ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 807

♐ Need for Speed Heat ( ElAmigos )( Google Drive )

Minimum:
    ระบบปฏิบัติการ: Windows 10
    หน่วยประมวลผล (AMD): FX-6350 หรือเทียบเท่า
    หน่วยประมวลผล (Intel): Core i5-3570 หรือเทียบเท่า
    หน่วยความจำ: 8 GB
    การ์ดแสดงผล (AMD): Radeon 7970/Radeon R9 280x หรือเทียบเท่า
    การ์ดแสดงผล (NVIDIA): GeForce GTX 760 หรือเทียบเท่า
    DirectX: การ์ดแสดงผลที่รองรับเวอร์ชัน 11 หรือเทียบเท่า
    การเชื่อมต่อออนไลน์: อินเทอร์เน็ตความเร็ว 320 kbps หรือสูงกว่า
    พื้นที่ฮาร์ดดิสก์: 50 GB

Recommended:
    ระบบปฏิบัติการ: Windows 10
    หน่วยประมวลผล (AMD): Ryzen 3 1300X หรือเทียบเท่า
    หน่วยประมวลผล (Intel): Core i7-4790 หรือเทียบเท่า
    หน่วยความจำ: 16 GB
    การ์ดแสดงผล (AMD): Radeon RX 480 หรือเทียบเท่า
    การ์ดแสดงผล (NVIDIA): GeForce GTX 1060 หรือเทียบเท่า
    DirectX: การ์ดแสดงผลที่รองรับเวอร์ชัน 11 หรือเทียบเท่า
    ความต้องการในการเชื่อมต่อออนไลน์: อินเทอร์เน็ตความเร็ว 512 kbps หรือสูงกว่า
    พื้นที่ฮาร์ดดิสก์: 50 GB

================================

⇱ PART 01 ⇲ ⇱ PART 02 ⇲ ⇱ PART 03 ⇲ ⇱ PART 04 ⇲

⇱ PART 05 ⇲ ⇱ PART 06 ⇲

================================

วิธีแก้โหลดไม่ได้โควต้าเกิน ให้ทำตามนี้เลยจ้า

How To Play Gameวิธีติดตั้งเกมส์
    1. Extract
    2. Run “setup"
    3. Play the game

ปล. ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนลง Crack และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!
    สำหรับ Windows 8,10 ถ้าไม่มีแอนติ้ไวรัช ให้ปิด Windows Defender แทนจ้า

โหลดเกมส์อื่นๆเพิ่มเติมได้ที่ : CENTER GAME DOWNLOAD
    joker123
    ขอเกมส์ หรือ แจ้งปัญหาไฟร์เกมส์เสียได้ที่ ➽ ➽ https://goo.gl/8k4eAH

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    เล่นได้ 100%ครับ **ขอบคุณครับ**

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับผม

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    ทำไมเราเล่นเล่นไม่ได้ ลบ+ลงใหม่ - คลิกขวารัดก็แล้ว รีัเครื่องก็แล้ว กดเข้าเกมส์ไม่ได้เลย มันไม่รันอะไรเลย.....หรือว่ามีปัญหาที่ผมคนเดียว ปล ปิดnod32 แล้ว ตอนลงและเช็คดูตอนลงเสร็จว่ามันลบอะไรไหมก็ไม่ได้ลบอะไรไป

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ของผมก็เปิดไม่ติดเป็นแบบเดียวกันเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    กดเข้าเกมส์ครั้งแรกมันจะนิ่งไม่มีอะไรเกิด
    (ให้เข้าไปปิดใน Task Manager >> Processes หาตัวเกมส์ มันจะรันค้างอยุ่.)
    ให้คลิกขวา ที่ตัวเกมส์ กด End Task ออกแล้วลองเข้าใหม่
    เข้าเกมส์แบบ กดดับเบิ้ลคลิก แล้วรอ มันจะขึ้นหน้าต่าง สีดำ
    ให้รอแปปนึง จนมันจะแสดงภาพเกมส์
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย birdmanajaa : 30th December 2019 เมื่อ 17:30

กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ birdmanajaa อ่านกระทู้
    กดเข้าเกมส์ครั้งแรกมันจะนิ่งไม่มีอะไรเกิด
    (ให้เข้าไปปิดใน Task Manager >> Processes หาตัวเกมส์ มันจะรันค้างอยุ่.)
    ให้คลิกขวา ที่ตัวเกมส์ กด End Task ออกแล้วลองเข้าใหม่
    เข้าเกมส์แบบ กดดับเบิ้ลคลิก แล้วรอ มันจะขึ้นหน้าต่าง สีดำ
    ให้รอแปปนึง จนมันจะแสดงภาพเกมส์

ลองลบออก+ติดตั้งใหม่
    เหมือนเดิมครับ...ลองเปิดตัวเช็คการรันต่างๆดู...
    คือไม่ว่ากดเปิดเปิดกี่ครั้งก็ไม่รันตัวโปรแกรมตัวเกมส์ ให้เลยครับ..

