ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

talesrunner

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน โหลดเกม
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
โหลดเกมส์

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 520

♐ NBA 2K20 [CODEX][Google Drive][Multi Link][75GB]

====================================================

Requirement Game

MINIMUM:
    ระบบปฏิบัติการ: Windows 7 64-bit, Windows 8.1 64-bit or Windows 10 64-bit
    หน่วยประมวลผล: Intel Core i3-530 @ 2.93 GHz / AMD FX-4100 @ 3.60 GHz or better
    หน่วยความจำ: แรม 4 GB
    กราฟิกส์: NVIDIA GeForce GT 450 1GB / AMD Radeon HD 7770 1GB or better
    DirectX: เวอร์ชัน 11
    หน่วยบันทึกข้อมูล: พื้นที่ว่างที่พร้อมใช้งาน 80 GB
    การ์ดเสียง: DirectX 9.0x compatible

RECOMMENDED:

ระบบปฏิบัติการ: Windows 7 64-bit, Windows 8.1 64-bit or Windows 10 64-bit
    หน่วยประมวลผล: Intel Core i5-4430 @ 3 GHz / AMD FX-8370 @ 3.4 GHz or better
    หน่วยความจำ: แรม 8 GB
    กราฟิกส์: NVIDIA GeForce GTX 770 2GB / AMD Radeon R9 270 2GB or better
    DirectX: เวอร์ชัน 11
    หน่วยบันทึกข้อมูล: พื้นที่ว่างที่พร้อมใช้งาน 80 GB
    การ์ดเสียง: DirectX 9.0c compatible sound card

====================================================

⇱ PART 01 ⇲ ⇱ PART 02 ⇲ ⇱ PART 03 ⇲ ⇱ PART 04 ⇲

⇱ PART 05 ⇲ ⇱ PART 06 ⇲ ⇱ PART 07 ⇲ ⇱ PART 08 ⇲

⇱ PART 09 ⇲ ⇱ PART 10 ⇲ ⇱ PART 11 ⇲ ⇱ PART 12 ⇲

⇱ PART 13 ⇲ ⇱ PART 14 ⇲ ⇱ PART 15 ⇲ ⇱ PART 16 ⇲

โปรแกรมประเภทช่วยดาวโหลด
    - Internet Download Manager (IDM) 2018 (6.30) ⌦⌦ ↟ คลิก ↡
    - EagleGet 2.0.4.28 [Full] ⌦⌦ ↟ คลิก ↡

วิธีแก้โหลดไม่ได้โควต้าเกิน ให้ทำตามนี้เลยจ้า

How To Play Gameวิธีติดตั้งเกมส์
    1. Burn or mount the .iso
    2. Run setup.exe and install
    3. Copy crack from CODEX dir to installdir
    4. Play

✎✎✎ ปล. ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนลง Crack และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!
    ✎✎✎ สำหรับ Windows 8,10 ถ้าไม่มีแอนติ้ไวรัช ให้ปิด Windows Defender แทนจ้า

โหลดเกมส์อื่นๆเพิ่มเติมได้ที่ ➯➯➯ ⇱ MY GAME ⇲
    1 Part Direct Download
    ขอเกมส์ หรือ แจ้งปัญหาไฟร์เกมส์เสียได้ที่ ➽ ➽ https://goo.gl/8k4eAH

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    part10-11 fileหายครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 520
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ force8 อ่านกระทู้
    part10-11 fileหายครับ
    เช้คให้แล้วไม่หายครับ แต่น่าจะติดเรื่อง โควต้าครบกำหนด ให้แก้ตามคลิปนี้เลยครับ

วิธีแก้โหลดไม่ได้โควต้าเกิน ให้ทำตามนี้เลยจ้า
    [/SIZE]
    ขอเกมส์ หรือ แจ้งปัญหาไฟร์เกมส์เสียได้ที่ ➽ ➽ https://goo.gl/8k4eAH

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอบคุณครับบบ
    กระตุกกันไหมครับ ของผมมันหน่วงๆ พอมีวิธีช่วยไหมครับ