ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 765

Arrow +++โปรแกรมแอนตี้ไวรัส McAfee Internet Security 2011 Full +++

+++ โปรแกรมแอนตี้ไวรัส McAfee Internet Security 2011 Full +++

วิธี download นะค่ะ
    รอเวลานับถอยหลัง ตรงมุมขวา รอจนขึ้น SKIP AD ปุ่มสีเหลือง แล้วคลิ๊ก
    จะเจอเว็บที่ฝากไฟล์ไว้โหลดค่ะ
    ให้เลือก SLOW DOWNLOAD > รอ 30 วิ >พิมพ์ตัวอักษรที่เห็น กด Submit >
    Strat Download Now! แล้วคลิ๊ก

***หมายเหตุ โหลดแบบธรรมดา ค่ะ ห้ามใช้โปรแกรมช่วยโหลดค่ะ ***

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Joe Hisaishi
    กล่าวขอบคุณ
    794
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,657
    ขอบคุณมากครับ ตัวนี้ดีมากๆ เลย

ปล. ลงไงอะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Rukawa : 5th July 2011 เมื่อ 23:11

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ลงเวอร์ชั่นไหน ผมก็โดนบล็อกการใช้งานทุกที