โหลดเกม [PC] Spider-Man: Shattered Dimensions | 4.09 GB

รายละเอียด : เกมส์ Spider-Man Shattered Dimensions ภาคใหม่ จาก activision ภาคนี้ทำมาไม่เหมือนเก่าครับ เป็นแบบเซลเชด มุมกล้องใกล้ขึ้น ตัวสไปเดอร์แมนมี 4 ตัว ให้เล่นเป็นฉากๆไป ฉากละ 1 ตัวละคร ไม่รอแล้วนะ เล่นเลยดีฟ่า ระบบการเล่น เปิดฉากมามีหัวหน้าฉากมาต้อนรับก่อนเลยครับ แล้วมันจะหนีไปเรื่อยๆจนจบฉาก เราต้องตามไปทวงเงินจากมัน เอ้ย ตามไปจัดการมันครับ ตามฉากก็จะมีไอเท็มตราสัญลักษณ์แมงมุมให้เก็บเอาไว้อัฟเกรดความสามารถตัวละคร และก็มีแมงมุมตัว เป็นๆเก็บแล้วจะเพิ่มเลือด เพิ่มค่าอัฟเกรดให้ฮีโร่ตัวนี้ให้มีความแข็งแกร่งมากขึ้น ไอเท็ม ผมเก็บเรียบเลย เล่นเกมส์อย่าให้เห็นนะ เก็บเรียบงกมั้ง เป็นนิสัยไปแล้วอ่ะ เก็บได้จะเก็บให้หมด

สเปคขั้นต่ำ
CPU: Pentium(R) Intel Core 2 Duo 2.6 GHz or AMD Athlon 64 X2 3800+ or better
RAM: 1 GB of RAM for Windows XP / 2 GB Windows Vista systems
OS: Windows XP (with Service Pack 3) or (Windows Vista with Service Pack 2)
VIDEO CARD: 256 MB 3D hardware accelerator card required – 100% DirectX 9.0c with Shader Model 3 support (NVIDIA GeForce 7800 256 MB and better chipsets / ATI Radeon X1800 256 MB and better chipsets)
TOTAL VIDEO RAM: 256 MB

ตัวอย่างเกมส์

Download File : HERE
***อ่านตรงนี้***
1. ปิด Antivirus ก่อนแตกไฟล์และขณะติดตั้งเกมส์ด้วย ถ้าไม่มีให้ ปิด Windows Defender แทน
2. หากแตกไฟล์ไม่ได้ให้โหลด Winrar v. ล่าสุดมาลงก่อนนะครับ หาโหลดใน google ได้เลยครับ
3. อย่าลืมติดตั้งไฟล์ในโฟลเดอร์ Redist or _CommonRedist (ถ้ามี) และเข้าเกมส์ด้วยการคลิ๊กขวา > Run As Administrator

"หาโปรแกรมไม่เจอ Ctrl + f หาได้เลยครับ" | ***** ไฟล์ทุกไฟล์โหลดได้หมดทุกไฟล์ครับ *****

PC - GAMES | Manga | SOFTWARE | เว็บไซต์