ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

GIGA Three Kingdoms

turbobit

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน โหลดเกม
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
โหลดเกมส์

Administrator
    กล่าวขอบคุณ
    1,603
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,103

ไม่ให้น้อยหน้า Capcom ส่ง Street Fighter V Arcade Edition ให้ Download ฟรี ทั้งใน Steam และ PlayStation 4

ไม่ให้น้อยหน้ากันเลยทีเดียว กับเกมต่อสู้ยอดนิยมตลอดกาลของค่าย Capcom Street Fighter V Arcade Edition เปิดให้แฟนๆที่สนใจได้ Download ฟรีแล้วตั้งแต่ช่วงวันที่ 23 เมษายน - 5 พฤษภาคม

โดยผู้เล่นั้งใน PC และ PlayStation 4 จะได้มีโอกาสได้ Download เกม Street Fighter V Arcade Edition ไปเล่นันฟรีๆ โดยไม่มีเงื่อนไข สำหรับ PS4 ผู้เล่นไม่จำเป็นต้องมั PlayStation Plus ก็จะ Download มาเล่นฟรีได้ ส่วนผู้เล่นบน PC จำเป็ยต้องมี Account Steam ถึงจะโหลดได้

ทั้งนี้ Street Fighter V Arcade Edition ฟรีมาพร้อมับ DLC พิเศษของ Akuma, Blanka, Juri และ Menat ด้วย (เยี่ยมเลย) ส่วนตัวละครมาตรฐานของเกมก็มีมาให้ครบถ้วนแล้วทั้ง 16 ตัวละคร เรียกได้ว่า ถ้าใครพลาดคราวนี้ล่ะก็ น่าเสียดายแทน

Download Street Fighter V Arcade Edition ฟรีได้ที่ Link นี้กันเลย
    PC -Steam
    PlayStaion 4

ที่มา : capcom-unity.com
    -- งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ใช้ ภาษาไทย ไม่ถูกต้อง --
    ฟอรั่มใหม่ BUY-SELL-TRADE ซื้อขายแลกเปลี่ยนสินค้า

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    ทำไมมันเขียนว่า 11 ธันวา หว่า

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    โหดไง ไม่เห็นได้

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ไปที่ลิ้งค์ capcom-unity.com แล้วเลือกลิ้งค์PLAYSTATION - FREE TRIAL หรือSTEAM - FREE TRIAL พอเข้าหน้าสตรีม(ผมเลือกสตีมครับ)​เลื่อนลงมาด้านล่าง จะเห็นข้อความว่า play game (play for free end in 12days.)​คลิกเลยครับ

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    แจกฟรีเล่นได้ตลอด หรือเล่นได้ถึงแค่วันที่ 5 คับ

Tags for this Thread