สงสัยเล่นไม่ได้แน่ๆ...เศร้า

แก้ไข...เพิ่มเติม...ไปอ่านเว็บนอกตัวเครกของเจ้านี้ เห็นว่า AMD มีปัญหา.....

สอบถามครับใครที่เล่นไม่ได้ ใช้amd เหมือนผมหรือเปล่า cpu + การ์จอ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย real21th : 30th December 2019 เมื่อ 18:58

กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    Blog Entries
    1
    ผมไม่มีปัญหาครับ เล่นได้
    r7 1700
    rx580 8g
    16 g ram

กล่าวขอบคุณ
    101
    ได้รับคำขอบคุณ: 202
    ใช้วินโดสเถื่อนหมดสิทธิ อัพเดตแท้ล่าสุดเล่นได้ปกติ

Banned
    ในใจ natalia <3
    กล่าวขอบคุณ
    3,436
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,629
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ real21th อ่านกระทู้
    ลองลบออก+ติดตั้งใหม่
    เหมือนเดิมครับ...ลองเปิดตัวเช็คการรันต่างๆดู...
    คือไม่ว่ากดเปิดเปิดกี่ครั้งก็ไม่รันตัวโปรแกรมตัวเกมส์ ให้เลยครับ..

สงสัยเล่นไม่ได้แน่ๆ...เศร้า

แก้ไข...เพิ่มเติม...ไปอ่านเว็บนอกตัวเครกของเจ้านี้ เห็นว่า AMD มีปัญหา.....

สอบถามครับใครที่เล่นไม่ได้ ใช้amd เหมือนผมหรือเปล่า cpu + การ์จอ
    ถ้าใช้ FX เล่นไม่ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    ........

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    Thank U
    เล่นได้แล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    272
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    เล่นได้ครับ RTX 2070 Super rog Ryzen 3900

WIN 10 เถื่อนก็เล่นได้เหมือนกันครับ
    WIN 10 แท้ก็เล่นได้เหมือนกันครับ

ปล.เพราะผมมีทั้งสองแบบ 5 5 5

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    สอบถามครับ
    windows 10 ปิด Windows Defender (Real-time protection)
    กดตัวเข้าเกมแล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้น (ไปดูใน Task Manager >> Processes ตัวเกมค้าง 3 วิ แล้วหาย)
    มีวิธีแก้ไหมครับ

i5-4570 gtx 1060 ram 16 gb

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    27
    part ที่ 4 5 6 ทำสำเนาเพื่อโหลดไม่ได้ แก้ไขยังไงครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย satanic666 : 11th January 2020 เมื่อ 23:33

กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 807
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ satanic666 อ่านกระทู้
    part ที่ 4 5 6 ทำสำเนาเพื่อโหลดไม่ได้ แก้ไขยังไงครับ
    เป็นไปได้ว่าพื้นที่ในไดร์ googledrive ของผู้ใช้อาจจะเต็มเลยไม่สามารถทำสำเนาได้ ให้เข้าไปใน googledrive ของผู้ใช้แล้วทำการลบไฟล์ที่เคยทำสำเนาก่อนหน้า ลบออกไปก่อนนะครับ แล้วจะได้พื้นที่กลับมา แล้วค่อยทำสำเนาใหม่อีกครั้งนะครับ
    ขอเกมส์ หรือ แจ้งปัญหาไฟร์เกมส์เสียได้ที่ ➽ ➽ https://goo.gl/8k4eAH

กล่าวขอบคุณ
    27
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Eesperado อ่านกระทู้
    เป็นไปได้ว่าพื้นที่ในไดร์ googledrive ของผู้ใช้อาจจะเต็มเลยไม่สามารถทำสำเนาได้ ให้เข้าไปใน googledrive ของผู้ใช้แล้วทำการลบไฟล์ที่เคยทำสำเนาก่อนหน้า ลบออกไปก่อนนะครับ แล้วจะได้พื้นที่กลับมา แล้วค่อยทำสำเนาใหม่อีกครั้งนะครับ
    เรียบร้อยครับ ผมลบแต่ในหน้าข้อมูล แต่ดันลืมลบในถังขยะ
    ขอบคุณมากๆ

เพิ่มเติมครับ ลงแล้วเข้าเกมส์ไม่ได้ครับ
    เครื่องเป็น fx 6100
    ram 8 gb
    การ์ดจอ 1050ti
    เครื่องเพื่อนสเป๊คต่างกันที่ cpu เป็น intel เล่นได้ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย satanic666 : 12th January 2020 เมื่อ 20:16