ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 483

ช่วยด้วยจ้า ????????? อยากทราบวิธีแก้ใขหัวข้อกระทู้คับ

จุดที่อยากแก คือ หัวข้อกระทู้ ที่มันจะเรียงแล้วให้คนคลิกเข้าไป
    คือผม เข้าไปแก้ ("ชื่อหัวข้อ") ได้ แต่หัวข้อกระทู้แก้ไขยังไงคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Master[Devil] : 26th October 2011 เมื่อ 17:21
    E = m c2

กล่าวขอบคุณ
    4
    ขอเป็นกรณีเร่งด่วนนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Master[Devil] : 26th October 2011 เมื่อ 17:35
    E = m c2

.::[ GG = Good Gamer ]::.
    ที่ไหนก็ได้ที่มีเธอ xD
    กล่าวขอบคุณ
    868
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,023
    ใช้ภาษาไทยให้ถูกต้องด้วยนะ ถ้าจะเเก้ไข หัวข้อกระทู้ มอง มุมขวาล่างครับจะมีคำว่า ''เเก้ไขกระทู้ ''
    SUCK JKG !!!!

กล่าวขอบคุณ
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ duchyzaza อ่านกระทู้
    ใช้ภาษาไทยให้ถูกต้องด้วยนะ ถ้าจะเเก้ไข หัวข้อกระทู้ มอง มุมขวาล่างครับจะมีคำว่า ''เเก้ไขกระทู้ ''
    ไม่รู้ว่าผมไม่เข้าใจจุดไหนหรอป่าวคับ คือผมลองเปลี่ยน ชื่อหัวข้อ เป็น ช่วยด้วยจ้า ????????? จะที่มี ? แค่ 3 เป็น 9 ตัวคับ ปรากฏว่าเปลี่ยนได้คับ
    แต่ อยากให้สังเกตุ หัวข้อกระทู้ ตัวหนังสือสี ส้ม อะคับ มันยังเป็น ช่วยด้วยจ้า ??? เหมือนเดิมคับ ผมทำไม่ได้อะคับ

ปล.ขอบคุณที่เตือนในเรื่องการใช้ภาษาครับ
    E = m c2

.::[ GG = Good Gamer ]::.
    ที่ไหนก็ได้ที่มีเธอ xD
    กล่าวขอบคุณ
    868
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,023
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Master[Devil] อ่านกระทู้
    ไม่รู้ว่าผมไม่เข้าใจจุดไหนหรอป่าวคับ คือผมลองเปลี่ยน ชื่อหัวข้อ เป็น ช่วยด้วยจ้า ????????? จะที่มี ? แค่ 3 เป็น 9 ตัวคับ ปรากฏว่าเปลี่ยนได้คับ
    แต่ อยากให้สังเกตุ หัวข้อกระทู้ ตัวหนังสือสี ส้ม อะคับ มันยังเป็น ช่วยด้วยจ้า ??? เหมือนเดิมคับ ผมทำไม่ได้อะคับ

ปล.ขอบคุณที่เตือนในเรื่องการใช้ภาษาครับ
    อ๋อ อันนี้ก็ ผมไม่ค่อยเข้าใจเท่าไหร่

หัวข้อกระทู้สีส้ม จางๆ คืแกระทู้ ที่เราอ่านเเล้ว หรืแกระทู้ เก่าไปเเล้ว

กระทู้หัวข้อสีส้มเข้มๆ กระทู้ใหม่ หรือมีคนมาคอมเมนท์ โพสข้อความต่างๆ
    SUCK JKG !!!!

Arvil The Best
    กล่าวขอบคุณ
    179
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,953
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Master[Devil] อ่านกระทู้

ถ้าไม่เกิน 1 นาทีน่าจะเปลี่ยนหัวข้อกระทู้ด้านหน้าได้ครับ ถ้าเกิด ต้องแจ้ง mod ให้เปลี่ยนอย่างเดียว

กล่าวขอบคุณ
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ duchyzaza อ่านกระทู้
    อ๋อ อันนี้ก็ ผมไม่ค่อยเข้าใจเท่าไหร่

หัวข้อกระทู้สีส้ม จางๆ คืแกระทู้ ที่เราอ่านเเล้ว หรืแกระทู้ เก่าไปเเล้ว

กระทู้หัวข้อสีส้มเข้มๆ กระทู้ใหม่ หรือมีคนมาคอมเมนท์ โพสข้อความต่างๆ

ขออธิบายดังรูป

หัวข้อกระทู้ที่ต้องการแก้ใข

ลองแก้ใขแล้วดังรูป

ยังเป็นเหมือนเดิมคับ

สรุปคือ ผมไม่สามารถแก้ไขได้ แล้วผม สามารถลบกระทู้อันเดิม - แล้วตั้งกระทู้ใหม่ได้หรือไม่คับ
    - คำถามต่อมาคือผมจะลบอย่างไรคับ
    - มีวิธีอื่น ๆ อีกไหมคับ - -"

ปล. รบกวนผู้รู้มากไปหน่อย ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Master[Devil] : 26th October 2011 เมื่อ 18:37
    E = m c2

กล่าวขอบคุณ
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lunaluna อ่านกระทู้
    ถ้าไม่เกิน 1 นาทีน่าจะเปลี่ยนหัวข้อกระทู้ด้านหน้าได้ครับ ถ้าเกิด ต้องแจ้ง mod ให้เปลี่ยนอย่างเดียว
    จะลองดูนะ ขอบคุณที่แนะนำครับ
    E = m c2

Senior Moderator
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,209
    Blog Entries
    6
    ต้องการเปลี่ยนหัวข้อกระทู้ไหนกดปุ่มแจ้งลบมาเลยก็ได้ค่ะ แล้วใส่รายละเอียดไปว่าจะเปลี่ยนหัวข้อเป็นอะไร
    [BLOG] : [Visitor Message] : [Private Message]

ลองเข้าบอร์ดด้วยหมาไฟดูสิ แล้วชีวิตจะดีกว่าเดิม

กล่าวขอบคุณ
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ -=[BlueBlood]=- อ่านกระทู้
    ต้องการเปลี่ยนหัวข้อกระทู้ไหนกดปุ่มแจ้งลบมาเลยก็ได้ค่ะ แล้วใส่รายละเอียดไปว่าจะเปลี่ยนหัวข้อเป็นอะไร
    ขอบคุณครับมาก ๆ ครับ เปลี่ยนได้แล้ว ^^
    E = m c2