ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    469
    ได้รับคำขอบคุณ: 644

Exclamation ช่วงนี้รู้สึกว่า JKG เงียบๆนะครับ

ผมก็เป็นคนนึงที่เข้ามาเสพข่าว JKG เป็นพักๆ เฉลี่ยอาทิตย์ละสามครั้งโดยประมาณ

สามเดือนก่อนหน้านี้ยังเห็นกระทู้ข่าวเกมออกมาเรื่อยๆ

แต่ทุกวันนี้รู้สึกเหมือนว่ามันเงียบๆนะครับ ทั้งการพูดคุย และข่าวบนหน้าเว็บ (เว้นแต่แจกซอฟท์แวร์ฟรี ที่ไม่เงียบ 555555)

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

"Powered By AMD"
    กล่าวขอบคุณ
    344
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,138
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sydyon อ่านกระทู้
    ผมก็เป็นคนนึงที่เข้ามาเสพข่าว JKG เป็นพักๆ เฉลี่ยอาทิตย์ละสามครั้งโดยประมาณ

สามเดือนก่อนหน้านี้ยังเห็นกระทู้ข่าวเกมออกมาเรื่อยๆ

แต่ทุกวันนี้รู้สึกเหมือนว่ามันเงียบๆนะครับ ทั้งการพูดคุย และข่าวบนหน้าเว็บ (เว้นแต่แจกซอฟท์แวร์ฟรี ที่ไม่เงียบ 555555)
    สังคมมันเปลี่ยนไป ทุกวันนี้ไปสิงอยู่ในทวิตเตอร์ เฟสบุค อินสตาแกรม กันหมด เว็บบอร์ดก็เลยเหงาๆ ขนาดพันทิพย์คนยังเล่นน้อยลงเลยครับ

ชอบ"เธอ"เป็นชีวิตจิตใจ ^^
    Galaxy CI-0017+24
    กล่าวขอบคุณ
    3,724
    ได้รับคำขอบคุณ: 895
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HADOKEN อ่านกระทู้
    สังคมมันเปลี่ยนไป ทุกวันนี้ไปสิงอยู่ในทวิตเตอร์ เฟสบุค อินสตาแกรม กันหมด เว็บบอร์ดก็เลยเหงาๆ ขนาดพันทิพย์คนยังเล่นน้อยลงเลยครับ
    ตามนั้นเลย แต่เราก็เข้ามาเรื่อยๆนะ

กล่าวขอบคุณ
    469
    อยากให้พวกเรากลับมาเหมือนเดิมครับ ผมยังคิดถึงวันวานนะ

Performance
    กล่าวขอบคุณ
    117
    ได้รับคำขอบคุณ: 583
    คงต้องปิดเฟส ปิดยูทูป ปิดทวิต ปิดอินสตราแกรม ระบบเว็บบอร์ดน่าจะกลับมาครึกครื้นอีกครั้ง

Fuuu' ..

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    คงกลับมาเหมือนเดิมไม่ได้แล้วล่ะครับ เว็ปเงียบแบบนี้มา 2-3 ปีแล้วมั้ง แล้วมีแต่จะเงียบลงเรื่อยๆ

ที่เข้ามาส่วนใหญ่ก็คงเข้ามาโหลดเกมกัน จะพูดคุยแบบเมื่อก่อนคงไม่มีแล้ว จะเหลือก็แต่ความทรงจำดีๆล่ะครับ

แต่ถึงเว็ปจะเงียบยังไง ผมก็ยังเข้าแทบทุกวันนะ มันเคยชินไปละ เวลาว่างผมมีเหลือเฟือ
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

กล่าวขอบคุณ
    469

Exclamation

เวลาเข้า web browser แล้วคิดไม่ออกว่าจะพิมพ์อะไร ผมจะติดพิมพ์คำว่า j หรือไม่ก็ o ปัจจุบันก็ยังเคยชินเนื่องจากผมมักจะเข้าสองเว็บนี้บ่อย

Jokergameth

Overclockzone

เป็นเหตุให้ผมยังเข้า jkg อยู่เหตุผลนึงเหมือนกัน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    219
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sydyon อ่านกระทู้
    เวลาเข้า web browser แล้วคิดไม่ออกว่าจะพิมพ์อะไร ผมจะติดพิมพ์คำว่า j หรือไม่ก็ o ปัจจุบันก็ยังเคยชินเนื่องจากผมมักจะเข้าสองเว็บนี้บ่อย

Jokergameth

Overclockzone

เป็นเหตุให้ผมยังเข้า jkg อยู่เหตุผลนึงเหมือนกัน
    ผมก็เป็นเหมือนกัน

กล่าวขอบคุณ
    183
    ได้รับคำขอบคุณ: 274
    Blog Entries
    4
    เข้ามาส่องอยู่เรื่อยๆเหมือนกันนะ แต่อย่างว่าแหละ webboard คนก็เล่นน้อยลง แล้วคนอัพคอนเทนต์ต่างๆก็คงมีภาระงานที่ต้องทำ ไม่ค่อยว่างมาเพิ่มเติมเท่าไรมั้ง คหสต.นะ