ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Hybrid View

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2

สอนโหลด แบทเทิลฟิลด์ 4 ออนไลน์ ตัวใหม่ล่าสุด รีบโหลดตอนนี้เลยนะครับ กำลังปล่อยไฟล์โหลดเร็วมาก

[CENTER]

เข้าเล่นเกมหน้าเวป http://103.253.72.168

โหลดเกม แบบบิท
    http://103.253.72.168/download/fullgame.rar

สเปกขั้นต่ำ

ซีพียูแบบ Dual-Core (อาจเป็น Intel Core i5 หรือ AMD ที่รุ่นเทียบเท่ากัน)
    แรมขั้นต่ำที่ 2 GB
    การ์ดจอรองรับ DirectX 10 และมี VRAM อย่างต่ำ 256 MB
    มีพื้นที่ในฮาร์ดดิสก์เหลือ 20 GB ขึ้นไป
    ระบบปฏิบัติการขั้นต่ำเป็น Windows Vista

สเปกที่ทาง EA แนะนำ

ซีพียูแบบ Quad-Core มีความเร็วที่ 3 GHz
    แรม 4 GB สำหรับระบบปฏิบัติการแบบ 32-bit และ 8 GB สำหรับ 64-bit
    การ์ดจอเป็น NVIDIA GeForce Series 600 หรือ AMD Radeon HD 7000 Series ที่รองรับ DirectX 11 พร้อม VRAM 1 GB
    ระบบปฏิบัติการ Windows 7 (64-bit) ขึ้นไป
    พื้นที่ในฮาร์ดดิสก์เหลือมากกว่า 20 GB

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ขอบคุณมากครับ ผมโหลดแล้วแต่เข้าหน้าเว็ปไม่ได้ ทำไงดีครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DareDevil16 อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากครับ ผมโหลดแล้วแต่เข้าหน้าเว็ปไม่ได้ ทำไงดีครับ
    ตอนนี้เข้าหน้าเว็ปได้แล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ภาคนี้ไม่ชอบ ฉากมันมืดๆ มองศัตรูยากมาก เพ่งหาจนหมดสนุก

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ abababab อ่านกระทู้
    ภาคนี้ไม่ชอบ ฉากมันมืดๆ มองศัตรูยากมาก เพ่งหาจนหมดสนุก
    เห็นพี่เค้าบอกว่ามีให้เลือกเล่นภาค 3 ได้ด้วยครับ

' va|kyrie...'
    กล่าวขอบคุณ
    642
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,253
    Blog Entries
    3
    คนเยอะไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ xaoninlove อ่านกระทู้
    ยังเลยครับต้องๆช่วยๆกันหาคนมาเล่นครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ xaoninlove อ่านกระทู้

มีคนโหลดเกม 400 กว่าคน ถามว่า คนเยอะไม๊เหมือนกันทุกคน เข้ามา ไม่เจอใคร แลัวก็หายไปครับ

คือ ต้องเล่นรอ คนโหลดใหม่เข้ามา มีเป็นพัน ก็ ไม่มีคนเล่น เพราะ เข้ามาคิดว่าไม่มีใคร แต่จริงๆคน ที่โหลด คือ คนอยากเล่น และ มีจำนวนมาก แต่ไม่ได้ เข้ามาเล่นพร้อมกัน