ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,078

Arrow [1-PART] - DRAGON BALL Z : KAKAROT - (CODEX | 32GB) - [GOOGLE DRIVE]

UPDATE V1.031 - CODEX

DLC UNLOCKER

Available NEW! DLC for this release:
    • (DLC Unlocker) – DRAGON BALL Z: KAKAROT Pre-Order DLC Pack
    • (DLC Unlocker) – DRAGON BALL Z: KAKAROT Aged Wild Steak
    • (DLC Unlocker) – DRAGON BALL Z: KAKAROT Dragon Palace Bowl
    • (DLC Unlocker) – DRAGON BALL Z: KAKAROT Steaming-Hot Grilled Fish

[PC] DRAGON BALL Z : KAKAROT

Genres/Tags : Action, Third-person, 3D
    Companies : CyberConnect2, Bandai Namco Entertainment
    Languages : RUS/ENG/MULTI15
    Original Size : 32.2 GB

・สนุกไปกับเนื้อเรื่องภาค DRAGON BALL Z จากซีนน่าตื่นตา ไปจนถึง Side Quests เล็กๆ มากมายภายในเกม รวมถึงเนื้อหาที่ยังไม่เคยเปิดเผยที่ใดมาก่อนเป็นครั้งแรก!

・สัมผัสประสบการณ์การต่อสู้ฉากในตำนานของ DRAGON BALL Z ที่ยิ่งใหญ่ที่สุด กับคู่ต่อสู้ที่แฟนๆ ดราก้อนบอลรู้จักกันดีอย่าง ราดิซ, ฟรีเซอร์, และเซล เพิ่มพลังและความเก่งกาจของตัวละครด้วยการทำภารกิจต่างๆ ตามแบบฉบับเกม RPG เพื่อไปให้ถึงจุดหมาย!

・ตัวเกมไม่ได้มีเพียงการต่อสู้เท่านั้น แต่ผู้เล่นยังสามารถ "ใช้ชีวิต" ในแบบนักสู้ Z ได้อีกด้วย! ทั้งการตกปลา การบิน การทำอาหาร การฝึกวิชา และการต่อสู้กับศัตรูในภาค DRAGON BALL Z นอกจากนี้ยังสามารถสร้างปฏิสัมพันธ์กับตัวละครมากมายจากต้นฉบับการ์ตูน DRAGON BALL ภายในเกมได้อีกด้วย

ย้อนรอยเรื่องราวของโกคูและเหล่ายอดนักสู้ Z ทั้งหลาย ภายในโลกของ DRAGON BALL Z: KAKAROT! ที่ผู้เล่นสามารถสัมผัสประสบการณ์การแบทเทิลที่น่าตื่นตา แล้วยังมีกิจกรรมอื่นๆ อีกมากมายอย่างการตกปลา ล่าสัตว์ ทำอาหาร และฝึกวิชาไปพร้อมกับโกคู โกฮัง เบจิต้า และนักสู้คนอื่นๆ เพื่อปลดล็อกพื้นที่ใหม่ๆ ขณะออกเดินทางผจญภัยไปในจักรวาล DRAGON BALL Z

**FULL GAME BY CODEX

1 PART (32 GB)
    *รอ 3 วินาที แล้วกด Click ที่ GET LINK
    * เปลี่ยนภาษาเป็น > ไทย
    ไปที่ Dragon Ball Z Kakarot\Engine\Binaries\ThirdParty\Steamworks\Steamv139\Win64
    เปิดไฟล์ steam_emu.ini แก้ไขบรรทัด Language=thai

ดาวน์โหลดเกมแล้วอย่าลืมกด Thank ให้ด้วยนะครับจะได้มีกำลังใจ Upload เกมต่อไปอีก
    Upload By sittipoltumta
    Credit : sittipoltumta

ทุกเกมที่ผมนำมา Upload ให้ทุกท่านได้เล่นนั้น ผมทดสอบทุกเกมแล้วว่าเล่นได้ชัว 100%

ช่วยกันไปแวะเยี่ยมชม MY CENTER ของผมด้วยนะครับ
    (คลิกที่รูป )

**ถ้า Download เกมไม่ได้ หรือมีปัญหาอะไรก็ เข้ามาโพสต์ทิ้งไว้ในกระทู้นั้นๆ ผมจะรีบมาแก้ไขให้ครับ

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sittipoltumta : 24th January 2020 เมื่อ 09:49

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    พอลงเสร็จกดเข้าเกมส์มันวิ่งเข้าโปรแกรมสตีมง่ะ

กล่าวขอบคุณ
    999
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nonghee01 อ่านกระทู้
    พอลงเสร็จกดเข้าเกมส์มันวิ่งเข้าโปรแกรมสตีมง่ะ
    ได้ทำการลง Crack หรือยังครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้แล้วครับลืมดูว่ามี Crack ด้วย ปรับเป็นภาษาไทยได้เรียบร้อยครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณคับโหลดง่ายเล่นได้จริงเเบบนี้ที่เรียกว่าฟรีของจริง

กล่าวขอบคุณ
    6,058
    ได้รับคำขอบคุณ: 93
    ขอบคุณนะ

กล่าวขอบคุณ
    999
    **UPDATE DLC UNLOCKER

Available NEW! DLC for this release:
    • (DLC Unlocker) – DRAGON BALL Z: KAKAROT Pre-Order DLC Pack
    • (DLC Unlocker) – DRAGON BALL Z: KAKAROT Aged Wild Steak
    • (DLC Unlocker) – DRAGON BALL Z: KAKAROT Dragon Palace Bowl
    • (DLC Unlocker) – DRAGON BALL Z: KAKAROT Steaming-Hot Grilled Fish

กล่าวขอบคุณ
    0
    ตัวที่โหลดไปมี DLC มาเลยใช่ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    999
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nonghee01 อ่านกระทู้
    ตัวที่โหลดไปมี DLC มาเลยใช่ไหมครับ
    ไม่มีครับ ต้องโหลดแยกเพิ่มต่างหากนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    999
    **UPDATE V1.031 - CODEX