ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,882

『◈ 1 LINK ISO ◈』➽ WWE 2K20 (CODEX | 45GB) ➽ [FiLECONDO|MEKAFiLE]

WWE 2K20 มาพร้อม 2 สตาร์ Becky Lynch , Roman Reigns
    สำหรับเกม WWE 2K20 มาใน Theme ของ Woman's Wrestling อย่างที่โปรโมทในมวยปล้ำจริงๆ ในช่วงปีที่ผ่านมานี้ ที่ให้แมตช์ของผู้หญิงได้เป็นแมตช์ปิดโชว์ของ Wrestlemania ครั้งล่าสุด

โดยเริ่มจากหน้าปกเกมที่ได้นำ Becky Lynch มาขึ้นปกเกมร่วมกับ Roman Reigns นอกจากนั้นแล้วความพิเศษของเกมภาคนี้คือ
    ใน Showcase mode จะเป็นเรื่องราวของ Four Horsewoman อย่าง Becky Lynch, Charlotte, Bayley, และ Sasha Banks (ปีที่แล้วเป็นของ Daniel Bryan)
    นอกจากนั้นเป็นครั้งแรกที่จะสามารถเล่น ตัวละครผู้หญิงใน mode Mycareer ได้ นอกจากนั้นแล้วก็นำตัวละครอย่าง Chyna (อดีตนักมวยปล้ำหญิงที่เคยได้แชมป์ Intercontinental) กลับมาให้ทุกคนกลับมาได้เล่นกันอีกด้วย

Genre: Simulation, Sports
    Developer: Visual Concepts
    Publisher: 2K
    Release Date: 22 Oct, 2019

FULL - CODEX : 45.3 GB
    45.3 GB (48,721,756,160 bytes)

FiLECONDO 1.LINK
    ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (สำรอง 1) >> (สำรอง 2)
    (สมัครโหลด VIP โหลดเร็ว แรง เต็มสปีด!!)
    MEKAFiLE 1.LINK
    ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (สำรอง 1) >> (สำรอง 2)
    *ปรกติลิ้งค์จะไม่ผ่านคลอบลิ้งค์ ที่ผ่านเพราะป้องกันลิ้งค์ครับ.

# ดาวน์โหลดแบบแบ่งพาทละ 10GB #
    FiLECONDO..: PART.1 - PART.2 - PART.3 - PART.4 - PART.5
    MEKAFiLE.....: PART.1 - PART.2 - PART.3 - PART.4 - PART.5

วิธีติดตั้ง Full Game
    เม้าส์ไฟล์ : ติดตั้งเกม : ก๊อปไฟล์ Crack ในโฟลเดอร์ CODEX ไปวางที่ไดร์ติดตั้งเกม : เล่น
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนลง Crack และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!
    ***ถ้าไม่มีแอนติ้ ปิด Windows Defender แทน

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gii1818 : 23rd October 2019 เมื่อ 17:12

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เกมส์ทำไมมัน slow slow อ่ะครับ ภาคที่แล้วยังลื่นๆอยู่เลย ต้องแก้ยังไงครับ

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    เกมเยอะมาก โหลดมาดองไว้เพียบ ฮาร์ดดิสจวนจะระเบิดอยู่แล้ว ดูแล้วชาตินี้คงเล่นไม่หมดแน่ๆ
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ใครที่ค้างหน้าโหลดก่อนเข้าเกม ลองทำตามวิธีนี้ดูนะครับ ได้ผล100%

กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ทำไมของผมเข็มขัดแชมป์มันมีแบบเดียวอ่าคับไม่มีแชมป์อื่นๆเลยครับ ปลดล๊อกหมดแล้วนะครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kuttoz อ่านกระทู้
    ทำไมของผมเข็มขัดแชมป์มันมีแบบเดียวอ่าคับไม่มีแชมป์อื่นๆเลยครับ ปลดล๊อกหมดแล้วนะครับ
    เหมือนกันเลยครับ universe mode ก็มีแต่แชมป์ WWE

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ koko333555 อ่านกระทู้
    ใครที่ค้างหน้าโหลดก่อนเข้าเกม ลองทำตามวิธีนี้ดูนะครับ ได้ผล100%

ผมลองทำตามหมดแล้ว ก้ยังค้างอยู่หน้าโหลดเหมือนดิมเลย

กล่าวขอบคุณ
    33
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ atostory อ่านกระทู้
    ผมลองทำตามหมดแล้ว ก้ยังค้างอยู่หน้าโหลดเหมือนดิมเลย
    ของผมทำตามแล้วเข้าได้นะครับหรือถ้าท่านเข้าไม่ได้จริงๆแนะนำปิดเน็ตแล้วเข้าเล่นครับ

กล่าวขอบคุณ
    33
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ koko333555 อ่านกระทู้
    เหมือนกันเลยครับ universe mode ก็มีแต่แชมป์ WWE
    ได้แล้วครับท่านเข้าไปลบไฟล์เซฟเกมแล้วเข้าดูใหม่ครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kuttoz อ่านกระทู้
    ได้แล้วครับท่านเข้าไปลบไฟล์เซฟเกมแล้วเข้าดูใหม่ครับ
    เซฟเกมอยู่ตรงไหนครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Deadhtman53 อ่านกระทู้
    เซฟเกมอยู่ตรงไหนครับ
    C:\Users\Public\Public Documents\Steam\Codex\1015500\remote

ตามนี้ครับ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้แล้สครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    33
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Deadhtman53 อ่านกระทู้
    ได้แล้สครับ ขอบคุณครับ
    เสียอย่างเดียวเล่น โหมด originals ไม่ได้