ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846

ARMA 2 เซฟฟรีใครเล่นบ้างครับ

ไม่มีเพื่อนเลย ได้เป็นแต่เครื่องบินทิ้งระเบิด เพราะภาคพื้นดินมันต้องไปกันเป็นกลุ่มและมันต้องสื่อสารกันด้วยเลยต้องหาคนไปช่วยเลย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    ผมเล่นครับแต่ยิงยากมากเลย หาตัวศัตรูก็ยากด้วย

กล่าวขอบคุณ
    2,368
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ book03214 อ่านกระทู้
    ผมเล่นครับแต่ยิงยากมากเลย หาตัวศัตรูก็ยากด้วย
    คลิกขวาสองครั้งมันจะใช้กล้องครับ

ถ้ามันเล่นยากนักก็เป็นหน่วยเครื่องบินทิ้งระเบิดเอาครับ ไม่งั้นก็เป็นเฮอร์ลิคอปเตอร์เอาก็ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manshinoda อ่านกระทู้
    คลิกขวาสองครั้งมันจะใช้กล้องครับ

ถ้ามันเล่นยากนักก็เป็นหน่วยเครื่องบินทิ้งระเบิดเอาครับ ไม่งั้นก็เป็นเฮอร์ลิคอปเตอร์เอาก็ได้ครับ
    มันเลือกยังไงอะครับหน่วย - -"ผมก็อยากเล่นกับคนไทยนะเจอแต่พวกฝรั่ง

กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ชื่อห้งที่ผมเล่น =SF= ขึ้นต้นแล้วจำไม่ได้แล้วครับ ผมmanshinoda

กล่าวขอบคุณ
    12
    คือผมถามหน่อยครับ เครื่องบินนำเครื่องขึ้นสตาทเครื่องยังไงอะครับขับไม่เป็นเลย- -*
    ผมนำเครื่องขึ้นได้แล้วแต่ ขับยังไงนิเครื่องบินขับไม่ไปหน้าเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย book03214 : 16th July 2011 เมื่อ 14:18

กล่าวขอบคุณ
    2,368
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ book03214 อ่านกระทู้
    คือผมถามหน่อยครับ เครื่องบินนำเครื่องขึ้นสตาทเครื่องยังไงอะครับขับไม่เป็นเลย- -*
    ผมนำเครื่องขึ้นได้แล้วแต่ ขับยังไงนิเครื่องบินขับไม่ไปหน้าเลย
    มันมีหลายแบบครับเครื่องบิน แต่ล่ะแบบจะขับไม่เหมือนกัน กดQค้างเปิดไอพ่น กดF เปลี่ยนลูกในการยิง กด X และ C Xคือเลี้ยวซ้าย Cคือเลี้ยวขวา อาปาเช่ต้องนั้งสองคน คนหนึ่งยิงคนหฟนึ่งขับ

กล่าวขอบคุณ
    2,368
    เรื่องอาชีพห้องผมมันจะสุ่มน่ะครับไม่ทรราบว่าห้องอื่นเป็นเหมือนกันป่าว

แต่ห้องผมสนุกมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 313
    กำเงิน 599 ไปซื้อ Combined Ops ของแท้แล้วมาเล่นที่ sv ไทยดีกว่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,368
    อยากซื้อผ่านเว็ปน่ะครับช่วยแนะนำเว็ปซื้อให้หน่อยครับ ไม่ชอบซื้อตรงน่ะครับแถวบ้านมันไกลจากที่ขายเกมเปง 20 โล ขี้เกียจไปมากๆ

กล่าวขอบคุณ
    14
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manshinoda อ่านกระทู้
    อยากซื้อผ่านเว็ปน่ะครับช่วยแนะนำเว็ปซื้อให้หน่อยครับ ไม่ชอบซื้อตรงน่ะครับแถวบ้านมันไกลจากที่ขายเกมเปง 20 โล ขี้เกียจไปมากๆ
    https://www.zest.co.th/content/view/id/9346/

