ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

อัพโหลดขั้นเทพ !!
    กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,836

[PC] DISNEY UNIVERSE [REPACK/2011/ENG] [MF/WL/PL/FSN/GL/JF] 4 GB

เด็กเล่นได้ผู้ใหญ่เล่นดี

SS BY GAMESPOT

VIDEO BY YOUTUBE

รายละเอียด : ozonegame
    เกมนี้เราจะได้สนุกกับแอ็คชั่นแบบ Non-Stop ไปในโลกต่างๆ ทั้งการ์ตูน และหนังของดิสนีย์ สามารถเลือกชุดที่ใส่ได้จากตัวละครกวา 40 แบบ ทั้ง อลิส จาก Alice in Wonderland , ไมค์ จาก Monster , Inc. TRON จาก TRON : Legacy และ Stitch จาก Lilo & Stitch สำรวจโลกทั้ง 6 ที่จะมีภารกิจและเป้าหมายพิเศษที่ไม่เหมือนใครมาให้เราได้ทำกัน เราจะได้รับเครื่องมือพิเศษเฉพาะของแต่ละชุดเครื่องแต่งกายที่จะเปลี่ยนแปลงและมีพลังมากขึ้น สามารถเล่นร่วมกับเพื่อนอีก 3 คน และสนุกด้วยกันได้ทุกเพศทุกวัยกับ Disney Universe เกมที่จะมาสร้างความสนุกให้กับทุกคนจ้า จุดเด่นของเกม
    ภาพในเกมถึงแม้เป็นการผจญภัยมีการต่อสู้ แต่ก็ทำภาพออกมาได้น่ารักมาก เอฟเฟ็คของภาพไม่มีความรุนแรง เด็กเล็ก ๆ สามารถเล่นเกมนี้ได้ สเป็คของเครื่องรองรับเกมไม่มีความจำเป็นต้องสูงมากก็สามารถเล่นได้ รูปแบบการเล่นภายในเกมก็มีความน่าสนใจมากเพราะนอกจากเป็นการผจญภัยแล้วภายใน เกมยังมี มินิเควส(ในแต่ละด่านไม่ซ้ำกัน) ให้ได้ทำ ยิ่งถ้าเล่นกันจำนวน 2-4 คนก็จะทำให้สามารถเรียนรู้เรื่องความสามัคคีในการทำเควสต่าง ๆ ของแต่ละด่านได้และที่สำคัญภายในเกมยังมีลูกศร ไว้คอยบอกทิศทางในการทำเควสบอกตลอดเวลาทำให้เล่นง่าย ด่านแต่ละด่านจำลองภาพมาจากการ์ตูนดังต่าง ๆ จาก Disney และ รูปแบบตัวละครมากกว่า 40 แบบ สามารถเล่นโดยใช้ คีย์บอร์ดหรือจอยเกม เล่นก็ได้ เป็นเกมที่สามารถเล่นได้อย่างเพลิดเพลินและสร้างความสามัคคีกันได้เป็นอย่างดี

Year: 2011
    Genre: Arcade (Platform) / 3D / 3rd Person
    Developer: Eurocom Entertainment Software
    Publisher: Disney Interactive Studios

Publication Type: Repak
    Language: Multi7, English
    Sound language: Multi7, English
    Crack: enclosing (RELOADED)
    Author: GUGUCHA

System requirements:
     Operating System: - Windows XP / Vista / 7
     Processor: - Pentium IV with 3.0 GHz / AMD Athlon 64 3500 +
     Memory: - 1GB
     Video: - Geforce 8400 / Radeon 2900 with 256MB
     Hard disk space: - 5.85 GB

วิธีติดตั้ง
    - โหลดไฟล์ครบทั้งหมด
    - แตกไฟล์โดยใช้โปรแกรม winrar หรือ winrar 2
    - ทำการ mount image โดยใช้โปรแกรม Deamontools หรือ Deamontools 2
    - รันไฟล์ setup.exe
    - ทำตามขั้นตอน
    - ไม่ต้องแครกเข้าเล่นเกมส์ที่หน้าจอได้เลย
    - อัพโหลดโดย GIGKOK

Features repack
    - Do not cut / no recoded
    - Installation of ~ 5 min
    - Author Repack: GUGUCHA

ใส่ Record Recovery
    สามารถกด Alt+R เพื่อซ่อมไฟล์ได้ เพิ่มเติม

เป็นกำลังใจช่วยกันกด ด้วยน่ะครับ

PUTLOCKER 1 PART DOWNLOAD

WUPLOAD 1 PART DOWNLOAD

FILESONIC 1 PART DOWNLOAD

PULOCKER 1 GB/PART
    part 01 : part 02 : part 03 : part 04 : part 05

WUPLOAD 1 GB/PART
    part 01 : part 02 : part 03 : part 04 : part 05

FILESONIC 1 GB/PART

JUMBOFILE 1GB/PART

GOTUPLOAD 199MB/PART SHARE URL

MEDIAFIRE DOWNLOAD
    ลิ้ง MediaFire ให้ดาวน์โหลดจากลิ้งข้างล่างนี้แล้วเปิดเข้าไปจะเจอลิ้งของ MediaFire อีกทีครับ

