ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Your beautiful is true
    Portland, Oregon
    กล่าวขอบคุณ
    2,117
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,803

ชิงร้อยชิงล้าน:โหน่งหายไปไหน

คือว่าในรายการชิงร้อยชิงร้านผมล่ะสงสัยจริงๆ ว่าโหน่งหายไปไหน เพราะไม่เห็นเล่นละครเลย
    ผมถามเพื่อนบางคนบอกว่าโหน่งไปผ่าฟันคุด จริงรึเปล่า?
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Wizard อ่านกระทู้
    ผมเห็นเขาปากเบี้ยวๆอ่ะครับ
    ใช่ตอน 3 อาทิตย์มาท้าคนชนคลิป เห็นปากเบี้ยวๆหน้าซีดๆ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ F-A-I-L อ่านกระทู้
    เมื่อคืนนี้ก็ดูไม่เห็นเหมือนกัน
    จริงๆแล้วหายไป 3 อาทิตย์แล้วนะครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ChickenBomB อ่านกระทู้
    โหน่ง ป่วย เป็น โรค เกี่ยว กับ ระบบ ประสาท สัก พัก แล้ว ครับ แต่ ไม่รู้ โรค รัย
    สงสัยคงปิดข่าวไว้ด้วยเหตุผลบางประการ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ duchyzaza อ่านกระทู้
    ถ้าเขาป่วยขอให้พี่โหน่งหายเร็วๆนะครับ
    ผมเอาด้วยขอเป็นกำลังใจให้แก๊ง 3 ช่าซึ่ง หม่ำ เท่ง โหน่ง(ป่วยอยู่) ตุ๊กกี้ ตอนนี้บ้านน้ำท่วมแล้วนะ
    แต่ก็ยังมาเล่นตลกให้พวกเราดู
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย xxxlnwjung1 : 26th October 2011 เมื่อ 17:18

◣◥
    Home Sweet Hole
    กล่าวขอบคุณ
    261
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,618
    ไม่สบายนอนโรงพยาบาลครับ แต่ผมไม่รู้ว่าโหน่งเขาเป็นอะไรนะ

๏[ Plai+++ ]๏
    กล่าวขอบคุณ
    172
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,544
    ผมเห็นเขาปากเบี้ยวๆอ่ะครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

มาวินมาแวะ มาวินมาแวะ ..
    กล่าวขอบคุณ
    675
    ได้รับคำขอบคุณ: 529
    เมื่อคืนนี้ก็ดูไม่เห็นเหมือนกัน
    ถถถถถถ

ニャル子さん (」・ω・)」うー!(/・ω・)/に
    Tachibana kanade Home
    กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,130
    โหน่ง ป่วย เป็น โรค เกี่ยว กับ ระบบ ประสาท สัก พัก แล้ว ครับ แต่ ไม่รู้ โรค รัย

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    309
    ได้รับคำขอบคุณ: 256
    เห็นปากเบี้ยวอ่ะ แต่ยังเห็นมาช่วงยามา5อยู่เลย พูดแบบปากเบี้ยวๆ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.::[ GG = Good Gamer ]::.
    ที่ไหนก็ได้ที่มีเธอ xD
    กล่าวขอบคุณ
    868
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,023
    ถ้าเขาป่วยขอให้พี่โหน่งหายเร็วๆนะครับ
    SUCK JKG !!!!

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: