ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    101
    ได้รับคำขอบคุณ: 202

Red face [ 1 LINK ISO ] STAR WARS Jedi: Fallen Order DELUXE EDITION FULL-58 GB CRACK CODEX [GOOGLE DRIVE]

STAR WARS JEDI: FALLEN ORDER DELUXE EDITION

การผจญภัยรอคุณอยู่ หยิบไลท์เซเบอร์ขึ้นมาแล้วก้าวขึ้นเป็นเจไดให้ได้
    พบกับการผจญภัยสุดขอบจักรวาลใน Star Wars Jedi: Fallen Order™ เกมแนวแอ็คชั่นผจญภัยมุมมองบุคคลที่ 3 จากค่าย Respawn Entertainment ที่เน้นการเรียงร้อยเรื่องราวในเกมแบบผู้เล่นคนเดียวโดยผู้เล่นจะสวมบทบาทเป็นเจไดพาดาวันที่หนีรอดจากปฏิบัติการคำสั่งที่ 66 อย่างหวุดหวิดซึ่งเป็นเรื่องราวที่เกิดขึ้นหลังจากเหตุการณ์ในภาค 3: Revenge of the Sith และเพื่อที่จะฟื้นฟูนิกายเจไดขึ้นมาใหม่นั้น คุณจะต้องสำเร็จการฝึกฝนด้วยตนเองผ่านการเสาะหาตัวตนของคุณที่กระจัดกระจายอยู่ในอดีตอันเลือนลางแล้วพัฒนาพลังสุดแกร่งขึ้นมาใหม่พร้อมฝึกทักษะเพลงดาบเลเซอร์ให้ช่ำชองและหนีจากการตามล่าของกองทัพจักรวรรดิและเหล่าผู้สอบสวนอันน่าเกรงขามในเวลาเดียวกัน

ขณะที่คุณโลดแล่นไปในเกม คุณจะได้สัมผัสกับการดวลดาบแสงและการปะทะพลัง Force ที่ตั้งใจออกแบบมาให้ดุเดือดเข้มข้นเหมือนกับในภาพยนตร์นอกจากนี้ผู้เล่นจำเป็นต้องต่อสู้กับศัตรูโดยใช้กลยุทธ์ ทั้งการวิเคราะห์จุดแข็งและจุดอ่อนไปพร้อมกับกับประยุกต์ใช้ศาสตร์เจไดที่ร่ำเรียนมาในการเอาชนะคู่ต่อสู้และไขปริศนาที่ขวางทางคุณ

ภายในเกมนี้ นอกจากฉาก อาวุธ อุปกรณ์ และศัตรูที่มาจากในภาพยนตร์แล้ว แฟนๆ Star Wars ยังจะได้ตื่นตาไปกับสถานที่แปลกใหม่ รวมทั้งตัวละคร ดรอยด์ สิ่งมีชีวิต และคู่ต่อสู้หน้าใหม่ๆ อีกด้วย โดยเนื้อเรื่องภายในเกมเป็นส่วนหนึ่งของเรื่องราวในจักรวาล Star Wars ทีครั้งนี้จะพาแฟนๆ ไปเปิดเผยเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นในช่วงเวลาที่จักรวรรดิเพิ่งได้ขึ้นครองอำนาจผ่านสายตาของอดีตวีรบุรุษเจไดที่กลายมาเป็นเพียงผู้ถูกไล่ล่าซึ่งผู้เล่นจะต้องต่อสู้เอาชีวิตรอดไปพร้อมกับไขปริศนาของอารยธรรมโบราณที่สูญสิ้น ทั้งหมดนี้เพื่อเป้าหมายในการฟื้นฟูนิกายเจไดให้ได้ก่อนที่จักรวรรดิจะกวาดล้างเหล่าเจไดจนสิ้นซาก

จุดเด่นของเกม
    ● การต่อสู้สุดเข้มข้นเหมือนหลุดมาจากภาพยนตร์ – Jedi: Fallen Order จะมอบประสบการณ์สุดสมจริงในการสวมบทบาทเป็นเจไดผ่านระบบการต่อสู้อันล้ำสมัยที่ให้ผู้เล่นใช้กระบี่แสงในการโจมตี ปัดป้อง และหลบหลีกคู่ต่อสู้ไปพร้อมๆ กับประยุกต์ใช้พลัง Force อันแกร่งกล้าและหลากหลายเพื่อฟันฝ่าอุปสรรคที่ขวางหน้าไปให้ได้ โดยระบบการต่อสู้แบบใหม่นี้ แม้จะเรียนรู้ได้ไม่ยากแต่ยากที่จะเชี่ยวชาญ ยิ่งออกผจญภัยก็ยิ่งต้องฝึกฝนทักษะใหม่ๆ ที่ได้รับเสมอๆ

● เรื่องราวของเจไดคนใหม่ - ในฐานะอดีตพาดาวันที่หนีจากการไล่ล่าของจักรวรรดิ คุณจะต้องสำเร็จการฝึกฝนของคุณก่อนที่เหล่าผู้สอบสวนแห่งจักรวรรดิจะล่วงรู้ถึงแผนการฟื้นฟูนิกายเจได ฟันฝ่าอันตรายและหลบหนีจากแผนการอันชั่วช้าของจักรวรรดิให้ได้โดยมีนักบินขี้โมโห อดีตอัศวินเจได และดรอยด์ผู้กล้าหาญคอยช่วยเหลือคุณในการผจญภัยที่มีเนื้อเรื่องอันเข้มข้นนี้ จงออกเดินทางและก้าวผ่านอุปสรรคมากมายที่มาในรูปแบบของการต่อสู้ การสำรวจและการไขปริศนา

