ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,673
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,048

ดาวน์โหลดเกมส์ [PC] LEGO MARVEL’s Avengers (ALL DLC) อัพเดทล่าสุด โหลดเร็วๆ

ดาวน์โหลดเกมส์ [PC] LEGO MARVEL’s Avengers (ALL DLC) อัพเดทล่าสุด

ตัวอย่างเกมส์

สเปคขั้นต่ำ:
    • ระบบปฏิบัติการ: Windows XP / Vista / 7/8/10
    • หน่วยประมวลผล: Intel Core 2 Quad Q6600 (2.4 GHz) / AMD Phenom x4 9850 (2.5 GHz)
    • หน่วยความจำ: RAM 4 GB
    • กราฟิก: GeForce GT 430 (1024 MB) / Radeon HD 6850 (1024 MB)
    • DirectX: เวอร์ชั่น 9.0c
    • เครือข่าย: การเชื่อมต่ออินเทอร์เน็ตบรอดแบนด์
    • พื้นที่เก็บข้อมูล: พื้นที่ว่าง 14 GB
    • การ์ดเสียง: รองรับ DirectX
    • หมายเหตุเพิ่มเติม: Windows XP และDirectX® 9.0b และต่ำกว่าไม่รองรับ

รายละเอียด : หนังกำลังดังก็อย่าลืมจัดในเกมอเวนเจอร์สประกอบ! วิดีโอเกม LEGO MARVEL ที่ขายดีที่สุดกลับมาพร้อมกับการผจญภัยครั้งใหม่ของ Super Hero เข้าร่วมทีมเวนเจอร์สของ LEGO MARVEL และสัมผัสกับวิดีโอเกมที่มีตัวละครและเนื้อเรื่องจากภาพยนตร์ที่ได้รับการยกย่องและอื่น ๆ เล่นเป็น Super Heroes ที่ทรงพลังที่สุดในภารกิจของพวกเขาเพื่อช่วยโลก

(ขนาดไฟล์ 13 GB)
    Download File : PART 1 | PART 2 | PART 3
    อัพเดทล่าสุด (ให้โหลดเกมหลักก่อน)

Pass : igg-games.com
    เครดิต : loadgame

"หาโปรแกรมไม่เจอ Ctrl + f หาได้เลยครับ" | ***** ไฟล์ทุกไฟล์โหลดได้หมดทุกไฟล์ครับ *****

PC - GAMES | Manga | SOFTWARE | เว็บไซต์

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Less is more
    กล่าวขอบคุณ
    164
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    Blog Entries
    1
    มันต้อง อัพเดท ลงทุกอันปะครับ พอดีแค่อันล่าสุดอันเดียว ลงไปแล้วเล่นไม่ได้ค้าง

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    มารับไปลองครับ ขอบคุณครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เล่นไม่ได้ครับ ตอนลงแพท เหมือนมัน ไม่สำเร็จ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ขอบคุณครับ