ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

talesrunner

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน โหลดเกม
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
โหลดเกมส์

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1

สอนโหลด แบทเทิลฟิลด์ 4 ออนไลน์ ตัวใหม่ล่าสุด รีบโหลดตอนนี้เลยนะครับ กำลังปล่อยไฟล์โหลดเร็วมาก

[CENTER]

เข้าเล่นเกมหน้าเวป http://103.253.72.168

โหลดเกม แบบบิท
    http://103.253.72.168/download/fullgame.rar

สเปกขั้นต่ำ

ซีพียูแบบ Dual-Core (อาจเป็น Intel Core i5 หรือ AMD ที่รุ่นเทียบเท่ากัน)
    แรมขั้นต่ำที่ 2 GB
    การ์ดจอรองรับ DirectX 10 และมี VRAM อย่างต่ำ 256 MB
    มีพื้นที่ในฮาร์ดดิสก์เหลือ 20 GB ขึ้นไป
    ระบบปฏิบัติการขั้นต่ำเป็น Windows Vista

สเปกที่ทาง EA แนะนำ

ซีพียูแบบ Quad-Core มีความเร็วที่ 3 GHz
    แรม 4 GB สำหรับระบบปฏิบัติการแบบ 32-bit และ 8 GB สำหรับ 64-bit
    การ์ดจอเป็น NVIDIA GeForce Series 600 หรือ AMD Radeon HD 7000 Series ที่รองรับ DirectX 11 พร้อม VRAM 1 GB
    ระบบปฏิบัติการ Windows 7 (64-bit) ขึ้นไป
    พื้นที่ในฮาร์ดดิสก์เหลือมากกว่า 20 GB

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณมากครับ ผมโหลดแล้วแต่เข้าหน้าเว็ปไม่ได้ ทำไงดีครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DareDevil16 อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากครับ ผมโหลดแล้วแต่เข้าหน้าเว็ปไม่ได้ ทำไงดีครับ
    ตอนนี้เข้าหน้าเว็ปได้แล้วครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ภาคนี้ไม่ชอบ ฉากมันมืดๆ มองศัตรูยากมาก เพ่งหาจนหมดสนุก

' va|kyrie...'
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,258
    Blog Entries
    3
    คนเยอะไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ abababab อ่านกระทู้
    ภาคนี้ไม่ชอบ ฉากมันมืดๆ มองศัตรูยากมาก เพ่งหาจนหมดสนุก
    เห็นพี่เค้าบอกว่ามีให้เลือกเล่นภาค 3 ได้ด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ xaoninlove อ่านกระทู้
    ยังเลยครับต้องๆช่วยๆกันหาคนมาเล่นครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ xaoninlove อ่านกระทู้

มีคนโหลดเกม 400 กว่าคน ถามว่า คนเยอะไม๊เหมือนกันทุกคน เข้ามา ไม่เจอใคร แลัวก็หายไปครับ

คือ ต้องเล่นรอ คนโหลดใหม่เข้ามา มีเป็นพัน ก็ ไม่มีคนเล่น เพราะ เข้ามาคิดว่าไม่มีใคร แต่จริงๆคน ที่โหลด คือ คนอยากเล่น และ มีจำนวนมาก แต่ไม่ได้ เข้ามาเล่นพร้อมกัน