● จักรวาลอันกว้างใหญ่รอคุณอยู่ - คุณจะได้ออกสำรวจผืนป่าโบราณ ผาหินลมแรง และป่าดงดิบอาถรรพ์ใน Jedi: Fallen Order โดยเกมจะมอบอิสระให้คุณเลือกว่าจะไปที่ใดต่อและไปเมื่อใดและเมื่อคุณเรียนรู้พลังและความสามารถใหม่ๆ คุณจะสามารถกลับไปยังสถานที่ที่เคยผ่านเพื่อเปิดเส้นทางใหม่ได้โดยใช้พลังที่สถิตอยู่ในตัวคุณ ทว่าจงอย่ามัวรอช้า เพราะจักรวรรดิออกไล่ล่าหาตัวคุณในทุกย่างก้าวเพื่อกวาดล้างเศษเสี้ยวสุดท้ายของนิกายเจได

Genre: Action, Adventure
    Developer: Respawn Entertainment
    Publisher: Electronic Arts
    Release Date: 15 Nov, 2019

[PART 5 GB 11PART]

ต้องขออภัยกับสมาชิกด้วยไม่ได้แบ๊กอัพไฟล์ไว้มีคนแจ้งละเมิดมีผู้หวังดีแจ้งไปต้องขอบคุณเค้าจริงๆๆ
    โหลดบิตแทนละกันเนอะ
    https://www12.zippyshare.com/v/cBMXeggj/file.html

ยืนยันเล่นได้ 100% ทดสอบแล้วเครื่องที่บ้าน Windows 10 PRO แท้อัพเดตล่าสุด 1909
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thattep02 : 29th November 2019 เมื่อ 16:53 เหตุผล: แก้ไขเวอร์ชั่นปรับปรุง

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 15 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    285
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    เล่นได้ชัวร์ 100% ลองแล้วครับผม

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ขอบคุณครับ ทำด้วยใจจริงๆไม่มีแปะลิงค์ด้วย

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

The man fastest alive
    กล่าวขอบคุณ
    4,044
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,291
    มีใครหลุดบ่อยเหมือนผมบ้างไหมครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    101
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ beesboy141 อ่านกระทู้
    มีใครหลุดบ่อยเหมือนผมบ้างไหมครับ
    เราเล่นไป 5 ดาว มีหลุดครั้ง 1 ลองปรับสเปกลงมา อีปิก ไม่ไหว ปรับลงมา บางทีการเล่นเถื่อนย่อมต้องมีแบบไม่สมบรูณ์ เป็นเรื่องธรรมดา
    แนะนำให้อัพเดตวินโดสล่าสุด กับ อัพเดตไดส์เวอร์กาดจอล่าสุด GeForce Experience ของ Star Wars Jedi Fallen Order
    พรุ่งนี้ก็จะลองเล่นต่อยาวจนจบๆๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thattep02 : 24th November 2019 เมื่อ 02:48

ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Blog Entries
    1
    ขอบคุณมากครับผม

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    272
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    ขอบคุณครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    ลิงค์บินจ้าาาาา รบกวนแอดหน่อยน๊า
    MSI GE72 Intel i7-5700HQ 2.70 GHz UP 3.50 GHz Ram 16 Nvidia Geforce GTX 960M

กล่าวขอบคุณ
    272
    เล่นได้ 1000000000% ครับแต่ถ้าปรับอีปริกก็จะหน่วงๆติดๆขัดๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    โหลดไม่ได้แล้วอ่ะ

ขออภัย คุณไม่สามารถเข้าถึงเอกสารนี้ เนื่องจากมีการละเมิดข้อกำหนดในการให้บริการของเรา

ดูรายละเอียดเพิ่มเติม เกี่ยวกับหัวข้อนี้ได้ที่ศูนย์ช่วยเหลือของ Google ไดรฟ์

โดนใครแจ้งไปแน่เลย โหลดมาครึ่งทางแล้วเนี่ย T_T

กล่าวขอบคุณ
    101
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ abababab อ่านกระทู้
    โหลดไม่ได้แล้วอ่ะ

ขออภัย คุณไม่สามารถเข้าถึงเอกสารนี้ เนื่องจากมีการละเมิดข้อกำหนดในการให้บริการของเรา

ดูรายละเอียดเพิ่มเติม เกี่ยวกับหัวข้อนี้ได้ที่ศูนย์ช่วยเหลือของ Google ไดรฟ์

โดนใครแจ้งไปแน่เลย โหลดมาครึ่งทางแล้วเนี่ย T_T
    ขออภัยกับความไม่สะดวกด้วยเนื่องจากมีคนรายงานโปรไฟล์

กล่าวขอบคุณ
    272
    https://filecrypt.co/Container/AF508DA46F.html

ลิงค์ใหม่ครับ เล่นได้ 100000% ครับ

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: