ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

GIGA Three Kingdoms

Flyff

Yulgang

SwordsMan

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Lightbulb แลกเปลียนBitcoinกินเงินปันผล

การแลกเปลี่ยนค่าเงินต่างๆเป็นBitcoin
    ลงทุนเริ่มต้นที่100$
    ผลกำไรตอบแทนสูงสุดถึง300% - 400%
    โดยระบบAi เทรดเงินอิเล็คทรอนิก8สกุลเงิน
    ทำกำไรทุกวันวันละ 1% - 2.5%
    สนใจเม้นไว้เลยครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    495
    ได้รับคำขอบคุณ: 137
    น่าสนใจครับ

แต่มีคำถามนิดหน่อย
    1. AI ตัวนี้เน้นการวิเคราะห์ปัจจัยไหนเป็นพิเศษครับ ยกตัวอย่างได้ไหมครับ
    2. มีการวัดผลย้อนหลังไหมครับ หรือ Forward Test ไหมว่าวันที่เริ่มต้นจนถึงวันนี้มีการสร้างผลตอบแทนที่สูงขึ้นไหม
    3. จริงๆผมสนใจมากเลยครับ แต่ต้องการรู้ก่อนว่า AI ตัวนี้เรียนรู้อะไรจากการเทรดมาบ้าง สามารถลดความเสี่ยงได้ดีขนาดไหน เพื่อจะได้ประเมินได้ว่าในอนาคตมันจะสามารถเรียนรู้อะไรได้อีกบ้าง
    4. แล้ว AI ตัวนี้มีการ Re-Balance port ให้ไหม ถ้ามีทำทุกกี่เดือนครับ แล้วเงื่อนไขในการ Rebalance คืออะไร
    5. มีผล Backtest ให้ดูไหมครับ เพื่อประกอบการตัดสินใจ
    6. แล้วพวกสถิติผลตอบแทน sharpe ratio profit factor ประมาณเท่าไหร่ครับ
    7. AI ตัวนี้ run ผ่าน platform อะไรครับ
    8. นำ ML เข้ามาประยุกต์กับ AI ไหมครับ ถ้านำมาใช้ร่วมกันนี้สุดยอดเลยครับ
    9. ค่าคอมในการเทรดคู่เงินดิติตอลในการใช้ AI ตัวนี้ประมาณกี่บาทครับ

ถ้าตอบได้หมดผมว่าคงไม่ใช้แค่ผมที่สนใจนะครับ
    ผมต้องมั่นใจก่อนว่าเงินที่ผมจะไปฝากนั้นนะมีการสร้างกระแสเงินสดจริงๆจากคำถามที่ผมตั้งไว้

พอดีผมก็พัฒนา AI เล่นๆกับทีมเหมือนกันครับ แต่เริ่มท้อ กะจะหาที่สำเร็จรูปแล้วครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ตอบช้านิดนึงนะครับพอดีไปหาหมอมา
    1. AI ตัวนี้เน้นการวิเคราะห์ปัจจัยไหนเป็นพิเศษครับ ยกตัวอย่างได้ไหมครับ
    ตอบ เป็นการซื้อขายจากตลาดBitTrex,Coinbase,Exmo,Liquidครับ
    2. มีการวัดผลย้อนหลังไหมครับ หรือ Forward Test ไหมว่าวันที่เริ่มต้นจนถึงวันนี้มีการสร้างผลตอบแทนที่สูงขึ้นไหม
    ตอบ มีครับ มันเป็นค่าเฉลี่ยประมาญ1%-2.5%ต่อวันเช่น100$จะเฉลี่ยประมาณ3เดือนครับ
    3. จริงๆผมสนใจมากเลยครับ แต่ต้องการรู้ก่อนว่า AI ตัวนี้เรียนรู้อะไรจากการเทรดมาบ้าง สามารถลดความเสี่ยงได้ดีขนาดไหน เพื่อจะได้ประเมินได้ว่าในอนาคตมันจะสามารถเรียนรู้อะไรได้อีกบ้าง
    ตอบ 8สกุลเงินdigital คือ EOS,Ethereum,Bitcoin Cash,Ripple,Litecoin,Cardano และ IOTA เรื่องความเสี่ยงขึ้นอยู่กับตลาดของค่าสกุลเงินครับว่าขึ้นหรือลง
    4. แล้ว AI ตัวนี้มีการ Re-Balance port ให้ไหม ถ้ามีทำทุกกี่เดือนครับ แล้วเงื่อนไขในการ Rebalance คืออะไร
    ตอบ Re-Balance port ต้องมีอยู่แล้วครับเพื่อไม่ให้บริษัทขาดทุนแต่เงื่อนไขในการ ReBalance น่าจะขึ้นอยู่กับหลายปัจใจครับเช่นการลงทุน การชวนคนเพิ่มเพื่อได้ค่าชวนนิดหน่อย
    5. มีผล Backtest ให้ดูไหมครับ เพื่อประกอบการตัดสินใจ
    ตอบ ของผมพึ่งเริ่มต้นครับ แต่มีข้อมูลดูได้ตลอดครับ
    6. แล้วพวกสถิติผลตอบแทน sharpe ratio profit factor ประมาณเท่าไหร่ครับ
    ตอบ sharpe ratio profit factor ผมไม่ทราบครับ ส่วนผลตอบแทนได้สูงสุด400%ก็เป็นเงื่อนไขของบริษัทว่าเราทำตามเงื่อนไข่หรือปล่าวถึงได้%สูงสุด
    7. AI ตัวนี้ run ผ่าน platform อะไรครับ
    ตอบ ผ่านbrowser ครับ
    8. นำ ML เข้ามาประยุกต์กับ AI ไหมครับ ถ้านำมาใช้ร่วมกันนี้สุดยอดเลยครับ
    ตอบ ทางบริษัทกำลังพัฒนาอยู่ครับเพราะต้นสังกัดอยู่ประเทศเกาหลีครับ
    9. ค่าคอมในการเทรดคู่เงินดิติตอลในการใช้ AI ตัวนี้ประมาณกี่บาทครับ
    ตอบ เป็นการรวมเงินของผู้ลงทุนแล้วกระจายความเสี่ยงโดยการซื้อจากการขึ้นลงของค่าเงินdigital
    ประมาณนี้ครับผมก็พึ่งจะเริ่มคนตอบตามที่ผมพอรู้ครับ ขอบคุณมากครับ

Tags for this Thread