ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 1

อยากทราบอาการของ psp ของผม วานผู้รู้ช่วยตอบ

คือ psp ของผม เปิดบางที ก็จะไม่มีโฟเดอร์ เกมในตัวเครื่อง psp (ไม่ได้เปิดในคอมนะ เปิด psp) แล้วจะมีไฟกระพริบตรง ช่องไฟของ mem

แล้วพอผมถอด mem ออกแล้วใส่ใหม่ โฟเดอร์ก็กลับมา อยากทราบอาการ มันว่า เป็นที่ mem หรือที่เครื่องครับ

Moderator
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    Memory ครับผม

กล่าวขอบคุณ
    2
    อ่าขอบคุณครับ แล้วพอจะรู้ราคา ปุ่ม Home ไหมอ่ะ

Biomedical Engineering
    กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 135
    ปัญหาคงเป็นตัวที่ Memory นั่นแหล่ะครับ ยังไงลองเปลี่ยนดูนะครับ

Moderator
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ApacerMistery อ่านกระทู้
    อ่าขอบคุณครับ แล้วพอจะรู้ราคา ปุ่ม Home ไหมอ่ะ
    ปุ่ม home มีปัญหาอะไรรึครับเพราะ โดยปกติแล้วมันเสียยากที่สุด

ปล.ถ้าจะเปลี่ยนมันจะเปลี่ยนยางด้านล่างแบบยกแผงหมดครับ ไม่มีขายยางแค่ชิ้นเดียวครับ ราคา 150-200 ครับ สำหรับตัวยาง

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TunoE อ่านกระทู้
    ปุ่ม home มีปัญหาอะไรรึครับเพราะ โดยปกติแล้วมันเสียยากที่สุด

ปล.ถ้าจะเปลี่ยนมันจะเปลี่ยนยางด้านล่างแบบยกแผงหมดครับ ไม่มีขายยางแค่ชิ้นเดียวครับ ราคา 150-200 ครับ สำหรับตัวยาง
    คือมันกดไม่ติดเลยอ่ะครับ ก็ว่าน่าจะเสีย เพราะแค่ตกน้ำมาครั้ง 1

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: