ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 807

♐ Super Robot Taisen V [SKIDROW][Google Drive][9.4 GB]

====================================================

Requirement Game

MINIMUM:
    ระบบปฏิบัติการ: Windows 7 SP1, 64-bit
    หน่วยประมวลผล: Intel Core2 Quad Q8200 or AMD Phenom II X2 550
    หน่วยความจำ: แรม 4 GB
    กราฟิกส์: GeForce GT 320 or Radeon HD 6570, Intel Iris Pro 5200 or Radeon Vega 8
    DirectX: เวอร์ชัน 11
    หน่วยบันทึกข้อมูล: พื้นที่ว่างที่พร้อมใช้งาน 10 GB

RECOMMENDED:

ระบบปฏิบัติการ: Windows 10
    หน่วยประมวลผล: Intel Core2 Quad Q9400 or AMD Phenom II X4 940
    หน่วยความจำ: แรม 4 GB
    กราฟิกส์: GeForce GTX 650 or Radeon HD 5770
    DirectX: เวอร์ชัน 11
    หน่วยบันทึกข้อมูล: พื้นที่ว่างที่พร้อมใช้งาน 10 GB

====================================================

⇱ PART 01 ⇲ ⇱ PART 02 ⇲

วิธีแก้เซฟแล้วค้าง
    ให้เข้าไปแก้ที่ โฟเดอร์ที่ลงเกมไว้ในเครื่อง
    เข้าไปแล้วหาไฟล์ที่ชื่อ "Steam_api.int" ในหัวข้อ [GameSettings] ให้แก้ตัวเลขหัวข้อ
    - AppBuildId เปลื่ยนจากตัวเลขเก่าให้เป็นตัวเลข 1031400
    - Offline เปลื่ยนจากตัวเลขเก่าให้เป็นตัวเลข 1
    แล้วทำการเซพ ก็จะสามารถเล่นและเซพเกมส์ได้โดยไม่ค้างแล้วครับ

โปรแกรมประเภทช่วยดาวโหลด
    - Internet Download Manager (IDM) 2018 (6.30) ⌦⌦ ↟ คลิก ↡
    - EagleGet 2.0.4.28 [Full] ⌦⌦ ↟ คลิก ↡

วิธีแก้โหลดไม่ได้โควต้าเกิน ให้ทำตามนี้เลยจ้า

How To Play Gameวิธีติดตั้งเกมส์
    1. Extract
    2. Burn or mount the .iso
    3. Run setup.exe and install
    4. Copy crack from SKIDROW dir to installdir
    5. Play

✎✎✎ ปล. ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนลง Crack และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!
    ✎✎✎ สำหรับ Windows 8,10 ถ้าไม่มีแอนติ้ไวรัช ให้ปิด Windows Defender แทนจ้า

โหลดเกมส์อื่นๆเพิ่มเติมได้ที่

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Eesperado : 4th October 2019 เมื่อ 09:50
    ขอเกมส์ หรือ แจ้งปัญหาไฟร์เกมส์เสียได้ที่ ➽ ➽ https://goo.gl/8k4eAH

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    259
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    เล่นได้ครับ แต่ผมมีปัญหา มันsave game ไม่ได้ พอ create save มันจะค้าง กดไปไหนต่อไม่ได้ ลอง2รอบค้าง 2รอบ run adminก็ค้าง

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wongthida อ่านกระทู้
    เล่นได้ครับ แต่ผมมีปัญหา มันsave game ไม่ได้ พอ create save มันจะค้าง กดไปไหนต่อไม่ได้ ลอง2รอบค้าง 2รอบ run adminก็ค้าง
    เหมือนกันเลยครับ ยืนยันว่า เข้าเล่นได้ แต่พอจะเซฟเกมเท่านั้นแหละ ค้างเลยครับ
    CPU core i5 8400 6core/6theard : VGA GTX 1070 8Gb : MB Z370 Pro : RAM 16 Gb[8 x 2] BUS 2400 : SSHD FireCUDA 2TB : Monitor BenQ XL2411P 24' 144Hz

กล่าวขอบคุณ
    259
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    save ได้แล้วครับ เข้าไปแก้ที่ Steam_api.ini file in the game folder แก้ตรง AppBuildId เป็น 1031400 และ Offline เป็น 1

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wongthida อ่านกระทู้
    save ได้แล้วครับ เข้าไปแก้ที่ Steam_api.ini file in the game folder แก้ตรง AppBuildId เป็น 1031400 และ Offline เป็น 1
    พ่อพระมาโปรด

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณมากๆครับเล่นได้100%

กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 807

แน่นอนจริงๆ.........
    ขอเกมส์ หรือ แจ้งปัญหาไฟร์เกมส์เสียได้ที่ ➽ ➽ https://goo.gl/8k4eAH

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    โหลดได้ เล่นได้ เซฟได้ เล่นไปไกลแล้ว

แก้ตามด้านบนบอกหลังลงเกมส์ได้ 100%

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    โหลดมาแล้วลงเรียบร้อย ตอนช่วงเข้าเกมจอขาวแปบนึงแล้วก็เด้งออกมาครับแก้ยังไงดี

กล่าวขอบคุณ
    6,058
    ได้รับคำขอบคุณ: 93
    ขอบคุณนะ