ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883

**[PC] Orcs Must Die [2011|Full|PL|PD|FJ|MF]

Orcs Must Die Fix-SKIDROW

...........DOWNLOAD LINK......OR......DOWNLOAD LINK............

Orcs Must Die Update 1-SKIDROW [8.97 MB.]

...........DOWNLOAD LINK......OR......DOWNLOAD LINK............

ลงเล่นใด้ 100% By Gii 1818

Publisher: Robot Entertainment
    Developer: Robot Entertainment
    Genre: Action, Strategy, Indie

Description: Slice them, burn them, skewer them, and launch them – no matter how you get it done, orcs must die in this fantasy action-strategy game from Robot Entertainment. As a powerful War Mage with dozens of deadly weapons, spells, and traps at your fingertips, defend twenty-four fortresses from a rampaging mob of beastly enemies, including ogres, hellbats, and of course, a whole bunch of ugly orcs. Battle your enemies through a story-based campaign across multiple difficulty levels, including brutal Nightmare mode! Will you roast orcs in pits of lava, pound them flat with a ceiling trap, or freeze and shatter them with a slash? No matter the weapons and traps you choose, you’re sure to have an orc-killing blast!

Features:
    24 Fortresses to Defend – Twisting passages, tall towers, and wide-open chambers all need a war mage to protect them
    6 Orc-Killing Weapons and Spells – From crossbow and bladestaff to the magical power of the elements
    19 Deadly Traps and Fierce Minions – Choose from a wide variety of traps including arrow walls, spike traps, spinning blades, and flaming brimstone or call in allies to assist you in the destruction of the orc horde
    11 Unique Enemies – Including ogres, flying hellbats, and of course, a whole bunch of ugly orcs
    Story-based Campaign – Fend off orcs across three acts to discover the mysterious power behind their relentless assaults
    Persistent Upgrades – Unlock improved traps as you progress through the campaign
    Extensive Replayability – “Nightmare Mode” and a skull ranking system provide extended play
    Scoring System and Leaderboard – Compete with your friends for the title of Best Orc Killer!

Minimum Requirements:
    Processor: 2GHz Dual Core
    Memory: 2 GB RAM
    Graphics: NVIDIA GeForce 6800 or ATI Radeon x1950 or better with 256MB VRAM
    DirectX®: dx90c
    Hard Drive: 5 GB HD space

::...ติดตั้งเสร็จ เล่นใด้เลย...::

DOWNLOAD

SKIDROW VERSION

Orcs Must Die - SKIDROW 2.3 GB.[FULL]

PutLocker : Single Link ! 2.3 GB.

...........DOWNLOAD LINK............

PetaNDrive : Single Link ! 2.3 GB.

...........DOWNLOAD LINK............

FileJungle : Single Link ! 2.3 GB.

PutLocker : [Recovery record 5%] 200MB. PART [13.PART]

......โหลดแทนกันใด้......

PetaNDrive : [Recovery record 5%] 200MB. PART [13.PART]

......โหลดแทนกันใด้......

Mediafire : [Recovery record 5%] 200MB. PART [13.PART]

Up load By Gii 1818

TEXTURE PATCH : 180MB.

PATCH เสริมภาพแบบ HD.

ไปวางที่ C:\game\Orcs Must Die\data\scenes

...........DOWNLOAD.....OR.....DOWNLOAD............

::...วันนี้คุณกด...แล้วหรือยัง...::

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ onncombo อ่านกระทู้
    มายืนยันครับ เล่นได้ 100 % มันส์มากกก อิอิ ไม่มีภาพนะ ขี้เกียจถ่าย เหอๆๆ แต่มายืนยัน จร้าาา
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Jizsy อ่านกระทู้
    win 7 64bit เล่นได้ 100%

สร้างป้อมบุคคลที่ 3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dalvision อ่านกระทู้
    มายืนยันว่าเล่นได้ 100% ครับ
    ไม่มีรูปขี้เกียจถ่าย เกมนี้สนุกมากเลยครับยิงแหลก
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ berrygo60 อ่านกระทู้
    มันส์ดีครับเกมส์นี้

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dead-or-alive อ่านกระทู้
    เล่นง่ายๆ มากๆเรยครับ ไฟล์เกมเล็กๆแต่ ความสนุกไม่เล็กเรย ครับ เพลินดี
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 11rd อ่านกระทู้
    มายืนยันว่าของ skidrow พื้นไม่แห่วง และสามารถอัพเกรดกับดักได้....ท่านเจ้าของกระทู้ลบ STEAM LEAKED-P2P ออกไปได้เลย
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ poch อ่านกระทู้
    โหลดได้ MF ไม่มีปัญหาเรื่องไฟล์เสีย แตกไฟล์ได้ไม่มีปัญหา ลงเกมส์ได้ไม่ปัญหา ลงแคร๊กในISOได้ไม่มีปัญหา เล่นได้ไม่มีปัญหา ขอบคุณครับ
    ปล.เล่นหนุกเลยทีเดียว ยอมรับว่าเมื่อเห็นเกมส์นี้ใหม่ๆก็ขอบายเลย แต่พอลองดูวีดีโอแล้ว น่าสนดี ชอบมากครับ ใครชอบแนว ทาวดีเฟ้น น่าจะชอบเกมส์นี้ครับ ตลกดี มันส์มาก กดดันดีครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gii1818 : 16th October 2011 เมื่อ 00:59

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    726
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ว้าวววววว .. คนแรกเลยเหรอนี่ ..

