ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I'M PERFECT ! ♥ ..
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,529
    Blog Entries
    2

☆ - [[ 1-PART ]] - STAR WARS JEDI: FALLEN ORDER - (CODEX) - [[ FILECONDO|GOOGLE DRIVE ]] - ☆

Requires a 64-bit processor and operating system
    Processor: AMD FX-6100/Intel i3-3220 or Equivalent
    Memory: 8 GB RAM
    Graphics: AMD Radeon HD 7750, NVIDIA GeForce GTX 650 or Equivalent
    DirectX: Version 11
    Storage: 55 GB available space

เกมส์แนวแอ็คชั่นผจญภัยมุมมองบุคคลที่ 3 จากค่าย Respawn Entertainment ที่เน้นการเรียงร้อยเรื่องราวในเกมส์แบบผู้เล่นคนเดียวโดยผู้เล่นจะสวมบทบาทเป็นเจไดพาดาวันที่หนีรอดจากปฏิบัติการคำสั่งที่ 66 อย่างหวุดหวิดซึ่งเป็นเรื่องราวที่เกิดขึ้นหลังจากเหตุการณ์ในภาค 3: Revenge of the Sith และเพื่อที่จะฟื้นฟูนิกายเจไดขึ้นมาใหม่นั้น คุณจะต้องสำเร็จการฝึกฝนด้วยตนเองผ่านการเสาะหาตัวตนของคุณที่กระจัดกระจายอยู่ในอดีตอันเลือนลางแล้วพัฒนาพลังสุดแกร่งขึ้นมาใหม่พร้อมฝึกทักษะเพลงดาบเลเซอร์ให้ช่ำชอง และหนีจากการตามล่าของกองทัพจักรวรรดิและเหล่าผู้สอบสวนอันน่าเกรงขามในเวลาเดียวกัน

ช่วยกด "ขอบคุณ" ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลดต่อไปนะครับ

FULLGAME CODEX - 54.1 GB

NOTES: The update from 18th November is not included.

-| FileCondo 1 Part | -

Google Drive

PART01 : PART02 : PART03 : PART04 : PART05 : PART06 : PART07
    PART08 : PART09 : PART10 : PART11 : PART12 : PART13 : PART14

Password แตกไฟล์
    วิธีติดตั้งเกม
    Mount Image (เม้าส์ไฟล์) - ติดตั้งเกม - ก๊อปไฟล์ Crack ในโฟลเดอร์ CODEX
    ไปวางที่ไดร์ติดตั้งเกม - เล่น

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zionistic : 21st November 2019 เมื่อ 18:21

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    259
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    รอ google drive อิอิอิ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณคับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kaknoi : 20th November 2019 เมื่อ 22:43

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 4

ขอบคุณครับ

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Blog Entries
    1
    ขอบคุณมากครับผม

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณครับ
    In RVP Me Trust

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    มีใครเป็นเหมือนผมไหมครับ อัพสกิลแล้วเด้ง หลุด มาหน้าจอ

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อัพสกิลแล้วเด้งครับ ไม่ทราบว่าแก้ยังไง win 8 ครับ

Tags for this Thread