ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

ขอถามหน่อยนะครับ เรื่องเล่นxbox360อยู่ดีๆก็ดับไป พอไปดูที่หม้อแปลงมันขึ้นสีแดง

คือว่า ตอนนี้ผมหนีน้ำท่วมมาอยู่ที่เมืองจันทบุรีแล้วเอาxbox360รุ่นสลิมไปด้วย พอไปต่อเล่นcall of duty black opperation ได้ซักพักแก้เซง อยู้ดีๆเครื่องมันก็ดับไปเลย พอผมเดิมมาดูที่ตัวเครื่อง ก็ไม่ร้อนอะไรมาก แต่ว่ามอมองไปเห็นหม้อแปลงแล้วมันขึ้นไฟแดงอยู่ พอถอดปลั๊กแล้วเสียบใหม่ก็เล่นได้ แต่พอเล่นไปซักพักก็เกิดอาการเหมือนเดิมอีก ผมไม่ได้เป็นคนเล่นเกมเยอะเลยนะครับ หลังสอบเสร็จก็พึ่งเอาออกมาจากตู้เอง และเล่นครั้งนึ่งแค่1 ชั่วโมงกว่า แล้วทำไมหม้อแปลงมันขึ้นไฟแดง? แล้วไฟแดงนั้นคืออะไร? แก้ยังไง? มีผลกระทบอะไรไหม??ำชดช่วยผมทีคร้าบบบบบบบบบ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    ลองดูที่คู่มือของเครื่องอะครับมันน่าจะบอกเรื่องหม้อแปลงอยู่ แต่น่าจะเป็นที่หม้อแปลงอะครับเครื่องไม่น่าเป็นอะไร
    ลายเซ็นนี้ดีพี่ Joker มอบให้//โดนตบ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมลองดูแล้วครับ มันบอกให้เล่นในที่ระบายอากาศ เมื่อผมทำตาม มันก็ยังเป็นอยู่ดีง่า -- บางทีเล่นเปิดแอร์หนาวๆ มันก็แดงที่หม้อแปลงอยู่ดี