ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 744

Talking [MediaFire] NECROVISION [2010-REUP/ENG/Full-Rip] [Shooting/Adventure]

[CENTER][B]

[MediaFire] NECROVISION [2010-REUP/ENG/Full-Rip] (2GB)

Year: 2009
    Developer: The Farm 51
    Publisher: 1C/Cenega
    Genre: Action/FPS
    Platform: PC/Windows

NecroVision เป็นเกมแนว FPS ที่จะพาผู้เล่นไปสู่นรก ที่โหดร้าย เต็มไปด้วยภูตผีปีศาจมากมาย พร้อมด้วยอาวุธหลายรูปแบบโดยที่ผู้เล่นจะได้สวมบทบาทของทหารสมัยสงครามโลก ครั้งที่ 1 ในช่วงปี 1917 ที่ชื่อ ไซมอน บังเกอร์ ที่ได้พบว่าตัวเองนั้นถูกส่งไปยังกลางขัดแย้งที่ยากจะยอมรับได้ โดยจะต้องต่อสู้กับสิ่งที่ไม่ใช่มนุษย์หลากหลายรูปแบบ สำหรับแนวการเล่นของเกม NecroVision ยังคงอาศัยแนวการเล่นแบบ FPS ไว้อย่างเดิม กราฟิกภายในเกมนั้นทำออกมาดูย้อนยุคผสมกับแฟนตาซีหลุดโลกสู่นรกที่โหดร้าย ทั้งตัวละคร มาสเตอร์ และเนื้อเรื่องของเกม หากจะปล่อยให้เด็กเล็กเล่นควรมีผู้ใหญ่ให้คำแนะนำ ระบบ และเนื้อเรื่องของเกมไม่ยุ่งยาก ทำให้เล่นได้ง่าย และเสียงประกอบภายในเกมก็ทำให้ดูสมจริง หากใครที่ กำลังจะหาเกม FPS สนุกๆ และมีเนื้อเรื่องไม่ซ้ำซากก็ลองหาเกม NecroVision นี้มาเล่นกันดู

How To Install

1.แตกไฟล์ไปที่ ๆ จะลงเกมส์ เช่นถ้าจะลงเกมส์ไดร์ฟ D:/ ก็ให้แตกไฟล์ไปที่ไดร์ฟ D:/ ก่อน

2.จากนั้นกดที่ Setup.bat เพื่อทำการติดตั้งเกมส์

3.จากนั้นก็เข้าเล่นเกมส์ที่หน้า Desktop ได้เลยครับ ไม่ต้องแครก

Operating System: Microsoft Windows XP Service Pack 2, Vista
    Processor: Intel Pentium 4 2.4GHz or AMD Athlon 64 2800
    Memory: 1 GB RAM (XP) / 1.5GB (Vista)
    Graphic Card: 256 MB Video RAM or greater with DirectX9 Pixel
    Shader 3.0 support (NVIDIA GeForce 6600 or ATI Radeon X1600 or better)
    Disk Space: 8.0 GB available hard drive space
    Sound Card: DirectX 9.0c compliant soundcard, plus speakers or headphones

ใส่ Recorery Record 5%
    หากไฟล์เสียให้เปิดไฟล์นั้นขึ้นมากด Alt+R เพื่อซ่อมจะได้ไฟล์ใหม่ขึ้นมาครับ

อย่าลืมกด เพื่อเป็นกำลังใจให้กับผู้อัพโหลดต่อไปน่ะครับ

MEDIAFILE

PART 1 PART 2 PART 3 PART 4 PART 5 PART 6 PART 7 PART 8 PART 9 PART 10 PART 11 PART 12 PART 13 PART 14 PART 15 PART 16 PART 17 PART 18 PART 19 PART 20 PART 21 PART 22 PART 23 PART 24

KSNDSMALSJSLA

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sinowa_y2k อ่านกระทู้
    ลงแล้วเล่นได้ครับ ยืนยัน 100% ครับ ภาพสวยเสียงดีครับ ขอบคุณครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nikorn อ่านกระทู้
    ขอบคุณสำหรับเกมส์ดี ๆนะครับ เล่นได้ชัวร์ 100%
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย IceZ : 17th August 2011 เมื่อ 08:18
    MY PC GAME CENTER
    'กรุณาใช้ภาษาไทยให้ถูกต้อง เพื่อประโยชน์ส่วนรวม'

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    54
    เล่นได้หรือไม่ได้ยังไง ช่วยบอกด้วยน่ะครับ ^^
    'กรุณาใช้ภาษาไทยให้ถูกต้อง เพื่อประโยชน์ส่วนรวม'

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    part 18 โหลดไม่ได้ครับช่วยลงใหม่ได้ไหมครับขอบคุณครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ลงแล้วเล่นได้ครับ ยืนยัน 100% ครับ ภาพสวยเสียงดีครับ ขอบคุณครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    part 18 โหลดไม่ได้ครับช่วยลงใหม่ได้ไหมครับขอบคุณครับ part สุดท้ายแล้ว

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    part 18 โหลดได้แล้วครับต้องขอโทษด้วยเพราะตอนแรกMozilla Firefoxผมเน่าครับเลยโหลดไม่ได้ ต้องขอบคุณสำหรับไฟล์ดีๆ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    10

T_T

ผมโหลด passไม่ได้คับผมใช้เน็ตมหาลัยเป็นIPเดียวกัน1คนโหลดใช้ไม่ได้ทั้งมหาลัยคับ
    อัพลงเว็บอื่นได้มั้ยคับ

กล่าวขอบคุณ
    10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tonsaga อ่านกระทู้
    ผมโหลด passไม่ได้คับผมใช้เน็ตมหาลัยเป็นIPเดียวกัน1คนโหลดใช้ไม่ได้ทั้งมหาลัยคับ
    อัพลงเว็บอื่นได้มั้ยคับ
    ผมโหลดพาสไม่ได้คับแก้ไขที

ⓛⓞⓥⓔ J❤kEr
    กล่าวขอบคุณ
    363
    ได้รับคำขอบคุณ: 456
    ขอบคุณสำหรับเกมส์ดี ๆนะครับ เล่นได้ชัวร์ 100%

กล่าวขอบคุณ
    54
    ..............................
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย IceZ : 19th September 2011 เมื่อ 16:52

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณมากครับ โหลดได้ ลงได้ เล่นได้

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้แล้วคับขอบคุณคับ เด๋วผมลองเล่นเกมแล้วววว