ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 24

คือ ผมอึดอัดอะฮะ เกี่ยวกับแฟน

ึคือว่า ผมมีแฟน แล้ว แฟนผม เค้าไม่อยากให้ คนอื่นรู้ว่า เรา 2 คนเป็นแฟนกัน เลยทำเนียนเหมือนเพื่อน ผมก็ไม่กล้าบอกว่า อึดอัด

ผมเคยบอก แฟนไปว่า ไม่อยากอยู่อย่างนี้แล้ว มันอึดอัดอ่า แฟนผมก็อ้างมาว่า ก็ไม่อยาก ให้คนอื่นรู้ เดี๋ยวคนอื่นเค้า ถามโน่นนี้ ไม่อยากให้เป็นปัญหา

ผมอยากจะบอกกลับไปว่า ถ้ามีปัญหากันมากแล้วเธอจะมาคบกับเราทำไม คือ ผมไม่กล้าพูดอะครับ พึ่งคบมาไม่ถึงเดือน ดูใจกันมา 7 เดือน แล้วจะให้พูด

งี้มันก็ยังไงๆ อยู่ คือ อยากจะบอกว่า ผมควรทำไงดี ไม่อยากอยู่แบบ คนในความลับ อีกแล้ว T T

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    482
    ได้รับคำขอบคุณ: 605
    บอกไปเลยครับดีกว่าต้องมาเก็บให้อึดอัดเสียสุขภาพเปล่าๆ ดูใจกันมา7เดือนน่าจะคุยกันได้ทุกเรื่องน่ะ
    เชื่อผมคุณต้องทำได้

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    บอกไปเลยครับๆ เเฟนผมก็เหมือนกัน เปนแฟนกันเเต่ไม่อยากให้ใครรู้อะ ผมเลยบอกไป พูดดีๆนะครับเดี๋ยวเธอโกรธเอา

กล่าวขอบคุณ
    148
    ได้รับคำขอบคุณ: 138
    ถ้าเป็นแฟนกันต้องคุยได้ทุกเรื่อง

IT Hardware
    [ L O P B U R I ]
    กล่าวขอบคุณ
    1,542
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,175
    บอกเขาไปสิ
    I5 4670K XSPC COOLING MAXIMUS VI EXTREME corsair vengeance 8G MSI GTX 780 (Ref) PSU Tt 1500w Cooler Master Cosmos SE

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    มีแต่คบกับแล้วสบายใจ แต่ถ้าคบกันแบบนี้ลำบากใจ แล้วอนาคตจะเป็นไง... บอกไปตรงเลยดีก่า ตามสไตล์ ของเรา...

[YcF]Blue Blood
    กล่าวขอบคุณ
    1,886
    ได้รับคำขอบคุณ: 163
    บางครั้งเขาอาจจะยังไม่พร้อมที่จะให้คนอื่นเห็นว่าเขามีแฟนแล้วก็ได้นะครับ มันอาจจะมีเหตุผลอะไรหลายๆอย่างอ่ะนะ

ไงก็ลองคุยกันให้เครียๆไปเลยก็ดีนะครับ แต่ก็คุยกันด้วยเหตุด้วยผลด้วยนะครับ เดียวจะกลายเป็นผิดใจกันปล่าวๆ

แต่จริงๆก็บอกเขาไปก็ได้นะว่าคนอื่นจะว่ายังไงก็ช่างเขาเหอะ ยังไงๆ มันก็เป็นเรื่องของเรา
    มีเพียงคนที่ไม่ยอมแพ้เท่านั้นล่ะ ที่จะในได้สิ่งที่พวกเขาต้องการ

Ottomun Empire~ !!!
    กล่าวขอบคุณ
    288
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    บอกๆไปเถอะครับว่าคุณอึดอัด บอกไปเลยว่าึคุรก็มีความรู้สึกน่ะ คุณน้อยใจไรงี้
    หรือไม่ก็ ทนรอให้จังหวะดีๆค่อยบอกไรงี้ ^^