ขอบคุณเจ้าคะสำหรับเกมหนุกๆ

กล่าวขอบคุณ
    160
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    ขอบคุนคับบบ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    น่าสนุกๆ ดีตอนเช้าครับผม
    I Loe Jokergameth

กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ขอบคุณมากครับ เกมส์มาใหม่เลยนะเนี่ย

กล่าวขอบคุณ
    369
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    มายืนยันครับ เล่นได้ 100 % มันส์มากกก อิอิ ไม่มีภาพนะ ขี้เกียจถ่าย เหอๆๆ แต่มายืนยัน จร้าาา
    AonComBo@JokerGameth

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

{{Sorry Bro. Ma Bad}}
    กล่าวขอบคุณ
    761
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,002
    เล่นเดโมตั้งนาน ได้เล่นตัวเต็มแล้ว (หลุดมาจนได้)

Queen Cydaron
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 816
    win 7 64bit เล่นได้ 100%

สร้างป้อมบุคคลที่ 3

{ THE HELL}{IS GOING}{ON}
    กล่าวขอบคุณ
    2,204
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,095
    น่าเล่นดีครับ ขอบคุณมากๆครับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    น่าเล่นดีครับ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    Lan ไได้ไหมครับ

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    110
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    thank kub
    JINANURAKza

กล่าวขอบคุณ
    1,200
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    เหมือนเกมใน android เลย ขอบคุณครับ
    I Love JokerGameTH:rolleyes:

ชอบดู (AV) เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    917
    ได้รับคำขอบคุณ: 341
    น่าเล่นดีครับ

18+ มาละเจ้า
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,032
    แนวนี้แหละที่หามานานบนพีซี...

กล่าวขอบคุณ
    82
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    มายืนยันว่าเล่นได้ 100% ครับ
    ไม่มีรูปขี้เกียจถ่าย เกมนี้สนุกมากเลยครับยิงแหลก

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    หลายๆด่าน แมพแหว่งๆ โบ๋ๆ -.-
    INTEL CORE i7-2600 CPU @ 3.4 GHz 4 CORES 8 LOGICAL PROCESSORS
    RAM 8 GB / AMD RADEON HD 6900 SERIES 2 GB / WINDOWS 7 64-Bit

IWillBeAComputerEngineer
    กล่าวขอบคุณ
    994
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    ขอบคุณครับ ^_^

ฝันซะไกล ไปไม่ถึง
    กล่าวขอบคุณ
    350
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,272
    เล่นไปได้ไกลพอสมควรและอยากบอกว่าด่านหลังๆนี้บัคกระจายครับ = ="

พื้นหายวางกับดักไม่ได้เลย ไม่ทราบว่าตอนนี้มี patch แก้ออกมารึงยังครับ?

Kaneki ken
    กล่าวขอบคุณ
    691
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,621
    มันส์ดีครับเกมส์นี้

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    191
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    เม้าจะพังเพราะเกมนี้อ่ะ 55+

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ใครเล่นจบแล้วรบกวนถามหน่อยครับ ทำยังไงให้มีเงินซือกับดักตอนแรกเพิ่ม แล้วอัปเกรดยังไงครับ อ๊อคมาเยอะแต่ให้เงินนิดเดียวยิงไม่ทัน
    เล่นมาติดที่ด่าน 6 หลายรอบละ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

18+ มาละเจ้า
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,032
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kanoktuch2 อ่านกระทู้
    เล่นไปได้ไกลพอสมควรและอยากบอกว่าด่านหลังๆนี้บัคกระจายครับ = ="

พื้นหายวางกับดักไม่ได้เลย ไม่ทราบว่าตอนนี้มี patch แก้ออกมารึงยังครับ?
    เห็นว่าต้อง SKIDROW VERSION บัคไม่มี ไม่รู้จริงหรือเปล่านะ

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

JKG ~*Forever*~
    กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    เล่นได้100%ครับ แต่มันมีบัค พื้นที่หาย

-ด่าน12ไม่มีที่วางของไม่เท่าไร ยังพอวางทางให้มันเข้ามาให้เราฟันได้ เลยพอผ่านไปได้

-ด่าน13เกิดมาตก แล้วตกอีก 4 รอบ gameover เลย T-T
    ขอบคุณสมาชิก JokerGameTH ที่ "ให้" โดยไม่หวังผลตอบแทน

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 11rd อ่านกระทู้
    เห็นว่าต้อง SKIDROW VERSION บัคไม่มี ไม่รู้จริงหรือเปล่านะ
    กำลังอัพมาให้ลองกัน รอสักครู่ครับ.....