ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

psp 3001 fw 5.03 gen - c เครื่องค้างเล่นไม่ได้มีวิธืแก้ยังไงบ้างครับ

เล่นเครื่อง psp 3001 fw 5.03 gen - c พอดีเล่นจนแบตหมด พอมาเปิดเครื่องใหม่ปกติจะเข้าไปใน photo แล้วเครื่องมันจะรันใหม่ใช่มั้ยครับจากนั้นก็จะเข้าไปเลือกเกมส์ได้ปกติ แต่เครื่องของผมพอเข้า photo เครื่องมันไม่รันต่อครับมันกลับดับไปเฉยเลย เปิดเครื่องใหม่ก็มีแต่ธีมว่างๆรอนานพักใหญ่ มันจะขึ้นว่า The disc could not be read. กด o ถึงจะมีเมนูขึ้นมาใหม่ เข้าไปรันใหม่ก็เหมือนเดิม ทำไงดีครับใครรู้ช่วยตอบด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,279
    เมมน่าจะมีปัญหา ลอง ถอดเมม ออกมาแล้วใส่เข้าไปใหม่ และก็ลอง hen ใหม่ และก็เข้าไปเลือก CWF เช่น รุ่น gen-c Pro-4 แบบเนี่ย

กล่าวขอบคุณ
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cablenumber1 อ่านกระทู้
    เมมน่าจะมีปัญหา ลอง ถอดเมม ออกมาแล้วใส่เข้าไปใหม่ และก็ลอง hen ใหม่ และก็เข้าไปเลือก CWF เช่น รุ่น gen-c Pro-4 แบบเนี่ย
    ลองทำดูแล้วครับแต่ก็เป็นเหมือนเดิมอีก มีวิธีอื่นอีกมั้ยครับขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    75
    ปัญหานี้ ท่าทางผมจะเจอเหมือนกันแหะ จขกท ใช่ HEN Slimod_2 ป่าว ถ้าใช้ก็ปัญหาเดียวกับผมเลย hen ไม่ติดยังไงก็ลองตัวนี้นะ ผมพึ่งลองเหมือนกัน hen ติด ทีเดียวเลย

http://www.pspinw.com/index.php/PSP-...metheus-4.html

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    209
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    โฮะ ๆ รุ่น 3xxx เหมือนผมเวลาแบตหมดแล้วเครื่องดับก็รัน HEN ใหม่เอาครับถ้าไม่ได้ก็ลองเปลี่ยนตัวรัน HEN ดูครับก็น่าจะหาย ^^
    Dota 2
    :: My Facebook ::

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 159
    เจอปัญหาเหมือน ๆ กันเลน HEN มี UP ใหม่ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    75
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nattong อ่านกระทู้
    เจอปัญหาเหมือน ๆ กันเลน HEN มี UP ใหม่ไหมครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cablenumber1 อ่านกระทู้
    ปัญหานี้ ท่าทางผมจะเจอเหมือนกันแหะ จขกท ใช่ HEN Slimod_2 ป่าว ถ้าใช้ก็ปัญหาเดียวกับผมเลย hen ไม่ติดยังไงก็ลองตัวนี้นะ ผมพึ่งลองเหมือนกัน hen ติด ทีเดียวเลย

http://www.pspinw.com/index.php/PSP-...metheus-4.html
    ตามนี้เลยครับ เกมใหม่ๆ อาจโดนโปรแกรมกันตัว hen เก่าๆ ที่ hen ผ่าน รูป แต่ตัวนี้เป็นการ hen ผ่านตัวโปรแกรม ติด 100 เปอร์ครับ ผมลองแล้วแต่ก็คุ้มค่านะครับตัว hen นี้

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 159
    ตามนี้เลยครับ เกมใหม่ๆ อาจโดนโปรแกรมกันตัว hen เก่าๆ ที่ hen ผ่าน รูป แต่ตัวนี้เป็นการ hen ผ่านตัวโปรแกรม ติด 100 เปอร์ครับ ผมลองแล้วแต่ก็คุ้มค่านะครับตัว hen นี้
    ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ

กล่าวขอบคุณ
    15
    เรียบร้อยแล้วครับ HEN ติดทีเดียวเลยจริงๆ ดีมากเลยครับ ขอบคุณมากๆนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    209
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    แต่ Psp 3001 ของผมไม่ต้องรัน HEN แล้วนะรันแค่ CFW เวลาที่ CFW หลุด FW ของคุณถ้ารุ่น 3xxx น่าจะอัพเป็น 6.xx ขึ้นไปนะครับ

แนะนำไม่ให้อัพเองเพราะเดียวเครื่อง บริค แล้วรุ่น 3xxx ยัง ไม่มีแพนโดร่า มันก็จะกลายเป็นทีทับกระดาษราคาแพงไปเลย
    Dota 2
    :: My Facebook ::