress on levels.
    Fixed texture corruption on Vulkan in some cases.
    Improved Vulkan performance.
    Improved Vulkan stability.
    Partially fixed sound stutter issues.
    Fixed issue with some friends not being visible in a friend list.
    Fixed freeze on typing “<” in chat.
    Reduced AI bot efficiency on lower difficulty levels.
    Improved Slasher base perk.
    With full stamina Slasher deals damage to 2 zombies in 1 melee swing.
    With low stamina Slasher deals damage 1 zombie in 1 melee swing, plus his melee is not slowed down.
    Slasher
    Added “start with an improved chainsaw” perk on level 17
    Shock Therapy perk moved to level 21, replacing the perk Executioner II

Update v1.02-CODEX : 3.26 GB

You need the following releases for this: World.War.Z-CODEX

วิธีติดตั้ง Update
    คลายไฟล์ : ติดตั้งอัพเดท : เล่น
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนติดตั้ง และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!

[/center]
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gii1818 : 25th April 2019 เมื่อ 12:27

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    น่าเล่นมากครับ เกมจำเป็นต้องต่อเน็ตมั้ยครับ? มีโหมดเนื้อเรื่องเล่นคนเดียวรึป่าว?

เกมซอมบี้มันต้องแบบนี้ครับ มากันเยอะๆ ยิงสนุกดี
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    เล่นแล้วไม่โหดอย่างที่คิดยิงได้เรื่อยๆเนื้อเรื่องไม่ต้องต่อเนตเล่นไปเรื่อยๆครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    โหลดมาเล่น รอ Days Gone ครับ แนวซอมบี้เยอะๆแบบนี้เหมือนกัน อีกไม่กี่วันก็ออกแล้ว
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

กล่าวขอบคุณ
    1,003
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    ขอลองโหลดมาเทสระบบต่างๆก่อนละครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ขอบคุณสำหรับเกมดีดีคับ

กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    ขอบคุณจ้า co op ได้นี้แจ่มเรย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย emma150 : 17th April 2019 เมื่อ 14:29

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    เกมส์นี้ สนุกมาก ผมเล่นครึ่งวันจบ 100% เสียดายเกมส์สั้นไปหน่อย

กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    ทำไมผมแตกไฟล์ไม่ได้หว่า หรอ winrar ผมเวอร์ชั่นเก่า

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เข้าเกมแล้วขึ้นจอดำอะครับ

Guardianl๏rd
    กล่าวขอบคุณ
    590
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,030
    อยากโหลดแบบ VIP -...- แหม่ แต่ดึกละ ไปซื้อบัตรทรูไม่ได้

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เกมส์นี้มันส์มากครับ ไม่ต้องต่อเน็ตก็เล่นได้ โน้ตบุ๊ดเกือบ 6 ปีของผมยังเล่นได้ไม่สะดุดด้วย ขนาดซอมบี้มาเป็นร้อยยังลื่นเลยครับ
    i5 gt740m แบบว่าเก่ามากยังเล่นได้ลื่นๆ แค่ไม่ปรับสุด

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883
    Update v1.02-CODEX : 3.26 GB ...

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    217
    ได้รับคำขอบคุณ: 426
    เซฟเกม อยู่ โฟเดอร์ ไหนครับ