UPLOADING : DUCKFILE : FILESONIC : PUTLOCKER
    หรือ
    UPLOADING : DUCKFILE : FILESONIC : PUTLOCKER

PASS DOWNLOAD
    หรือ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Merchanics อ่านกระทู้

เล่นได้100%ครับผม

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    ขอบคุณครับ เกมส์ใหม่ ขอรับไปละครับ

ถููกสังคมรัก ^^
    กล่าวขอบคุณ
    842
    ได้รับคำขอบคุณ: 513

THank จร้า

Defense Of The Ancients
    กล่าวขอบคุณ
    305
    ได้รับคำขอบคุณ: 256
    ลิ้ง Putlocker มันไม่ดีหรือป่าวครับมัน โหลดไม่ได้ คือผมจะโหลดพาส ของมีเดียไฟล์อ่ะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [Mz]_Zero อ่านกระทู้
    ลิ้ง Putlocker มันไม่ดีหรือป่าวครับมัน โหลดไม่ได้ คือผมจะโหลดพาส ของมีเดียไฟล์อ่ะครับ
    ผมก็เป็นครับ

กล่าวขอบคุณ
    410
    เพิ่มให้แล้วน่ะครับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    305
    ขอบคุณครับกำลังโหลดอยู่เล่นได้ไม่ได้ ผมจะมายืนยันให้นะครับ

Less is more
    กล่าวขอบคุณ
    164
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    Blog Entries
    1
    สุดยอด เกมน่ารักจริงๆ จะรับไปโหลด เหมือน Sims ตัวเล็กเลยงะ

Thk u

ลองมองไปบนท้องฟ้าดูซิ
    กล่าวขอบคุณ
    1,723
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,717
    ขอบคุณมากๆครับ
    ปรึกษา พูดคุยได้ที่ Facebook Tanonamnaj หรือ Hi5 Tanonamnaj
    ขอเวลา 1 นาที ยืนตรงนี้เงียบ ๆ แล้วมองไปบนฟ้า ลองคิดดูสิว่า ชีวิตมันวิเศษแค่ไหน

กล่าวขอบคุณ
    305
    ยืนยัน 1000000000%เล่นได้ แต่ งง ตอน SET UP เพราะ มันเป็นตัวหนังสือที่อ่านไม่ออกฮ่าๆๆๆ
    มายืนยันให้แล้วนะครับ สนุกมากเกมส์นี้ ถ้าคนชอบแนวนี้ นะ อิอิ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    เกมไรอะ น่าร๊ากสุดๆๆ ขอบคุนมากคับบ

กล่าวขอบคุณ
    104
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    Blog Entries
    1
    ขอบคุณมากครับพี่ GIGKOK
    INTEL CORE I5 4460 ASUS H97M-E HYPER-X 4 GB * 2 ASUS GTX750 TI

กล่าวขอบคุณ
    896
    ได้รับคำขอบคุณ: 128
    ขอบคุณครับ น่ารักน่าเล่น ^^
    I Love Mugi >,<

กล่าวขอบคุณ
    846
    ได้รับคำขอบคุณ: 207

แก้ยังไงอ่ะครับลองแก้แล้วไม่หายอ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    192
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    เล่นแบบ LAN ได้ไหมครับเนี่ย

IHS
    กล่าวขอบคุณ
    477
    ได้รับคำขอบคุณ: 67
    เกมส์น่ารักดี นะ

กล่าวขอบคุณ
    410
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zanimkor อ่านกระทู้

แก้ยังไงอ่ะครับลองแก้แล้วไม่หายอ่ะครับ
    ปิดแอนตี้ไวรัส แล้วเอาแครกมาลงใหม่ดูครับ

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    734
    ได้รับคำขอบคุณ: 77
    ถามหน่อยครับ ที่เขียนว่าเล่นได้2-4คนหมายถึงเล่นในเครื่องเดียวได้รึป่าวครับ หรือต้อง ออนไลน์

กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bossjibjib อ่านกระทู้
    ถามหน่อยครับ ที่เขียนว่าเล่นได้2-4คนหมายถึงเล่นในเครื่องเดียวได้รึป่าวครับ หรือต้อง ออนไลน์
    อยากรู้เหมือนกันครับ ใครเอาไปเล่นแล้วช่วยตอบด้วยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    192
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    รอคำตอบด้วยคนครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    รบกวนถามหน่อยครับ ว่าเราสามารถตั้งค่า Video ได้ไหมครับ

อยากจะลดนิดนึง มันเอื่อยๆ อิอิ ถ้ามีใครรู้ก็บอกด้วยนะครับ

รอคำตอบนะครับ ขอบคุณครับ ...

กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ขอบคุณมาก.....

กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    เล่นได้ 2-4 คนไนเครื่องเดียวคับ

กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    Thank คราบบบบบบบ... พี่ ^^

The Way of Chef .
    Thailand Lampang 52000 // Hua Hin 77110
    กล่าวขอบคุณ
    4,684
    ได้รับคำขอบคุณ: 324
    จะลองโหลดดูนะครับ น่าเล่นดี ^^
    ASUS M5A78L-M LX:AMD FX-8350 Kingston HyperX 8 GB Giggabyte GTX 660 OC