ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

talesrunner

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน โหลดเกม
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
โหลดเกมส์

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    468
    ได้รับคำขอบคุณ: 644

Exclamation ช่วงนี้รู้สึกว่า JKG เงียบๆนะครับ

ผมก็เป็นคนนึงที่เข้ามาเสพข่าว JKG เป็นพักๆ เฉลี่ยอาทิตย์ละสามครั้งโดยประมาณ

สามเดือนก่อนหน้านี้ยังเห็นกระทู้ข่าวเกมออกมาเรื่อยๆ

แต่ทุกวันนี้รู้สึกเหมือนว่ามันเงียบๆนะครับ ทั้งการพูดคุย และข่าวบนหน้าเว็บ (เว้นแต่แจกซอฟท์แวร์ฟรี ที่ไม่เงียบ 555555)

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

"Powered By AMD"
    กล่าวขอบคุณ
    376
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,194
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sydyon อ่านกระทู้
    ผมก็เป็นคนนึงที่เข้ามาเสพข่าว JKG เป็นพักๆ เฉลี่ยอาทิตย์ละสามครั้งโดยประมาณ

สามเดือนก่อนหน้านี้ยังเห็นกระทู้ข่าวเกมออกมาเรื่อยๆ

แต่ทุกวันนี้รู้สึกเหมือนว่ามันเงียบๆนะครับ ทั้งการพูดคุย และข่าวบนหน้าเว็บ (เว้นแต่แจกซอฟท์แวร์ฟรี ที่ไม่เงียบ 555555)
    สังคมมันเปลี่ยนไป ทุกวันนี้ไปสิงอยู่ในทวิตเตอร์ เฟสบุค อินสตาแกรม กันหมด เว็บบอร์ดก็เลยเหงาๆ ขนาดพันทิพย์คนยังเล่นน้อยลงเลยครับ

ชอบ"เธอ"เป็นชีวิตจิตใจ ^^
    Galaxy CI-0017+24
    กล่าวขอบคุณ
    3,732
    ได้รับคำขอบคุณ: 895
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HADOKEN อ่านกระทู้
    สังคมมันเปลี่ยนไป ทุกวันนี้ไปสิงอยู่ในทวิตเตอร์ เฟสบุค อินสตาแกรม กันหมด เว็บบอร์ดก็เลยเหงาๆ ขนาดพันทิพย์คนยังเล่นน้อยลงเลยครับ
    ตามนั้นเลย แต่เราก็เข้ามาเรื่อยๆนะ

กล่าวขอบคุณ
    468
    อยากให้พวกเรากลับมาเหมือนเดิมครับ ผมยังคิดถึงวันวานนะ

Performance
    กล่าวขอบคุณ
    118
    ได้รับคำขอบคุณ: 585
    คงต้องปิดเฟส ปิดยูทูป ปิดทวิต ปิดอินสตราแกรม ระบบเว็บบอร์ดน่าจะกลับมาครึกครื้นอีกครั้ง

Fuuu' ..

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,349
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,557
    คงกลับมาเหมือนเดิมไม่ได้แล้วล่ะครับ เว็ปเงียบแบบนี้มา 2-3 ปีแล้วมั้ง แล้วมีแต่จะเงียบลงเรื่อยๆ

ที่เข้ามาส่วนใหญ่ก็คงเข้ามาโหลดเกมกัน จะพูดคุยแบบเมื่อก่อนคงไม่มีแล้ว จะเหลือก็แต่ความทรงจำดีๆล่ะครับ

แต่ถึงเว็ปจะเงียบยังไง ผมก็ยังเข้าแทบทุกวันนะ มันเคยชินไปละ เวลาว่างผมมีเหลือเฟือ
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

กล่าวขอบคุณ
    468

Exclamation

เวลาเข้า web browser แล้วคิดไม่ออกว่าจะพิมพ์อะไร ผมจะติดพิมพ์คำว่า j หรือไม่ก็ o ปัจจุบันก็ยังเคยชินเนื่องจากผมมักจะเข้าสองเว็บนี้บ่อย

Jokergameth

Overclockzone

เป็นเหตุให้ผมยังเข้า jkg อยู่เหตุผลนึงเหมือนกัน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sydyon อ่านกระทู้
    เวลาเข้า web browser แล้วคิดไม่ออกว่าจะพิมพ์อะไร ผมจะติดพิมพ์คำว่า j หรือไม่ก็ o ปัจจุบันก็ยังเคยชินเนื่องจากผมมักจะเข้าสองเว็บนี้บ่อย

Jokergameth

Overclockzone

เป็นเหตุให้ผมยังเข้า jkg อยู่เหตุผลนึงเหมือนกัน
    ผมก็เป็นเหมือนกัน

กล่าวขอบคุณ
    184
    ได้รับคำขอบคุณ: 274
    Blog Entries
    4
    เข้ามาส่องอยู่เรื่อยๆเหมือนกันนะ แต่อย่างว่าแหละ webboard คนก็เล่นน้อยลง แล้วคนอัพคอนเทนต์ต่างๆก็คงมีภาระงานที่ต้องทำ ไม่ค่อยว่างมาเพิ่มเติมเท่าไรมั้ง คหสต.นะ