แต่รวมค่าส่งแล้วจะแพงนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ก็เอาเป็นว่าเล่นฟรีไปก่อนครับ ไหนๆเขาก็แจกล่ะ 5555

กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ท่านใดที่เล่นมาห้อง =SF= นำหน้าน่ะครับผมจำชื่อห้องไม่ได้ แต่ผมสิงอยู่นี้ตลอดทักได้ manshinoda รายงาน

กล่าวขอบคุณ
    14
    ก็เอาเป็นว่าเล่นฟรีไปก่อนครับ ไหนๆเขาก็แจกล่ะ 5555
    ok ครับ

ถ้างั้นขอฝากอีกสัก 2-3 คลิปนะครับเผื่ออาจเปลี่ยนใจ อิอิ

เพื่อเพิ่มอรรถรสควรดูแบบ HD

กล่าวขอบคุณ
    2,368
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Roh_Z อ่านกระทู้
    ok ครับ

ถ้างั้นขอฝากอีกสัก 2-3 คลิปนะครับเผื่ออาจเปลี่ยนใจ อิอิ

เพื่อเพิ่มอรรถรสควรดูแบบ HD

เอามาให้ดูทำไมเนี้ย อยากซื้อเลย ขอแผ่นคุณเลยไม่ได้หรอครับ 555 ล่อครับ ถ้ามคุณมีเลขบัญชีเงิน PM มาบอกน่ะครับจะโอนให้ จัดส่งให้ด้วยน่ะครับ (ซื้อจากคุณเลยง่ายดี)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย manshinoda : 17th July 2011 เมื่อ 22:20

กล่าวขอบคุณ
    14
    เอามาให้ดูทำไมเนี้ย อยากซื้อเลย ขอแผ่นคุณเลยไม่ได้หรอครับ 555 ล่อครับ ถ้ามคุณมีเลขบัญชีเงิน PM มาบอกน่ะครับจะโอนให้ จัดส่งให้ด้วยน่ะครับ (ซื้อจากคุณเลยง่ายดี)
    ลองไปทดลองเล่นใน arma2thai.fix.gs ก่อนก็ได้ครับ (ถามคนที่ชื่อหมวดแข้วหรือ leonidaz หรือ physicxza เค้าจะบอกวิธีโหลดให้) ถ้าถูกใจก็ซื้อของแท้ผ่าน zest ได้เลย (ผมเองก็ซื้อผ่าน zest เอา)

กล่าวขอบคุณ
    2,368
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Roh_Z อ่านกระทู้
    ลองไปทดลองเล่นใน arma2thai.fix.gs ก่อนก็ได้ครับ (ถามคนที่ชื่อหมวดแข้วหรือ leonidaz หรือ physicxza เค้าจะบอกวิธีโหลดให้) ถ้าถูกใจก็ซื้อของแท้ผ่าน zest ได้เลย (ผมเองก็ซื้อผ่าน zest เอา)
    ครับ ขอบคุณคุณมากเลย กำลังสั่งซื้อครับ น่าจะอีก 3 วันสินค้าจะได้

Kill Me Baby
    กล่าวขอบคุณ
    11,069
    ได้รับคำขอบคุณ: 940
    ก่อนที่ผมจะซื้อขอ อัพคอมพ์ก่อนนะครับ ตอนนั้นเล่น ตุกจริง เด๋วรอจัดสเปกใหม่แล้วจะตามไปนะครับ *0*

กล่าวขอบคุณ
    2,368
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Msguzs อ่านกระทู้
    ก่อนที่ผมจะซื้อขอ อัพคอมพ์ก่อนนะครับ ตอนนั้นเล่น ตุกจริง เด๋วรอจัดสเปกใหม่แล้วจะตามไปนะครับ *0*
    เล่นเซิฟฟรีก่อนก็ได้ครับ http://www.bistudio.com/index.php/en...ries/arma-free นี้ครับโหลดได้เลย

ลองหาที่สมัครเองน่ะครับ ผมหาไม่เจอ ถ้าหาเจอจะมาโพสไว้ล่ะกันครับ