ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 43

[PC] NEED FOR SPEED HEAT MULTI7-ELAMIGOS 1PART

ความต้องการขั้นต่ำ
    ระบบปฏิบัติการ: Windows 10
    หน่วยประมวลผล (AMD): FX-6350 หรือเทียบเท่า
    หน่วยประมวลผล (Intel): Core i5-3570 หรือเทียบเท่า
    หน่วยความจำ: 8 GB
    กราฟิกการ์ด (AMD): Radeon 7970 / Radeon R9 280x หรือเทียบเท่า
    กราฟิกการ์ด (NVIDIA): GeForce GTX 760 หรือเทียบเท่า
    DirectX: 11 การ์ดแสดงผลที่ทำงานร่วมกันได้หรือเทียบเท่า
    ข้อกำหนดการเชื่อมต่อออนไลน์: 320 KBPS หรือการเชื่อมต่ออินเทอร์เน็ตที่เร็วขึ้น
    พื้นที่ว่างในฮาร์ดไดรฟ์: 50 GB

โหลดเกมส์ [PC] NEED FOR SPEED HEAT MULTI7-ELAMIGOS

ความแรงของรถต้องเร่งรีบทุกวันและเสี่ยงภัยในยามค่ำคืนใน Need for Speed ​​Heat นักแข่งม้าขาวที่รับมือกับกองกำลังตำรวจของเมืองในขณะที่คุณต่อสู้เพื่อเข้าสู่ยอดนักแข่งรถบนท้องถนน ในแต่ละวันแข่งขันใน Speedhunter Showdown การแข่งขันตามทำนองคลองธรรมที่คุณได้รับธนาคารเพื่อปรับแต่งและอัพเกรดโรงรถของรถยนต์สมรรถนะสูง

เมื่อการขับขี่ของคุณมีสไตล์และไฮเปอร์จูนอย่างสมบูรณ์แบบและคุณพร้อมที่จะเพิ่มความเข้มข้นขับรถออกไปในเวลากลางคืนที่คุณและทีมงานของคุณจะเข้าร่วมการแข่งขันในการแข่งบนถนนที่ผิดกฎหมายที่สร้างชื่อเสียงของคุณ และชิ้นส่วนที่ดีขึ้น แต่ภายใต้ฝาครอบของความมืดลาดตระเวนกองกำลังหัวเลี้ยวหัวต่อกำลังมองหาที่จะนำคุณลงและปัดสิ่งที่คุณได้รับ รับพวกมันและเสี่ยงภัยเพื่อความรุ่งโรจน์ใต้ดินหรือมุ่งหน้ากลับไปที่เซฟเฮาส์ของคุณและเริ่มต้นวันใหม่ที่น่าตื่นเต้น

ถนนความเสี่ยงและการขี่ไม่สิ้นสุดในนักแข่งรถบนถนนสายนี้ที่ลูกเรือของคุณจอดลึกโรงจอดรถของคุณเต็มไปด้วยรถยนต์ร้อนและสนามเด็กเล่นที่ไม่หยุดนิ่งของเมือง

Title: Need for Speed Heat
    Genre: Action, Adventure, Arcade, Racing
    Developer: Ghost Games
    Publisher: Electronic Arts
    Release Date: 8 Nov, 2019
    Languages: English, Italian, Spanish, Polish, Russian, Portuguese-Brazil, Simplified Chinese
    File Size: 22.33 GB / Split 5 parts 4.95 GB Compressed
    โหลด : PART.1

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,325
    ได้รับคำขอบคุณ: 605
    เล่นได้ครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ใครเล่นได้ ลงรูปยืนยันด้วยนะคับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ภาพมายืนยันนะครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    เล่นได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ขอให้สนุกครับ

กล่าวขอบคุณ
    131
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    กดติดตั้งไม่ได้อะครับ พอกดติดตั้งแล้วขึ้น แบบนี้ครับแก้ยังไงบอกทีครับ

[IMG][/IMG]

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    เข้าเกมพอกดเลือก Easy กด enter เด้งหลุดออกมาเลยครับไม่ทราบว่าเเก้ยังไงครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    Disk เต็ม หรือปล่าวครับ

กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ไม่ต้องใส่แครกเหรอครับ ทำไมผมเข้าเกมไม่ได้ อาการเหมือนไม่ได้ลงแครก

กล่าวขอบคุณ
    131
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gobzasderza อ่านกระทู้
    Disk เต็ม หรือปล่าวครับ
    ไม่เต็มนะครับ ก็ยังงงๆอยู่เหมือนกันครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    amd fx เล่นได้รึยังคับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ghostja อ่านกระทู้
    กดติดตั้งไม่ได้อะครับ พอกดติดตั้งแล้วขึ้น แบบนี้ครับแก้ยังไงบอกทีครับ

[IMG][/IMG]
    เป็นเหมือนกันครับ หาวิธีแก้ไม่ได้เลย เพื่อนๆที่เล่นได้ใช้ Windows เวอร์ชั่นไหนหรอครับ

Tags for this Thread